Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: katty_cat
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2010-Walt Disney] Tangled (Vietsub completed - HD complete)

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 30-1-2014 23:01:00 | Chỉ xem của tác giả
Ôi! Bộ phim này thiệt là hay và hình ảnh rất đẹp nữa.
Mình down về coi đi coi lại không biết bao nhiêu lần mà vẫn không chán luôn.
Bài hát trong phim cũng hay nữa chứ. hihi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 31-1-2014 22:24:26 | Chỉ xem của tác giả

Well, that’s the good part I guess. You get to go find a new dream.

Nguồn: tumblr.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 4-2-2014 21:53:56 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ôi thích phim này dã man ạ :3
Buồn cười k chịu đc ý
2 đứa đẹp đôi nội dung hay
Cơ mà mình thích con maximus =)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 5-2-2014 00:04:57 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích nhất cảnh thả đèn lồng vào ngày sinh nhật của Rapunzel trong phim, siêu lung linh, siêu đẹp luôn. Mình cũng thích con tắc kẻ của Rapunzel trong phim, không hiểu sau người ta không làm thú nhồi bông con tắc kè hen, mình thấy nó cũng cute mà. Truyện Rapunzel thì cũ rồi, nhưng mà Disney đã làm cho nó mới lại, bựa hơn - thay nhân vật hoàng tử thằng tội phạm bị truy nã Flyn, thêm một số nhân vật để phim có cao trào hơn, tình tiết phim cũng hợp lý hơn. Cũng không có gì nhiều để comment về phim này, chỉ đơn giản là "sit back and enjoy" thôi ^^~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 8-2-2014 22:58:34 | Chỉ xem của tác giả
Phim hoạt hình mà hài quá đi, nhất đoạn anh kia lấy chảo oánh í. cả con cóc kia nữa Luôn thíc xem  hoạt hình là vì thế, đơn giản, dễ hiểu, ý nghĩa lại nhẹ nhàng.
Cuối cùng phim cũng có happy ending (như thường lệ) nhưng thấy thú vị quá cơ, ost cũng hay nữa, ko kém trong beauty and the beast
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 8-2-2014 23:07:35 | Chỉ xem của tác giả
Ngày trước cùng gấu xem phim này. ngy bí mật sửa phần sub đoạn cuối (đoạn happy ending) thành lời cầu hôn. giờ lên kites down lại xem vẫn thấy buồn cười. thanks subteam nhé..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 18-2-2014 02:16:53 | Chỉ xem của tác giả
Hình ảnh đẹp, nội dung hấp dẫn, ôi cuốn. Đây là bộ phim mình thích nhất của disney. Cả nữ chính lần nam chính đều mới lạ, không theo motip hoàng tử, công chúa ngày xưa nữa
Làm trái với tự nhiên, quay ngược dòng chảy của thời gian để duy trì tuổi thanh xuân,sắc đẹp liệu có tốt :?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 18-3-2014 21:05:32 | Chỉ xem của tác giả
Film này mình xem ở rạp rồi - rất zui!!! nhưng zẫn mò vào đây down về máy xem lại!!!  
cám ơn các bạn subteam rất nhìu!!!!
thik nhất Rascal  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 18-3-2014 22:10:21 | Chỉ xem của tác giả
phim này kiểu để giải trí nhiều hơn, vì có nhất nhiều đoạn gây cười, nhân vật cũng khá dí dỏm, mặc dù nhạc phim chán và đoạn cô con gái nuôi bao nhiêu năm trời đùng cái quay lại phản người mẹ nuôi cũng thấy ko ổn. tất nhiên là bà ấy bắt cóc cô, bắt cô rời khỏi gia đình từ nhỏ, giam giữ cô trong tòa tháp để lợi dụng, nhưng ít ra trong từng ấy năm cũng phải có chút ít tình cảm chứ! đằng này vì người yêu mà đùng đùng chống lại coi như kẻ thù, mình thấy hơi ... ít nhân văn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 20-3-2014 13:29:39 | Chỉ xem của tác giả
Phim siêu hài, coi mà cười rũ rượi.
Khoái nhất là đoạn Rapunzel mới ra khỏi tòa tháp lần đâu tiên, bị giằng xé tâm lý dự dội.
Coi xong phim thì có thắc mắ là tóc dài như thế thì gội đầu kiểu nào mới đc.
Cám ơn subteam.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách