Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: final_memory
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011-2012] Secret Circle/Hội Phù thủy - Vietsub E22 Completed - Season 2 Cancel

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 17-9-2011 20:30:18 | Chỉ xem của tác giả
thank subteam nhiều nhiều

link 4share cho các bạn nào có thể down được host này

4share : 001.002.003.004

Bình luận

thanks bạn nhiều nhé ^^  Đăng lúc 18-9-2011 03:22 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 17-9-2011 22:00:14 | Chỉ xem của tác giả
mới xem tập 1 mà đã thấy phim rất hấp dẫn
tình tiết lôi cuốn báo hiệu rất nhiều bí ẩn
chắc phim này cũng phải kéo đến mấy season
mong là những tập sau tiếp tục theo đà này mà tiến
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 17-9-2011 22:52:04 | Chỉ xem của tác giả
1. Theo bạn bộ phim Secret Circle/ Hội phù thủy sẽ được phát sóng trên KSTE vào ngày nào trong tuần?
bộ phim phát sóng vào Monday & Tuesday
2. Có bao nhiêu người dự đoán giống bạn?
20
:lol:lol:lol

Bình luận

Bạn ơi, câu hỏi đã có đáp án và trao giải rồi :) Phim đã chiếu Ep01 rồi mà bạn :))  Đăng lúc 17-9-2011 10:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 17-9-2011 23:51:23 | Chỉ xem của tác giả
Sau khi xem hết ep 1 tthì em thấy là phim này rất hay, tuy nhiên 2 nhân vật nam thì có lẽ không đẹp lắm. Nhưng mà dù sao thì nội dung coi bộ rất ổn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 18-9-2011 00:59:45 | Chỉ xem của tác giả
ngay từ tập pilot đã hấp dẫn rùi ^^ cái cảnh trong rừng lãng mạn quá lun í, ngay đầu phim đã có tình tay ba >.<

có 1 điều thắc mắc là mẹ của Cassie cũng là phù thủy nhưng sao nhà cháy bả ko dùng phép mà lại tìm đường thoát thân?

Bình luận

3. Tất cả đấy chỉ là phỏng đoán của mình ..keke  Đăng lúc 18-9-2011 03:25 AM
2. có thể hồi xưa, 16 năm về trc, sau vụ việc gì đấy , pháp thuật của mẹ C 0 dùng đc nữa .  Đăng lúc 18-9-2011 03:25 AM
1.m nghĩ có thể mẹ C chưa chết , fim Mỹ hay có kiểu ấy lắm  Đăng lúc 18-9-2011 03:24 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 18-9-2011 02:35:06 | Chỉ xem của tác giả
Tập 1 khá hay. hứa hẹn nhiều bí ẩn về sau
Dàn nữ chuẩn từ trẻ đến già :lol
Dàn nam thì ko thix bạn đóng vai Adam từ hồi bạn ý diễn 1 ep trong House M.D :dizzy:. Mặc dù vậy ông bố của bạn ý đúng thiệt là ko chê dc :lol
Bạn Nick xuất hiện khá ít, nhìn thoáng qua khá là giống Chase ( trong House M.D luôn ) mặc dù non hơn . Chả hiểu sao trong promo poster nhìn cool như vầy

mà vào phim nhìn thấy nản. Bạn ấy nên đổi kiểu tóc đi thì hơn
Bố bạn Diana - gã asshole của series QAF :lol  - có già hơn xíu những vẫn phong độ chán
Thax subteam đã làm sub phim nì. Chắc chỉ coi tập đầu rồi chờ nhiều nhiều down về coi 1 lượt quá :lol

Bình luận

công nhận nhìn pic trên ngầu dữ, mà vào fim nhìn hiền vậy @@  Đăng lúc 18-9-2011 03:11 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 18-9-2011 03:20:51 | Chỉ xem của tác giả
Mới xem Ep 1 xong , có vài nhận xét :
- Adam con trai mà lông my dài & đẹp quá. Nhìn phát mê .
Nhưng thích anh zai tóc vàng hàng xóm  kia hơn , vẫn chưa nhớ đc tên anh này

Mà Adam nhìn giống ca sĩ gì tóc rẽ ngang hồi xưa của nhóm A1 ấy(bên trái ngoài cùng ), có bạn nào còn nhớ 0 nhỉ ?
Nhưng tất nhiên A 0 đẹp trai = ;P

- Bố con nhà Diana nhìn đểu đểu cả bố cả con .Ông bố thì 0 nói làm gì rồi , nhưng có vẻ tương lai D đi vào vai nv phản diện (mình đoán :lol )
- Pháp thuật bố mẹ Cassie đều mạnh => C nvc là 1 ;P , thứ 2 :nắm giữ vai trò đặc biệt gì đấy .
- Đầu fim có cảnh C bị nổ lốp, rồi có ô tô dừng cạnh đấy => 1 ai đó hình như muốn giúp đỡ C, cố dàn cảnh để C 0 về nhà kịp => kg chết cùng mẹ .
Nhưng suy nghĩ này lại bị trái ngc với cảnh cuối , mẹ Faye với bố Diana gặp nhau , rồi nói C về đây là chính xác . ý nói có lẽ 2 ông bà này giết mẹ C, để C bắt buộc 0 có người thân , nên phải về thị trấn .

Đối điều suy nghĩ sau  ep 1
Thanks KSTE , các bạn cố lên nhé :loveliness:

À, cho mình góp ý tẹo, m thấy cỡ chữ trong fim hơi bé thì phải,  ep sau các bạn ST cho chữ to lên 1 tí đc 0 ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
 Tác giả| Đăng lúc 18-9-2011 09:34:00 | Chỉ xem của tác giả
cosusu gửi lúc 18-9-2011 03:20
Mới xem Ep 1 xong , có vài nhận xét :
- Adam con trai mà lông my dài & đẹp quá. Nhìn ph ...

Uh cảm ơn ý kiến đóng góp của bạn. Đúng là chữ hơi bé, do chút sơ sót bạn ạ. Các tập sau bọn mình sẽ khắc phục.

P/S: Theo mình người làm nổ lốp xe của Cassie là để Cassie không về nhà để họ tiện giết mẹ Cassie mà không làm tổn hại Cassie. Họ cần Cassie sống để lợi dụng vào một số mục đích nào đó chứ không phải vì mục đích tốt là cứu Cassie Và mình cũng rất nghi ngờ Diana sau này sẽ là nhân vật phản diện )))))))))

Bình luận

đồng ý nghĩ về D ^^  Đăng lúc 18-9-2011 12:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
 Tác giả| Đăng lúc 18-9-2011 09:35:16 | Chỉ xem của tác giả
kazaf gửi lúc 18-9-2011 02:35
Tập 1 khá hay. hứa hẹn nhiều bí ẩn về sau
Dàn nữ chuẩn từ trẻ đến già
Dàn nam  ...

Có đủ bộ poster các nhân vật trong phim đây:

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 18-9-2011 11:01:37 | Chỉ xem của tác giả
ôi, chỉ vừa mới coi xong phút thứ 15 của ep1, cái đoạn xe cassie bị cháy và adam ra cứu kịp, nhưng mà phải nói là ... lâu lắm rồi sau series Prison Break, lại có 1 Drama có sức hút như thế này.
hehe, tớ nà tớ sẽ dời nhà từ KSTK qua đây đóng đô, hóng ep2 từng ngày, yêu subteam nhiều không đếm hết *ôm hôn thắm thiết* (_ __!)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách