Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ArtnG
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011] LONG MÔN PHI GIÁP / 龙门飞甲 - Lý Liên Kiệt, Châu Tấn, Trần Khôn, Lý Vũ Xuân,

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 11-6-2013 10:10:47 | Chỉ xem của tác giả
Ban đầu đã nghĩ đây chỉ làm một phim kiểu "xem cho vui"... Nhưng quả là nó hay thật

Mình đã nghĩ hẳn vai ni cô của Châu Tấn phải yêu chị hầu nữ kia :v *tung hoa* hint điên đảo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 28-6-2013 15:12:36 | Chỉ xem của tác giả
cứ có đồng chí lý liên kiệt là mình ưa.
toàn phim hay,đánh quá đỉnh,
thêm đồng chí trần khôn nữa thì quá hấp dẫn.nhớ đến phim hero nữa.
toàn hàng nóng.
thanks st rất nhiều
kéo về thôiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 4-9-2013 15:09:03 | Chỉ xem của tác giả

điều ấn tượng nhất đối với tớ là chất giọng của quý phi nương nương :))
nghe xong mà rùng mình :))
Trần Không trong phim cũng rất ấn tượng với 2 vai diễn đối nghịch hẳn với nhau :D
Phim này sử dụng quá nhiều kỹ xảo, xem 3D thấy rất hoa mắt chóng mặt :-s
nhưng mà cũng cảm thấy bõ với số tiền bỏ ra :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 8-10-2013 10:52:26 | Chỉ xem của tác giả
Mình vừa xem xong phim này thôi. Quyết định xem phim là vì Trần Khôn và sau đó chính xác là chỉ xem Trần Khôn và cô công chúa phiên bang thôi.
Hơi thất vọng một tẹo vì bộ phim quy tụ một dàn diễn viên rất khủng nhưng nội dung phim lại khá bình thường, không có gì nổi bật. Vai chính của Lý Liên Kiệt thì quá mờ nhạt. Nhân vật kiếm khách Triệu Hoài An hầu như không có một cảnh diễn nội tâm nào. Lý Liên Kiệt giữ nguyên một vẻ mặt trong suốt cả bộ phim giống như chỉ vào để đánh nhau tạo kịch tính với nhân vật phản diện.
Nhân vật của Châu Tấn thì đỡ hơn nhưng có lẽ do kịch bản hơi... và thời lượng phim không nhiều nên chuyện tình giữa Lăng Nhạn Thu và Triệu Hoài An không để lại ấn tượng gì. Mình rất thích giọng của Châu Tấn trong phim này
Lý Vũ Xuân diễn còn hơi gượng, Quế Mỹ Luân nhìn sắc xảo và có thần hơn nhiều.
Mình ấn tượng với dàn diễn viên phản diện trong phim hơn. Hầu như ai cũng diễn tròn vai của mình. Trần Khôn đã thể hiện vai Vũ Hóa Điền quá xuất sắc, lột tả được hình tượng một tên Đốc công Tây xưởng dưới một người, trên vạn người - một tên hoạn quan bệnh hoạn, đầy âm mưu và thủ đoạn, khiến người khác vừa cảm thấy căm ghét, vừa cảm thấy sợ hãi mỗi khi nhìn thấy. Đây chính là điểm nhấn của bộ phim.
Kỹ xảo của phim rất đẹp nhưng mà nhiều cảnh nhìn ảo quá, cứ như game online. Cảnh đánh nhau của triệu Hoài An và Vũ Hóa Điền trong bão cát lẽ ra phải là cảnh hoành tráng nhất phim nhưng lại khá mờ nhạt.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 21-10-2013 12:28:02 | Chỉ xem của tác giả
Phim này nếu 3D thì quá tuyệt , mọi cảnh quay đều thật hơn rất nhiều và đẹp trong mọi cảnh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 28-10-2013 07:43:05 | Chỉ xem của tác giả
một bộ phim giải trí được. Tuy nội dung hơi thất vọng một chút nhưng với dàn diễn viên ngôi sao và đạo diễn Từ Khắc thì vẫn đáng xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 29-10-2013 12:10:28 | Chỉ xem của tác giả
Mình luôn bị lôi cuốn bới những phim
Kiếm hiệp tựa này , có nội dung hấp dẫn và cái ket có hậu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 31-10-2013 08:41:38 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim chỉ vì thần tượng a Lý Liên Kiệt :))
Nội dung phim cũng k được hay lắm và có phần nhàm chán
Chờ các sự án sau của ST có Jet Lee tham gia, thanks ST
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 3-11-2013 21:53:26 | Chỉ xem của tác giả
Phim cổ trang trung quốc thì hay nhất rồi...lại là phim võ thuật thì lại càng đỉnh hơn...Mà còn có Lý Liên Kiệt nữa chứ...quá là tuyệt vời...Mà nói không ngoa chứ Lý Liên Kiệt giống bố mình cực {:286:} có lần xem phim 2 chị em mình cười từ đầu đến cuối phim vì như kiểu xem bố đóng phim vậy...Cảm ơn subteam nhiều lắm{:290:}...mình down phim đây {:284:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 20-11-2013 21:41:39 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim này thì khỏi phải nói rồi. Kỹ xảo 3d đệp tuyệt voiwdf. Những cảnh đánh nhau hay đừng hỏi luôn. Phải xem lại một lần nữa thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách