Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: katty_cat
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2010-Walt Disney] Tangled (Vietsub completed - HD complete)

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 25-10-2013 17:46:16 | Chỉ xem của tác giả
oaaa thích cái nhạc phim 'I see the light' {:290:} phim có cả đoạn ngoại truyện ngắn xem cũng hài chết người luôn ý {:310:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 1-12-2013 11:54:19 | Chỉ xem của tác giả

Em thì chẳng nghĩ được sâu sắc thế, đơn giản là e thầy film hay, ý nghĩa với cả hình ảnh đẹp. Đúng là film của Disney luôn có 1 quan niệm chung, bản chất của con người luôn luôn là cái thiện, kẻ xẫu thì e thấy luôn là mụ phù thủy :D. Cái kết của film cũng rất hay và có hậu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 4-1-2014 13:15:42 | Chỉ xem của tác giả
Mái tóc dài óng mượt làm điên đảo tui đây nàng Rapunzel ơi ! Eugene cũng đáng yêu quá nhỉ Sắc đẹp của anh đã không quyến rũ được nàng Rapunzel ngây thơ lúc đầu, sau này thì sự chân thành của anh đã quyến rũ được cô ấy hihi. Phim này thích nhất khúc thả đèn lồng, 2 người bơi thuyền ra sông, lúc đèn đã được thả, cứ như là đang lơ lửng ở dải ngân hà vậy. À còn một chi tiết đắt giá khác của phim là chú ngựa Maximus, haha, xem phim mà thắc mắc mãi ko biết chú có lai chó ko
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 4-1-2014 22:13:11 | Chỉ xem của tác giả
coi phim đẫ lâu lắm rùi, từ khi chứa vào kites cơ! cơ mà vãn nhớ như in phim ý!
phim có chút hài hước, lãng mạn, đặc biệt cô bé có mái tóc dài óng ả mê hồn!
kết mái tóc cô bé được các e bét tết lại cài hoa đệp lung linh, cả cảnh trên hò với hàng ngàn cái đền trời bay lên cùng lúc, đó là một cảnh tượng hùng vĩ và mơ ước, ước j có nó ở ngoài đời ! chao ôi nó đẹp!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 4-1-2014 23:18:32 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
bộ phim hoạt hình đáng yêu và đáng nhớ nhất mà mình từng xem
từng nhân vật đều để lại cho mình ấn tượng sâu sắc, ngồi xem mà chỉ biết há hốc mồm ôi sao mà ciu thêa, đẹp thế ko biết, cơ mà thích nhất là bạn Flynn, cái quả chu mỏ tạo dáng của bạn ý hài ko thể tả
thanks subteam nhiều nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 5-1-2014 13:04:46 | Chỉ xem của tác giả
Trời ai nhìn đó mà bảo là tóc không trời..
May chỉ là phim hoạt hình chứ ở ngoài đời thì chắc 10 người gội cái đầu tóc đó cũng không đủ quá.
khúc cuối nếu tóc dài hơn một chút thì sẽ hợp hơn chứ ngắn quá...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 5-1-2014 20:24:14 | Chỉ xem của tác giả
Phim này cũng Disney hay quá, sống động kinh khủng, nhất là cái mái tóc của Rapunzel.
Giọng hát của Mandy Moore như thiên thần ấy nhỉ, nghe chị ấy hát Healing Incantation mà cái mặt mình giống cái mặt của Flynn lúc thấy tóc của chị ấy chữa được vết thương vậy đó.haha. Có điều chị này tóc dài màu vàng óng đẹp hơn hẳn lúc tóc ngắn màu nâu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 6-1-2014 00:42:20 | Chỉ xem của tác giả
Điểm imdb của Frozen cao hơn Tangled nhưng đối với mình Tangled vẫn là số 1 Không bao giờ biết chán I See The Light và cái đèn lồng bay bay <3
Cảm ơn subteam. Dù có dvd nhưng vẫn muốn down về bỏ vào máy, rỗi rỗi là mở lên nghe nhạc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 6-1-2014 02:24:46 | Chỉ xem của tác giả
Phim công chúa của Disney vẫn còn có thể hay như thế này nữa sao??? Mình bấn cảnh trong phim quá, cái tháp của Rapunzel, cảnh khu rừng, cảnh lồng đèn bay...Cảm giác như từng thước phim đều rất là đẹp và sinh động
Mặt nội dung thì k đột phá cho lắm nhưng tất cả những khía cạnh còn lại đều quá thành công, lại còn tạo ra cơn sốt tết tóc Rapunzel nữa chứ
Thank subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 6-1-2014 08:18:51 | Chỉ xem của tác giả
Cực kì ngưỡng mộ mái tóc dài 17 feet của công chúa
Phim xem vừa hay, vừa ý nghĩa, vừa vui
Mình thích nhất chi tiết là Disney đã tạo hình nhân vật công chúa có nét rất giống với người mẹ của mình chứ không phải đẹp quá mức như nhiều người công chúa trước đây.
Và cảnh đèn lồng thì tuyệt đẹp, cứ như mơ.
Nói chung là một bộ phim hay tuyệt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách