Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: final_memory
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011-2012] Secret Circle/Hội Phù thủy - Vietsub E22 Completed - Season 2 Cancel

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 18-9-2011 12:45:08 | Chỉ xem của tác giả
nhìn dàn cast cũng được quá ha {:3_45:}
đùa chứ serie nào của CW cũng hay alwms luôn ấy T.T
hơn nữa lại còn cùng kịch bản TVD nữa {:3_59:}
arrrhhhh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 18-9-2011 13:20:43 | Chỉ xem của tác giả
Nhất định là phải xem rồi, xem trailer quả là không chịu nổi, trai xinh gái đẹp, kịch bản hấp dẫn, đầy huyền bí nữa. Không xem thì quả là uổng phí
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 18-9-2011 14:06:37 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng đã có phim, hóng bữa giờ !
Thanks subteam nhiều :kiss: !
Down gấp gấp !                                                                 
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 18-9-2011 15:37:24 | Chỉ xem của tác giả

Source: 21BangsHolic @ youtube

Cảnh cut trong rừng...so romantic...
Nhìn rõ được màu mắt 2 bạn, mắt đẹp kinh khủng {:3_46:}

Bình luận

Mẫu code là [utube]mã-video[/utube] bạn ạ.  Đăng lúc 18-9-2011 08:15 PM
À tại mình ko thấy cái code youtube đâu hết nên post link, xin lỗi nhé >.< hay mình chưa đủ bài post để post vid nhể  Đăng lúc 18-9-2011 06:32 PM
Mình bỏ code utube giúp bạn rồi, lần sau post video utube thì code vào nhé, ko được post hot link.  Đăng lúc 18-9-2011 05:04 PM
à nhầm, m quên đọc cre ^^  Đăng lúc 18-9-2011 04:07 PM
bạn cut à, công nhận cảnh ấy đẹp ..mê mẩn ><  Đăng lúc 18-9-2011 04:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 18-9-2011 20:02:23 | Chỉ xem của tác giả
Down về xem thử thôi mà thích rồi,Cassie đẹp,với Adam cũng khá đẹp đôi,có điều vậy chả lẽ ảnh đá bạn gái mà theo Cassie à,thế thì cũng hơi buồn nhỉ.Chờ phim này KST hàng tuần thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 18-9-2011 21:44:09 | Chỉ xem của tác giả
Ep1 kết thúc để lại nhiều câu hỏi:
1> Người đàn ông giết mẹ Cassie và đe dọa bố Adam là một, ông ta đóng vai trò gì? Biết điều gì? Đang cố thực hiện điều gì?
2> Tuyến nhân vật phản diện với vai trò chủ đạo là ai, khi tất cả vẫn đang khá mờ nhạt?
3> Âm mưu của bà mẹ nhân vật nữ gọi bão tới trong ep1(mình ko nhớ tên) và người đàn ông bí ẩn đó là gì? Sẽ còn ai tham gia vào âm mưu đó nữa?
4>Nếu Cassie là phù thủy thuần chủng, tức bố và mẹ Cassie cũng phải là phù thủy, vậy sức mạnh của mẹ Cassie ở đâu trong cái phút giây cận kề cái chết?
5> Kẻ giết mẹ Cassie để cho cô sống, nhằm lợi dụng sức mạnh của cô cho 1 âm mưu mà mình cho sẽ xuyên suốt các tập phim, vậy tại sao lại để cho sức mạnh của C phát triển tự nhiên mà không tác động? Mấu chốt là gì?

Và còn nhiều nữa, quá nhiều câu hỏi sau khi xem xong ep1, sẽ hóng từng ngày và chuyển thằng nhà sang KSTE hóng phim. Yêu subteam nhiều lắm ấy *ôm hôn thắm thiết* ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
 Tác giả| Đăng lúc 18-9-2011 21:53:31 | Chỉ xem của tác giả
thinhtran gửi lúc 18-9-2011 21:44
Ep1 kết thúc để lại nhiều câu hỏi:
1> Người đàn ông giết mẹ Cassie và đe dọa bố A ...

Xin đưa ra 1 số giả thuyết như sau:
1. Người đó là bố Diana, ông ta móc nối với mẹ Faye chắc chắn là để lợi dụng Cassie và Hội để mưu đồ chiếm đoạt thứ gì đó hoặc phép thuật cao siêu hơn. [Ai muốn biết trước thì xin đọc tiểu thuyết =)] Hai người này chắc cũng chính là người đã khiến cho bố của Cassie và các thành viên của hội bị chết.
2. Tuyển nhân vật phản diện hiện tại và bố Diana và mẹ Faye nhưng tương lai có thể sẽ có thêm chính Diana, vì Adam sẽ thích Cassie và Cassie sẽ có phép thuật mạnh, và sẽ làm Diana ghen tị (đoán thế) =)
3. Người đàn ông bí ẩn nào? Đó là bố Diana mà =)
4. Mẹ Cassie đã chối bỏ pháp thuật, ko sử dụng tới nó nữa. Chưa kể lúc đó bà đang còn lo cho Cassie... Hoăc có thể bà cũng chưa chết, ai biết được =) Phim ko hề có cảnh đám tang mà =))))))
5. Mấu chốt là "dục tốc bất đạt", cái gì cũng phải từ từ, kiên nhẫn chờ đợi thời cơ chín muồi. Quả chín ép thì sẽ không ngon. Và họ không cần làm gì cả, vì "chính Hội sẽ làm điều đó mà không hề nhận ra".

Trên đây là vài giả thuyết của mình, mong bạn và các kste-ers tiếp tục ủng hộ Secret Circle.
Thân.
Bonus bộ poster ;)) : http://fm2050.fall.vn/KST_Posters/SC_flash_posters.swf

Bình luận

gì thì gì, chắc chắn sẽ bám bộ này tới cuối cùng, mong SubTeams giữ sức khỏe để cho ra các bản phim chất lượng, special thank ^^  Đăng lúc 18-9-2011 10:32 PM
á bạn ơi, có tiểu thuyết à? tên là gì thế? mai mình đi săn ngay :">  Đăng lúc 18-9-2011 10:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 18-9-2011 23:23:35 | Chỉ xem của tác giả
Cái bạn Faye làm mình khó chịu lắm nghe,với cái kiểu ngông ngênh của bạn ý,nhưng thường thùng rỗng kêu to,xét 1 mặt nào đó,mình nghĩ Faye có khi không đáng sợ bằng Diana,mấy nhân vật kiểu vậy dễ bộc phát trở nên ác bất ngờ,với lại có khi mình nghĩ làm như vậy sẽ khiến khán giả thông cảm khi Adam đá Diana,chẹp.
Mẹ của Cassie có khi ngày xưa cô đã làm cách nào đó để từ bỏ phép thuật thì sao->có lẽ sau này sẽ có ep Cassie đối mặt với lựa chon từ bỏ hay giữ lại phép thuật.
Bố Diana thẳng tay giết mẹ Cassie nhưng lại chỉ đe dọa bố Adam,biết đâu đấy,có khi mẹ Cassie chưa chết thật,ông ta vẫn có tình người và chỉ đem giấu mẹ Cassie đâu đó để Cassie phải dọn tới thị trấn này,mà nếu nghĩ tích cực,họ đều là bạn thân từ xưa và không nỡ xuống tay,bố Adam chỉ bị lợi dụng bởi 1 thế lực nào đó,và thế lực đó cần sức mạnh của các phù thủy trẻ để đánh thức 1 sức mạnh nào đó to lớn hơn,hoặc muốn làm các bạn trẻ trở nên xấu xa và trở thành đội quân của riêng mình,nhìn cái bạn Faye ngông nghênh suýt làm bão tàn phá thị trấn rồi.
Phim này nhìn chung mở đầu hay,có romance nhưng vừa đủ,hi vọng sẽ như vậy chứ ko nên sa vào romance quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 19-9-2011 05:59:03 | Chỉ xem của tác giả
Mấy bạn cho mình hỏi khi nao tập 2 tiếp vậy bạn....mình bắt đầu thích phim này sau Ma Cà Rồng...hihi

Bình luận

Chủ nhật hàng tuần bạn ạ.  Đăng lúc 19-9-2011 09:28 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 19-9-2011 12:17:07 | Chỉ xem của tác giả
Sao không có bản SD hả subteam HD máy mình không xem đc oaoa vote cho phim này rồi mà

Bình luận

Bạn vào thread Hỗ trợ kĩ thuật của box Drama KSTE xem hướng dẫn xem phim HD dành cho máy tính cấu hình yếu nhé.  Đăng lúc 19-9-2011 01:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách