Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: katty_cat
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2010] The Last Song - Miley Cyrus, Greg Kinnear [Vietsub Completed]

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 4-1-2014 00:39:09 | Chỉ xem của tác giả
đây cũng là một trong những bộ phim được chuyển thể từ chuyển của nicholas, thực sự truyện của ông rất nhẹ nhàng nhưng luôn đủ cho người ta có gì đó cuốn hút, luyến tiếc. Bộ phim dựng lên cũng rất hay và cảm động, rất thích ost của phim này :X cảm ơn subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 7-1-2014 22:02:17 | Chỉ xem của tác giả
Miley đã có 1 câu chuyện tình đẹp với Liam trong phim, dù là ngoài đời không được như vậy Hình ảnh Miley trong phim này dù là có đẹp thật nhưng vẫn cứ thấy như Hannah Montana k thoát ra đc
Mình thích Miley và giọng hát của cô ấy, bài hát trong phim rất hay, nội dung khá sâu sắc và cảm động, dù người bố đã chết nhưng đã có anh ng eoo đẹp trai rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 8-1-2014 21:14:25 | Chỉ xem của tác giả
Đây mà một trong những bộ phim Miley đóng mà mình thích. Cũng thích Liam Hemsworth từ phim này luôn quá xá đẹp chai. Phim lãng mạn nhẹ nhàng. Rất là cảm động tình cảm của những người trong gia đình dành cho nhau. Tuy không quá đặc sắc hay mới lạ nhưng vẫn là một bộ phim cảm động và đáng xem
Thanks subteam nhìu nhìu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 27-1-2014 10:28:29 | Chỉ xem của tác giả
đọc truyện rồi lên mò vietsub của phim
nhạc phim hay, nội dung phim lại nhẹ nhàng và lãng mạn
cảm ơn ST nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 9-2-2014 17:54:32 | Chỉ xem của tác giả
Cảm nhận đầu tiên về The last song không phải là câu chuyện tình cảm lãng mạn giữa Ronin và WIll mà là tình cha con, chị em vì rõ ràng Bản nhạc cuối cùng - bản nhạc của người cha viết vào những ngày cuối đời để dành tặng cho con gái yêu của mình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 10-2-2014 00:01:07 | Chỉ xem của tác giả
Phim nhẹ nhàng và sâu sắc, như bản tình ca mát lành thổi vào cuộc sống của nhân vật mà Miley thủ vai. Sau phim này anh chị cũng thành đôi, đã từng rất đẹp đôi, nhưng tiếc là bây giờ đã đường ai nấy đi.
Ngoài tình yêu đôi lứa phim còn cho ta một cách nhìn nhận về tình cảm gia đình, sâu sắc và ý nghĩa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 13-8-2014 16:31:53 | Chỉ xem của tác giả
tải phim này về xem chủ yếu nghe Miley hát là chính )) cảm ơn team sub nhiều ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 18-8-2014 14:02:36 | Chỉ xem của tác giả
Thích Miley xinh đẹp. Nhưng giờ hơi quá tí nhưng mình vẫn thích
Con người bị tổn thương sau sắc thường hay hành động hơi kì
Nhưng về film thì Miley đóng khá tốt
Nc là có nhiều tài. Ủng hộ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 9-9-2014 11:23:47 | Chỉ xem của tác giả
Một thời mê mẩn phim này, nghe nhạc phim mãi mà không chán. Nhưng khi Miley và Liam chia tay nhau, xem phim cảm giác không còn như trước nữa
Dù thế mình vẫn thấy phim này đáng xem. Lần nào xem đến đoạn người cha trở bệnh nặng rồi qua đời cũng khóc...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 17-12-2014 09:35:54 | Chỉ xem của tác giả
Trong những truyện của Nicholas Spark thì "The last song" - Bản tình ca cuối cùng là truyện mà mình tâm đắc nhất, bởi tình cảm trong truyện được diễn đạt quá hay!
Tình cảm cha con, tình cảm chị em, tình yêu đầu đời thật quá trong trẻo và ấm áp!
Tiếc là lên phim thì một số tình tiết không còn được như truyện nữa!
Không thích Miley Cyrus trong phim này lắm, không bộc lộ được nội tâm nhân vật nhiều!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách