Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Joongbo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2010] Flipped ~ Rung động đầu đời đầy ngọt ngào (Madeline Carroll, Callan McAul

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 5-6-2012 10:21:21 | Chỉ xem của tác giả
sao không nhìn thấy link medafire vậy. nhìn thấy mỗi link fshare. hix down link nì chậm wa{:265:}

Bình luận

Subteam hok up lên MF nữa em ~ Fshare down cũng ổn lắm đó, em dùng một lần thử xem :)  Đăng lúc 5-6-2012 10:22 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 6-6-2012 15:03:12 | Chỉ xem của tác giả
vừa tranh thủ buổi trưa xem phim này xong
cảm giác thật tuyệt, xem ko rời mắt dc khỏi màn hình
lâu rồi mới dc xem 1 phim nhiều cảm xúc đến thế
cảm ơn st thật nhiều, biết thế xem ngay từ lúc down về (down từ lâu nhưng giờ mới xem)

Bình luận

thanks đã rate cho mềnh, hức sai lè lè ra đó mà ss Bo nói 1 tiếng nòi hết :(( chứng tỏ ss ko đọc mà rết lun TT___________TT  Đăng lúc 7-6-2012 05:11 PM
thanks!  Đăng lúc 6-6-2012 03:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 8-6-2012 10:43:32 | Chỉ xem của tác giả
{:297:}  phim xem quá tuyệt. đúng là cảm xúc đầu đời hồi còn trẻ  , trong sáng, nhẹ nhàng .ôi xem mà tim mình cũng vẫn còn đập theo .thanks sub team nhìu lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 8-6-2012 22:55:12 | Chỉ xem của tác giả
phim vui vẻ mà ý nghĩa quá
lâu lâu mới xem 1 phim nhẹ nhàng ko đau đầu nhức óc thế này
hí hí
kế bé Juli nhỏ quá đi thôi :X bé Bryce nhỏ hem đc xinh mấy, trông "buồn cười" nữa í =))

lúc đầu hơi thất vọng vì chọn 2 bạn nhớn hem xinh lắm, chắc tại chưa nhìn quen??? càng xem càng thấy 2 bạn có đôi mắt sáng và đẹp quá, nhất là Bryce. hic hic, đến cuối phim thì chính thức kết 2 ẻm, tiếc hùi hụi vì ko thấy đc những khoảnh khắc 2 bạn thực sự nói chuyện vs nhau. đc tí cuối, hic, chưa đã. nhưng có lẽ đây là chiến thuật của đạo diễn, dừng ở đó, cho ng xem mơ mộng, và nhớ về film hơn :X

buồn cười 2 bạn hồi nhỏ quá, bạn zai khó chịu, còn bạn gái lại bẩu bạn rai có ý vs mình,... còn tiếc cái hôn đầu đời =)) đáng iêu quá, hi hi

Thích nhất khung cảnh được nhìn từ trên cây sung dâu. đẹp và thanh bình quá!!! tự dưng muốn trèo cây. hu hu. ở đất HN này trèo lên cây nào mới đc ngắm cánh đồng cỏ như thế :(((((((((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 9-6-2012 12:57:58 | Chỉ xem của tác giả
Thich e Juli bé qúa, hihi, e ý ngoài đời chắc cũng rất hot, hihi
Mà xem phim tưj nhiên ước nhà mình cũng có 1 cây sung dâu thì tốt, mặc  dù còn ko biết cây sung dâu bên ngoài nó như thế nào, nước mình có ko nữa, :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 10-6-2012 11:00:44 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay thật đấy
nhẹ nhàng, đág yêu
tình cảm lứa tuổi ẩm ương làm mình nhớ lại nhiều kỷ niệm hồi c2 :D
Cảm ơn kite đã là sub phim này nhé :x
mình bị kết dv nam chính :( hức hức
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 13-6-2012 18:19:14 | Chỉ xem của tác giả
Đã xem xong bộ phim này

thực sự có nhiều điều ta phải suy ngẫm....

một tình yêu trong sáng, nhẹ nhàng thuở ngồi ghế nhà trường...

đáng yêu, nhẹ nhàng nhưng sâu sắc và lắng đọng từng cảm xúc...

mình cực thích những dạng phim trong sáng như thế này...

nó có thể chạm đến những xúc cảm sâu nhất trong trái tim mỗi con người chúng ta....

một bầu trời, một thế giới rộng lớn đang ở trước mắt, không nên chỉ bó buộc và nhìn thấy những gì trc mắt chúng ta, phải biết tận hưởng những điều kỳ diệu...

Bộ phim mang đến nhiều thông điệp vô cùng ý nghĩa, tưởng chừng như giản đơn nhưng lại khiến chúng ta phải ngồi lại, suy ngẫm thật nhiều...

Cám ơn ST đã mang đến một bộ phim vô cùng ý nghĩa và dễ thương :x:x:x

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +1 Thu lại Lý do
aqben + 1 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 13-6-2012 21:04:36 | Chỉ xem của tác giả
mình vừa xem phim xong và phải phi ngay vào đây để lại vài lời cảm nhận
bộ phim đã để lại trong mình thật nhiều cảm xúc...

đó là tình cảm trong sáng, đáng yêu mà Juli dành cho Bryce. thực sự quá dễ thương♥

đó là những sự bối rối khi không phân biệt nổi tình cảm của B đối vs J khi mà sự khó chịu suốt "nửa thập kỉ" mà B dành cho "cái đuôi" J đã đần chuyển sang 1 thứ tình cảm gọi là "quan tâm", là "thích", là "yêu" từ lúc nào không hay
đúng như tên phim "Flipped" - Đảo ngược. từ 1 kẻ bị theo đuổi trở thành 1 kẻ theo đuổi ng từng theo đuổi mình=)))) ghét của nào trời trao của ấy đâu có sai=)))))

mặc dù trong phim hầu như anh chàng B toàn làm, nói những điều làm J đau lòng. nhưng mà chả hiểu sao mình lại k ghét B lắm. chắc tại B nhìn đẹp zai, đáng iu quá=)))) nhưng quan trọng hơn là càng về sau B đã nhận ra đc nhiều điều mà trc đây cậu chưa từng nhận ra hoặc có những cái nhìn sai lầm về điều đó

còn nv J thì mình cực thích. tuy hành động bị coi lập dị trong mắt nhiều ng như B và bạn B, nhưng cái lập dị ấy mình thấy hơi bị cá tính luôn vì hiếm ai sống thật và thoải mái đc như cô bé này

còn 1 điều mà phim ghi điểm vs mình nữa đó là những khung cảnh trong phim quá đẹp, quá tuyệt. nhất là khung cảnh khi quan sát từ trên cây sung dâu. đẹp như tranh vẽ,  nhẹ nhàng, thanh bình. và khoảng khắc khi cảnh vật chiếm trọn đôi mắt, tâm hồn ấy, cả thế giới như hiện ra trc mắt và như thể sẽ đọng lại trong tâm trí ta mãi mãi

lối kể chuyện của phim cũng là 1 điều làm mình ấn tượng. lần lượt đi từ lời tự sự của B rồi đến J. sinh động, k hề nhàm chán. là những lời tâm sự chân thật về những rung động đầu đời, về những cảm xúc mà ắt hẳn trong chúng ta từng 1 lần trải qua.

k hối hận vì đã down và xem phim. cảm ơn các bạn ST nhiều vì đã mang lại 1 bộ phim hay và ý nghĩa ntn nhé♥

Bình luận

e cảm ơn ạh^^  Đăng lúc 13-6-2012 10:08 PM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +3 Thu lại Lý do
aqben + 1 Cảm ơn bạn
Joongbo + 2 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 13-6-2012 21:37:05 | Chỉ xem của tác giả
phim rất hay
nhưng k hiểu sao k ăn khách
chắc vì k có skinship mấy :D đúng là gu của dân Mỹ khác mình mà :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 18-6-2012 09:07:09 | Chỉ xem của tác giả
Đây có lẽ là một bộ phim tình cảm nhẹ nhàng?
Đã lâu rồi không xem được một bộ phim như thế trong thời cuộc toàn phim hành động, kinh di vây quanh.
Hi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách