Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Joongbo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2010] Flipped ~ Rung động đầu đời đầy ngọt ngào (Madeline Carroll, Callan McAul

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 2-6-2012 04:34:20 | Chỉ xem của tác giả
thức đêm luyện phim
đúng gu mình, phim rất dễ thương, trong sáng nhẹ nhành
thik cách dẫn chuyện của phim trên lời 2 cô cậu bé
định kiếm cái tiểu thuyết này nhưng nghi ở VN ko có quá, ko biết có bạn nào biết chỗ bán ko nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 2-6-2012 12:50:38 | Chỉ xem của tác giả
phim hay quá chừng, xem mà cảm động quá. hai bé dễ thương ghê, đúng là rung động đầu đời có khác keke cảm ơn subteam nhìu nhá :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 3-6-2012 02:16:40 | Chỉ xem của tác giả
phim ni phai like manh.dung the loai phim tinh kam mi ma minh thix.thanks sub team na.gang phat huy o nhung project tuong tu na.

Bình luận

LẦn sau cố gắng viết tiếng Việt có dấu bạn nhé.  Đăng lúc 3-6-2012 11:17 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 3-6-2012 12:23:25 | Chỉ xem của tác giả
xem online chỗ nào vậy các bạn ơi ??? sao mình không xem được vậy  >_<~  {:432:} ......
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 3-6-2012 12:40:59 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay quá ah, mình phải đợi rất lâu mới kiếm ra đúng được thể loại phim mình thích, mình coi đi coi lại mà không chán ( hiếm có movie nào mà bấn đến cỡ này), nhạc phim lại hay nữa chứ, phim rất nhẹ nhành mà lại sâu sắc. hai em nv chính xinh trai xinh gái nữa chứ, cách dẫn truyện rất chân thực. Lúc đầu không thích cách xử sự của Bryce nhưng khúc cuối lại rất thích, cứ ghen lên là chuyện gì cũng dám làm (ít ra cũng nên lôi Juli ra chỗ nào vắng mà hôn, đằng này dứng chần dần trước thiên hạ), bị từ chối không xấu hổ mà còn dai dẳng bám theo, y như Juli lúc đầu ý, Công nhận khi đã thích ai thì cách hành xử trở nên ngốc nghếch nhưng cũng rất đáng yêu. mong sẽ được xem tiếp những những phim khác hay giống như vậy của subteam nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 3-6-2012 13:57:46 | Chỉ xem của tác giả
Sao mình ko thể thấy link download vậy các bạn {:301:} giúp mình với cám ơn các bạn nhìu :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 4-6-2012 02:48:20 | Chỉ xem của tác giả
Hì hì, hôm nọ có người bảo mình phim này vừa được Kites làm Vietsub, thât là thú vị ^^ Quả thật ngày nào cũng vào kites nhưng hầu như chưa bao giờ đặt chân đến box English movie, hơi muộn nhỉ ^^

Mình muốn xem Vietsub phim này á, nhưng mà chưa thấy link d/l trực tiếp nhỉ? Upload team có thể giúp upload lên các host khác được không? Chân thành cảm ơn ^^

Nhân tiện, mình cũng vừa đề cử bên thread đề cử phim, nếu có thời gian ST có thể làm bộ North and South được không? Miniseries 4 tập của BBC năm 2004, văn học cổ điển, cùng thời kỳ với Pride and Prejudice. North and South rất đáng xem, nhẹ nhàng và lãng mạn.

Bình luận

:"> em tình cờ search được bài viết, các bạn trong nhà nói đó là của ss em mới biết ~ thank ss vì những Preview hay như thế ^^  Đăng lúc 4-6-2012 11:40 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 4-6-2012 09:13:00 | Chỉ xem của tác giả
xem xong phim, cảm xúc ấu thơ tràn về
phim quá là dễ thương, có pha 1 tí hài
nhưng mà dễ thương quá lun á
đúng là nhẹ nhàng thời con nít
dù hẻm bít 2 nhân vật này có quen đc tới đâu, nhưng thấy kết thúc quá hay và tuyệt với
dù chưa có cái hôn đầu đời
nhưng nhân vật nữ trong phim này bản lĩnh ghê, hiiii
cám ơn subteam nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 4-6-2012 18:43:04 | Chỉ xem của tác giả
phim hay quá!!!!!!! mình vừa mới coi xong chạy vô đây comment liền! 1 bộ phim gần 1 tiếng rưỡi với nội dung nhẹ nhàng, ngọt ngào thật sự rất hay và để lại cho mình nhiều ấn tượng.phim bối cảnh năm 60 rất tuyệt.2 em nam chính và nữ chính rất dễ thương:x đặc biệt em zai nhìn đệp rai.hihi. mong là sắp tới sẽ có nhiều bộ phim hay nữa từ E-Zone!!!!
cảm ơn các bạn nhiều lắm!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 5-6-2012 09:41:33 | Chỉ xem của tác giả
nhớ kỉ niệm thời bé wa
{:312:}
trui ui. ta đang load về đây. mong sao không lag mạng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao