Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Difference
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2010] [15+] Yes or No? - Part 1 / อยากรักก็รักเลย - Aom Manaying, Tina Supanart Jittaleela ~ Vietsub HD Comepleted

[Lấy địa chỉ]
2061#
Đăng lúc 5-1-2014 13:27:22 | Chỉ xem của tác giả
dù đã có và đã coi phần hai, nhưng mình vẫn thích phần một hơn.
phần một hay và đặc sắc bao nhiêu thì phần hai lại ngược lại bấy nhiêu
hơi thất vọng tí.
nhưng đoạn cuối bù đắp được một chút lúc Aom giúp Tina cắt tóc. hai người đẹp đôi mà. tiếc là chỉ trên phim. hehehe.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2062#
Đăng lúc 5-1-2014 22:52:55 | Chỉ xem của tác giả
Phim này cũng rất hay và ý nghĩa nè, mình đã xem phim này lâu lắm rồi nhưng giờ xem lại vẫn rất thích.
Phim mang lại một cảm xúc mới lạ cho người xem để mọi người cảm nhận khác hơn về người đồng tính. Mình rất thích các thể loại phim này của Thái. Vừa nhẹ nhàng nhưng lại vừa ý nghĩa.
Cảm ơn subteam đã làm bộ phim này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2063#
Đăng lúc 5-1-2014 23:08:31 | Chỉ xem của tác giả
Lúc đầu đọc nội dung thấy phim nói về vấn đề nhạy cảm nhưng coi rồi thì thấy :
RẤT TRONG SÁNG VÀ DỄ THƯƠNG.
Mây đứa bạn mình coi xong đứa nào cũng thích hết.
Lên lớp tụm năm tụm bảy toàn nói về phim này không ah, còn giới thiệu cho những đứa chưa xem nữa chứ.
Cảm ơn subteam nhiều!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2064#
Đăng lúc 8-1-2014 10:52:11 | Chỉ xem của tác giả
Yêu fim này lắm. yêu cả Aom và Tina lun.
Bạn Tina đóng hơi cứng và đôi chỗ vẫn còn nữ tính. Bạn này ngoài đời cũng nữ tính Nhưng mà cái mẹt bạn ý đã làm lu mờ tất cả. Mặc dù thích Pie lắm, Pie vừa xinh vừa diễn tốt cơ mà hình như mình chỉ chăm chăm ngắm cái mẹt bạn Kim thôi.
Ui couple TiAom. Iu lắm í  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2065#
Đăng lúc 9-1-2014 21:46:42 | Chỉ xem của tác giả
Xem online nhiều quá mà cứ lười không down :" Nhưng k kiềm chế nổi nên dù ổ sắp chật đến nơi cũng vẫn cố sống cố chết down về lâu lâu lôi ra thẩm ) Ngày trước hiếm khi xem phim liên quan đến giới tính này nọ vì nhiều phim phản ánh hơi quá   Nhưng từ ngày biết rồi xem Yes or No thì thấy khác hẳn :" Tình yêu nhẹ nhàng trong sáng nhưng vẫn cảm động cả gần gũi :3 Bây giờ còn phát cuồng Tina ♥ ♥ ♥
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2066#
Đăng lúc 9-1-2014 22:17:42 | Chỉ xem của tác giả
phim này quá hayy luôn í
xem xong làm mình xúc động nghẹn ngào, thực sự là cả 2 phần đều hay nhưng mà mình vẫn thích phần 1 nhất
Ngoài đời mà có tình yêu như thế này thì thích biết bao, mong 2 anh chị yêu nhau ở ngoài  đời
Yêu fim này lắm. yêu cả Aom và Tina lun.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2067#
Đăng lúc 10-1-2014 14:36:45 | Chỉ xem của tác giả
Lúc đầu thì mình cũng sợ mấy cái kiểu này lắm nhưng mà xem xong phim này thì cũng không sợ nữa
Nhìn cái cách chiều người yêu của Kim nhìn yêu mà
Còn chiều người yêu hơn cả các bạn nam bây giờ ý
Đang ngồi chờ dow xong phần 2 để xem hay quá đi mất

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2068#
Đăng lúc 10-1-2014 15:24:00 | Chỉ xem của tác giả
mình bị yêu Tina rồi, mình đi chết đâyyyyyyyy :
sao Tina lại đẹp trai, lại cool, lại đáng yêu đến thế hả giời (((
Đoạn Tina ngồi khóc tủi thân nhìn thương vc ý
mà Aom cũng xinh quá cơ, xinh quá mình cũng yêu chứ nói gì Kim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2069#
Đăng lúc 10-1-2014 15:45:02 | Chỉ xem của tác giả
Sai lầm lớn nhất của mình là bắt đầu xem film này lúc 1h sáng...
Ngồi cày tới 5h luôn. K dứt ra được
BỊ cuồng Tina... trời ơi, người đâu mà đẹp trai vậy trời... tui muốn phát khùng theo luôn...k hiểu sao mà xem cả 2 phần mà chưa 1 lần mìn ngĩ Tina là con gái...
Film nhẹ nhàng, tình cảm...
Diễn suất bạn Tina tuy chưa nhiều cảm xúc như Aom nhưng vì bản đẹp trai nên chạ là giè hết
Thks ST...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2070#
Đăng lúc 11-1-2014 20:49:46 | Chỉ xem của tác giả
Biết phim này từ lâu rùi nhưng không có can đảm coi. Vì hồi trước có xem phim 1 bộ của TQ thấy nó thẳng thừng quá rùi VN cũng làm nhưng xem cứ thấy sao sao đó nên từ đó không xem những dạng phim này.
Nhưng hôm nay quyết định xem. Phải nói là hối tiếc vì seo hông xem sớm hơn. Phim quá hay, rất nhẹ nhàng và tình cảm cũng là nói về giới tính nhưng phim xây dựng rất nhẹ nhàng và ý nghĩa chứ không phải làm quá lên như những phim mình từng xem.
Aom thì khỏi phải bàn xinh và đóng cực ổn. Còn Tina thì sao mà đẹp trai vậy trùi, mặc dù biết bạn ý là con gái. Nếu ai không xem phim mà chỉ thấy hình 2 người chụp chung chắc nghĩ là 1 nam và 1 nữ quá. Quá đẹp đôi. Hy vọng 2 người sẽ hợp tác trong 1 bộ phim khác trong tương lai không xa.
Giờ ngồi down phần 2 ngồi xem. Tina và Aom ơi!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách