Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Portkey
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011] Captain America: Kẻ Báo Thù Đầu Tiên (Vietsub Completed)

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 28-3-2013 15:31:42 | Chỉ xem của tác giả
Trong các bộ phim về các siêu anh hùng The Avengers thì phim này mình thấy không hay lắm, nội dung phim không có gì đặc sắc, các cảnh đánh nhau không có nhiều kỹ xảo như các phim khác( chắc do Captain America không có nhiều siêu năng lực nên đối thủ của ông cũng phải tương xứng), trong 4 bộ phim mình chỉ thấy Hulk là hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 29-4-2013 19:08:31 | Chỉ xem của tác giả
cái bạn đóng vai Captain này trước kia đóng vai Người Đuốc trong Fantastic Fours... hồi đóng phim đấy vẫn chưa "vạm vỡ" như bây giờ, với hồi đấy đóng vai Người Đuốc thấy bắng nhắng nghịch ngợm, bây giờ đóng Captain thấy chững chạc hẳn lên :))
đúng là diễn viên của Hollywood có khác, vai gì họ cũng đóng được, không như Việt Nam mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 30-4-2013 01:23:24 | Chỉ xem của tác giả
tạo hình cô gái trong phim rất đẹp, đẹp một cách chân thực, quyến rũ đối với một sĩ quan quân đội
lại một chuyện tình không thành, biết đâu phần sau anh chàng lại tìm thấy cô gái lúc này đã 90 tuổi và nhảy với nhau điệu cuối
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 1-5-2013 01:26:51 | Chỉ xem của tác giả
Phim này là phim cuối cùng mình xem về các siêu anh hùng...Không có ấn tượng lắm
Anh này được cái khỏe mạnh hơn thôi chứ không siêu việt gì..thêm tài lãnh đạo nữa
Dù sao vẫn thank sub team nhiều nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 22-5-2013 23:25:24 | Chỉ xem của tác giả
phim này serie anh hùng hay miễn chê. mình nghe nói đoạn ảnh trước và khi làm anh hùng là 1 người đóng, mà diễn viên đó ép cân với cả kĩ xảo. không biết thật không? nhưng nếu vậy thì quá hay và không thể tin được. cao 1m9 lận mà.. đoạn biến đổi xong chị kia ăn nói chuyện nhìn ngực ảnh miết, đúng hài luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 14-7-2013 07:26:51 | Chỉ xem của tác giả
thực sự mình rất thích xem lại những phim thời xưa như thế này, quay lại quá khứ thật là thích. vẫn là bài học quen thuộc, chỉ có những người nỗ lực bằng chính công sức của mình mới biết coi trọng những thành quả đạt được không như một số người vốn đã sinh ra là có được tất cả. ấn tượng nhất đối với mình có lẽ là phân cảnh Captain trong quân đội bị thử thách, đã lao vào ôm lấy quả bom giả mặc cho tất cả chiến khí khác đều tìm chỗ trốn, một bài học về lòng dũng cảm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 14-8-2013 12:01:52 | Chỉ xem của tác giả
Óe óe óe
có Captain này~~~~~
Nhìn cảnh Chris topless là lại thấy máu sôi trào ah vâng máu mũi ạ
Riêng cảnh mới chuyển đổi bước ra từ cái máy j j đấy người đẫm mồ hôi thì không chảy máu mũi mới là lạ
Anw dù sao đây cũng là phim tiền đề cho Avengers nên nội dung chưa được trau chuốt lắm
mong là phần 2 sẽ hay hơn
Ngóng ngóng!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 16-8-2013 14:07:07 | Chỉ xem của tác giả
Phim này hay quá. Captain America sua này lại xuât hiện trong Biệt đội siêu anh hung đây mà, trong này lại có cả bố của đồng chí Tony Stark trong Iron man đây mà!

Không hiểu họ dùng công nghệ làm phim kiểu gì mà đầu phim chàng Captain America lại gầy gò, bé nhỏ thế nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 2-9-2013 23:29:58 | Chỉ xem của tác giả
mình thích phim này Captain America  xem đi xem lại mấy lần trên HBO mà vẫn thấy hay
tạo hình của nhân vật nữ chính trong phim cũng rất đẹp, do cũng vì chị này nên xem mấy lần cũng dc
còn nv Đội trưởng Mỹ thì chín chắn, đúng tác phong của 1 quân nhân
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 31-10-2013 20:18:15 | Chỉ xem của tác giả
phim này hay
trong các phim về anh hùng trong hè này thì phải nói là CAPTAIN AMERICA là hay nhất,hay hơn cả Thor cũng như green lantern nhiều,từ đầu năm đến giờ thì có limitless,captain america là thực sự hay
anh Steve thật là cool quá, cả phim bấn nhất mấy cái đoạn lia cái khiên 8->
nhìn chất ơi là chất \m/ hồi đầu còn chưa có gì đi đánh nhau còn mặc bộ đồ biểu diễn sân khấu, đến cái khiên cũng là đạo cụ nó mới hài hước chớ=)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách