Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Jet
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011] Genji Monogatari: Sennen no Nazo - Toma Ikuta, Miki Nakatani (Vietsub com

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 15-4-2013 22:11:16 | Chỉ xem của tác giả
~~~ Toma Ikuta ~~~~ cứ có tềnh yêu đóng là xem liền....nào thì down về ngâm cứu.. nghe chừng mấy cmt trên thì có vẻ khó nhá... chắc độ tự kỉ, khó hỉu cũng chỉ như "Su ki da" là cùng :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 20-4-2013 11:19:05 | Chỉ xem của tác giả
mình mới xem được khoảng 15 hay 20' gì đấy nhưng nói thật là không hiểu gì T_T phải lao vào đây đọc com của mọi người xem có vỡ ra tí nào không, còn lấy cảm hứng xem tiếp ;)) Phim của Nhật nhiều lúc mình xem đến cuối cũng chẳng hiểu gì í :)) nhưng vẫn máu xem :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 20-4-2013 12:03:28 | Chỉ xem của tác giả
Hix, mình xem qua mà cũng không hiểu gì hết luôn >"<, phim Nhật thì mình mới xem 1 lít nước mắt và Đại ca tôi đi học thôi, xem anime thì nhiều, có vẻ ko hạp thể loại này rồi, nhưng dù sao vẫn tks subteam nhiềuuuuuuuuu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 4-5-2013 22:03:29 | Chỉ xem của tác giả
Mình biết đến Genji ko qua phim cũng ko qua lịch sử mà qua bộ ecchi nổi tiếng đang làm mưa làm gió cho râu xanh trên mạng này: Minamoto-kun Monogatari :)) Ai muốn hiểu hơn về lịch sử qua xem thử =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 5-5-2013 10:34:05 | Chỉ xem của tác giả
Thích quá đi ,thanks subteam rất nhiều, huhu,mong lâu lắm rồi
Thích ikuta toma nhất nhất, từ hồi hanakimi rồi, mà phim này nhìn anh phong độ gê, down về xem thôi
Tks subteam nhiều, subteam cố lên :D!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 17-5-2013 17:47:18 | Chỉ xem của tác giả
mình coi phim này xong .trời sao mình cũng muốn là một trong những người đàn bà của genji quá ,sao đẹp trai tới khó thở vậy .cứ nhìn cái cách anh cười ôm ấp những người phụ nữ đó làm tim mình đập mạnh ghê luôn .nhưng có vẻ phim vẫn chưa khai thác hết được nội tâm của từng người đẹp yêu genji rồi rời xa gen ji .mai mình cũng phải mua bộ truyện này về coi mới được .hay kinh khủng quá ,nhưng mình cứ thắc mắc vậy genji yêu ai nhất nhỉ mình chỉ nghe nói cuối đời tuy có mọi thứ nhưng trái tim genji trống vắng nhất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 21-5-2013 09:29:28 | Chỉ xem của tác giả
Mh mới xem trailer, có vẻ là khá hấp dẫn, đọc comment của các bạn có vẻ là phim coi sẽ khó hiểu..
mh hay đọc truyện tranh về những thể loại nhật cổ nên khá thích, h đc xem phim thì tuyệt hơn..thanks
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 19-6-2013 02:21:05 | Chỉ xem của tác giả
càng xem phim nhật càng thấy giọng họ hay
nghe rất thích
chưa xem phim cổ trang nhật bao giờ
xem phim nhật có nhiều điều rất ý nghĩa
thích ghê {:414:}{:418:}{:418:}{:398:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 1-7-2013 05:15:21 | Chỉ xem của tác giả
linh hồn cô gái kia là người chết rồi ah
đoạn đầu thấy vẫn sống mà
mới xem được 1 nửa. hok dám xem buổi tối luôn {:402:}{:402:}{:402:}
mà các nv nam trong phim thấy giống giống nhau nên xem không biết ai với ai {:441:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 14-7-2013 21:54:21 | Chỉ xem của tác giả
Chài, nhìn cái poster và cái mũi khoằm cao đoán ngay là Tomakun, đúng luôn!
Đọc review của mọi người + Tomakun nữa thì chắc chắn là phải xem rồi
Down về cái đã, mọi người giữ seed nhaaa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách