Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: SơnBin89
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2010] Mối Tình Đầu / A Little Thing Called Love - Mario Maurer, Pimchanok Lerwisetpibol ~ Vietsub Completed

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 23-11-2011 13:37:37 | Chỉ xem của tác giả
nim_2207 gửi lúc 22-11-2011 21:11
Trước giờ phim Thái luôn là 1 thể loại mình ít khi quan tâm. Điểm lại thì mình mới  ...

Nàng xem phim này là chuẩn của chuẩn rồi đó.

Nếu đã quen, xin giới thiệu bạn tiếp mấy bộ mà nhà Thái làm sub.

Bạn xem Bangkok Traffic Love Story nhé, nếu đổ anh Ken diễn viên chính rồi thì mần tiếp lakorn (=drama) Sawan Biang đi.

Sau đó là Fan Chan, rồi Hello Stranger.

Đó là những thể loại film tình cảm nhẹ nhàng.

Nếu sâu sắc hơn chút (nói về tình cảm đồng giới) thì bạn có thể xem The love of Siam, và Yes or No. Đó đều là những bộ phim đáng xem và đọng lại ko ít cảm xúc trong lòng người xem.

He he.

Finally, welcome to T-Zone

Bình luận

tks bạn nhé. Yes or no mình down xong rồi đang định chốc cày nè. Mấy bộ kia chốc mình down luôn. ^^  Đăng lúc 23-11-2011 01:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 29-11-2011 12:49:58 | Chỉ xem của tác giả
Vào dây không biết nói gi hơn là cảm ơn subteam đã làm một bộ phim hay như thế này, dù đã xem rất nhiều lần.
Mỗi khi buồn là lại mang phim ra xem , xem xong thấy thoải mái tih thần. Một bộ phim không cần phải suy nghĩ, mà con mắt thì theo dõi nhân vật trong phim thể hiện tâm trạng ntn!
Một bộ phim nói về thời học sinh , nhưng có thể nhiều người đi qua cái thời đó, khi xem lại phim có thể cảm nhận lại, kỷ niệm lắng đọng lại trong mỗi người về cái thời trong sáng, hồn nhiên - một thời để nhớ.
Một bộ phim thật hay!
Ta như cảm nhận có chút mình trong đó!
Đây là movie đầu tiên của Thái Lan mà tôi xem. Và bây giờ vân chưa lựa chọn cho mình một Movie Thái thứ hai, có lẽ, do cái First Love tôi dành cho Movie này rồi, như chính tên của bộ phim.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 29-11-2011 22:22:42 | Chỉ xem của tác giả
phim hay!
mới đầu thì thấy chán vì diễn viên xấu nhưng mà xem tiếp thì cười bể hết cả bụng.
về sau xem thấy diễn viên xinh quá là xinh.:X:X
phim hay!làm mình thấy cả buổi chiều xem ko hề uổng phí.
tuyệt!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 1-12-2011 01:20:37 | Chỉ xem của tác giả
hôm nay lôi bà chị và thằng em xem lại phim này, cười tung nhà luôn...
vẫn chết cái vẻ baby của Mario và nét đáng yêu của bạn Fern... chắc chết luôn quá...
vừa xem vừa cười nên chả bị xúc động như lần trước, có điều thằng em nó đã sụt sùi suýt khóc cái đoạn bể bơi rồi...^^

Bình luận

sắp tới khu T movies có dự án mới ko nàng, sau Superstars ko thấy có phim nào coming soon cả.  Đăng lúc 1-12-2011 07:46 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 8-12-2011 10:52:21 | Chỉ xem của tác giả
phim hay tuy nhiên kết thúc lại hơi chuối tí!:D
mong đợi nhiều hơn ở cái kết tuy nhiên lại hơi thất vọng,nhưng vẫn thích nhân vật nữ chính,xinh lên trông thấy từng ngày :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 21-12-2011 10:11:09 | Chỉ xem của tác giả
Vốn dĩ trước giờ mình ít xem film Thái, có mấy film TV có chiếu thì mình có xem, mình cũng hay xem mấy clip nhạc Thái nữa...
Xem xong film này mà mình cức cười hoài, film dễ thương chết đi được XD.. 2 người thích nhau mà chẳng dám nói, nhân vật nữ chính đúng là đẹp lên từng ngày luôn, quá xinh ^^Mario thì khỏi nói rồi, đẹp trai <3. Film tiết tấu chậm nhưng k hề nhàm chán, lại rất nhẹ nhàng và đáng yêu. Mình cũng thích những thể loại thế này, để tìm thêm film xem tiếp ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 21-12-2011 16:42:24 | Chỉ xem của tác giả
Bạn này quá quá quá quá quá đẹp trai. Nhìn ngon như quả táo bạn ý cầm vậy. Làm mình..nlà bấn. KKK
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 25-12-2011 22:49:28 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận lúc đầu nhìn dàn diễn viên mình thấy hơi "chán", nhưng vẫn quyết định kiên trì xem
He he, ko bõ công mình ngồi cày, càng xem càng thấy hay, 1 bộ phim rất thú vị
Thanks subteam nhiều, mình bắt đầu thích phim Thái hơn rồi đấy!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 25-12-2011 23:39:27 | Chỉ xem của tác giả
ths sub team, phim hay quá, nhìu cảnh bất ngờ, heheeeeee, tình tiết thiệt là dễ thương
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 28-12-2011 18:21:04 | Chỉ xem của tác giả
Mình dạo này đổi xem từ phim Hàn sang phim thái.cũng là nhờ First love này đây.Hazzz.Xem hoài vẫn thấy hay.kết couple Shone-Nam không chịu được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách