Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2010 - 2011] White Collar - Tội phạm tri thức - Season 1 -> Season 4 Vietsub Completed

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 19-6-2013 20:53:20 | Chỉ xem của tác giả
chậc, thể loại mình yêu thích điên cuồng đây mà. chưa xem bik thế nào cung nghiện nhưng cầm lòng ko nổi đành coi ep 1 r ngồi hóng tiếp thôi. Ep 1 thấy anh Caffrey đóng có vẻ chưa hay lắm, thích ông FBI thôi, cơ mà hình sự thì coi thích r`
Vừa search thì thấy hình như fim này cũng ra đc 1 thời gian r`, cho mình hỏi là hiện h` đã đi đc tới ss mấy r` ha mn
Ko bik có ai coi fim Nhật ko, fim này nó cũng tựa tựa Kurosagi của N nhỉ

Bình luận

có ở ngay post đầu tiên í bạn  Đăng lúc 19-6-2013 09:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 19-6-2013 21:52:22 | Chỉ xem của tác giả
Há há thích thích {:290:}
Phim này đã chiếu đến season 4, điều đó có nghĩa là sẽ không bị dài cổ chờ như Arrow {:308:}
Vì thế nên trong khi chờ season 2 của Arrow thì mình xem phim này vậy {:306:}
ST ơi, cố lên {:311:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 19-6-2013 22:37:51 | Chỉ xem của tác giả
ủng hộ nhà mềnh, chúc các bạn làm việc nhanh chóng và thiệt hiệu quả.
nhìn cái bợn diễn viên chính là mún coi ngay kẻo nguội ồy.
cám ơn nhà mềnh lắm lắm

cuối cùng mềnh xin gửi lời chào thân ái và quyết thắng!!! {:304:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 20-6-2013 08:29:27 | Chỉ xem của tác giả
Wow. Nhà mình làm sub bộ này thì đúng là nhất rồi. Một seri phim trinh thám hay mà cũng không kém phần hài hước (mức độ hài hước rất tinh tế nhé). Những câu thoại giữ hai nhân vật chính Neal & Peter thiệt là bá đạo.
Trong phim này ngoài 2 nhân vật chính Neal & Peter ra mình còn kết bác Moz nữa. Ặc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 20-6-2013 10:13:44 | Chỉ xem của tác giả

Chẳng biết phim hay không nhưng cứ nhìn thấy anh tội phạm đẹp trai là thích rùi.
Hi vọng phim này sớm được lên sóng.
haha. phim này là điển hình cho câu người ta đẹp trai người ta có quyền phạm tội {:310:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 20-6-2013 10:16:50 | Chỉ xem của tác giả
ui ui ủng hộ subteam một cái {:297:}
dạo này hơi bị ghiền mấy thể loại hình sự kiểu này ngar, anh diễn viên chính đẹp trai thì thôi rồi. Bây giờ ngồi ngóng tiếp Ep2 {:290:} subteam cố lên nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 20-6-2013 12:08:17 | Chỉ xem của tác giả
Anh ấy thật là đẹp zai...

Sao mà tội phạm nào cũng đẹp trai mà thông minh nhỉ? Hồi đó xem Prison Break cũng vậy.

Mong chờ xem tiếp quá đi.

Thanks subteam nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 20-6-2013 13:24:28 | Chỉ xem của tác giả
Đây là một trong số những series phim hội tụ đủ mọi yếu tố, hài hước, hồi hộp, trinh thám, hấp dẫn và dàn diễn viên lung linh mà mình cực thích! đã xem tới tận ss4  rồi nhưng giờ sẽ ủng hộ Kites, down bản có sub việt về nghiền lại cho thêm hiểu phim mới được!
Fim hay lắm đó mọi người ạ!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 20-6-2013 15:09:43 | Chỉ xem của tác giả
Lần đầu tiên coi phim này cũng thấy anh nam chính rất điển trai nhưng bất chấp anh Matt Bomer có đẹp trai cỡ nào thì ngoài đời anh ấy vẫn là gay {:438:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 21-6-2013 11:31:23 | Chỉ xem của tác giả
phim quá ư là thú  vị, xem sướng thật, nhưng mà k biết sao mà mấy ông FBI đấy siêu thế?? gì gì  cũng biết hết, chỉ cần nhìn à phát hiện đk, hơi ảo tí nhưng vẫn rất hay
mà cái chị trợ lý xinh kinh, nhìn so sexy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách