Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: katty_cat
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2010-Walt Disney] Tangled (Vietsub completed - HD complete)

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 20-8-2013 22:15:58 | Chỉ xem của tác giả
Phim thật sự rất hay. Dù là phim hoạt hình nhưng mình vẫn thích xem. Hình ảnh đẹp, ý nghĩa, hài hước, đáng để xem. Đây là phim hoạt hình hay nhất mà mình từng xem. Đặc biệt là bài hát trong phim rất hay nữa. giọng nói của mandy moore( lồng tiếng cho Repunzel) rất hay và truyền cảm. giọng của Gothel cũng rất khủng và phù hợp với vai phản diện. cảnh trong phim đẹp mê ly, khu rừng xanh, tháp bên thác, cảnh thả đèn trời trên hồ đúng là tuyệt vời. Khi hát, mái tóc của repunzel sáng rực lên thật huyền ảo. xem đi xem lại mà không hề chán
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 23-8-2013 10:54:09 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích chú ngựa mũi thính như một chú chó, nhìn lại còn dễ thương
mà nhạc phim rất hay, nhẹ nhàng sâu lắng
Hình ảnh thì đẹp lung ling.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 21-9-2013 10:43:39 | Chỉ xem của tác giả
phim này có một tư thôi " HAY", phải nói là bộ phim mình xem ma cười từ đầu đến cuối

đặc biệt là em ngựa, cute gì đâu í, ngựa mà hơn cả cún nữa, sợ thật ấy ^^
thích những nàng công chúa như này, một chuyện tình đẹp và quá hay ko chê đâu được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 21-9-2013 23:17:51 | Chỉ xem của tác giả
thấy nhiều bạn khen quá nhỉ. Nhưng mà ấn tượng của mình khi xem phim này ngoài rạp là không đặc sắc lắm. Kết thúc predictable, phù thủy chết, công chúa nhỏ nước mắt và thế là hoàng tử (ăn trộm) sống lại.

Phim kéo lại bởi chính nhân vật chú ngựa Maximus, hít ngửi như dog mà bay được như chim @.@ =)). Một số tình tiết phụ trong phim như lúc ở quán bar giang hồ cũng rất vui.

Và bài hát trong phim thì rất rất hay. That's a plus. Đặc biệt mình cực khoái cái cover bài hát của một bạn trai chơi cả giọng nam và nữ. Video này khá nổi, không biết đã ai chia sẻ chưa nữa. Mình cứ để đây nếu mod thấy trùng thì nhắn mình del đi nhá :D.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 27-9-2013 21:04:53 | Chỉ xem của tác giả
Vừa xem lại phim này mặc dù nhân vật chính là tóc vàng và anh chàng lưu manh của cổ nhưng tui thích con chó ngựa ngựa chó hơn có con ngựa nào biến thái giống ẻm không chứ, hít hà hít hà nằm bẹp xuống như máy hút bụi đi đánh hơi tung tíc, trời ơi, đáng yêu bà cố
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 2-10-2013 23:31:32 | Chỉ xem của tác giả
tôi nghĩ đây là công chúa xinh nhất
trẻ nhất
thông minh nhất
hát hay nhất
hài hước nhất
đánh đấm bạo nhất
thuyết phục bọn đạo tặc nhất
tóc dài nhất
trong lịch sử
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 9-10-2013 18:48:32 | Chỉ xem của tác giả
Phim này mình coi đi coi lại những hai lần ko chán. Mấy nhân vật dễ thương quá. Con ngựa ma lanh thôi rồi. Con tắc kè thì dễ thương. Mấy bài hát khỏi bàn mê luôn roài.{:295:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 20-10-2013 10:06:04 | Chỉ xem của tác giả
Bị thích phim này qua I see the light rồi xem xong mới lại càng bị thích hơn :">
Phim gì mà vẽ đẹp ơi là đẹp, nhân vật thì cute ơi là cute Con ngựa thì nhiều phim cũng có rồi nhưng con tắc kè thì có vẻ mới hơn
Cơ mà lần đầu xem phim thì bị ấn tượng nhất cái cảnh bà phù thuỷ trở lại nguyên hình í, lúc nhìn qua mấy mảnh kính vỡ cứ ghê ghê {:266:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 20-10-2013 19:40:55 | Chỉ xem của tác giả
nghe bạn quảng cáo nên vào đâu down thử phim coi sao
nhìn trailer thấy tạo hình nhân vật đẹp quá, nghe nói nội dung phim hay lắm
không biết có còn ai giữ seed cho mình down không nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 23-10-2013 12:42:15 | Chỉ xem của tác giả
Mọi người ơi, ai có link phim này mà Engsub hoặc không có sub thì cho N xin với, N tìm thì toàn là file not found, còn cái down được thì bản rât mờ, cám ơn các bạn nhìu ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách