Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Difference
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2010] [15+] Yes or No? - Part 1 / อยากรักก็รักเลย - Aom Manaying, Tina Supanart Jittaleela ~ Vietsub HD Comepleted

[Lấy địa chỉ]
2051#
Đăng lúc 27-10-2013 11:45:15 | Chỉ xem của tác giả
mấy bạn cho mình link và hướng dẫn để tải full YON1 nhé, tại xem có nhiều cảnh bị cắt mà chưa được coi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2052#
Đăng lúc 27-10-2013 11:51:51 | Chỉ xem của tác giả
mấy bạn đọc cái này xem đúng hay là sai đây
http://2sao.vn/p0c1049n201303061 ... g-tinh-thai-lan.vnn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2053#
Đăng lúc 2-11-2013 16:25:32 | Chỉ xem của tác giả
mình thích phim này lắm lắm, qa nó mình càng hiểu thêm về tình yêu đồng giới
Yêu đồng giới không có gì là sai cả nếu ta biết làm nó trở nên dễ thương và trong sáng
Mình bị mê đứ dừ Tina, xem xong là nhảy vù lên google search thông tin về bạn ý, sao Tomboy mà đẹp qá vậy trờiiiii :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2054#
Đăng lúc 3-11-2013 13:06:22 | Chỉ xem của tác giả
thấy mọi người khen dữ quá...down về coi thử
thấy hay hay...lỡ dại đưa cho nhỏ bạn xem
...mấy ngày sau, nó phán 1 câu "hình như t bị les rồi m` ơi"
thật sự không biết làm sao nữa???bây giờ, nó đang quen vs một bé nào đó trên mạng, nhưng lại không dám nói cho mình biết...
không biết là nó có như thế thật hok nữa, trước g nó cũng "mê trai" lắm...
phim này thật sự khiến cho nhiều bạn khẳng định lại giới tính của mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2055#
Đăng lúc 14-12-2013 20:37:36 | Chỉ xem của tác giả
Úi giời! cái này cug khá lâu rùi mà. Aom là diễn viên chuyên nghiệp cũng đc khá lâu rùi, cô ấy cug là girl 100%, đóng cặp tcam với các boy khác là điều hiển nhiên thui. Chả nhẽ cặp với nhau mà ko có những cảnh ấy thì còn gọi j là ng iu of nhau trên màn ảnh chứ. Dù sao đó cũng là trong film, nên mình chả tức bằng Tina chơi hẳn bà Knoon ngoài đời kia kìa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2056#
Đăng lúc 14-12-2013 22:43:10 | Chỉ xem của tác giả
phim hay nhạc hay diễn viên đẹp phim ý nghĩa cảnh quay trong sáng , bị thích bạn Tina <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2057#
Đăng lúc 15-12-2013 02:18:16 | Chỉ xem của tác giả
phim này hay lắm làm chi mình có cái nhìn khác về tình yêu đồng giớ mặc dù trước giờ mình chưa từng có ý nghĩ kì thị nó nhưng cũng không ủng hộ. nhưng qua bộ phim này mình thấy những người đồng giới khi yêu nhau cũng rất chân thật. đâu nhất thiết phải 1 trai 1 gái yêu nhau thì mới được tính là yêu phải không. cảm ơn subteam đã mang đến cho cộng đồng 1 bộ phim hết sức ý nghĩa như vậy nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2058#
Đăng lúc 26-12-2013 17:31:14 | Chỉ xem của tác giả
góc quay nhìn đẹp, Tina đẹp trai dễ sợ :3 aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa Tina là con trai luôn thì hay nhỉ :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2059#
Đăng lúc 4-1-2014 18:10:47 | Chỉ xem của tác giả
Mình thì ít xem phim Thái, đây là phim đầu tiên mình xem này, nhưng mà ấn tượng đến giờ.
Cảm xúc của 2 nhân vật thiệt sự là trong trẻo, nhẹ nhàng, đậm chất thời đi học của tuổi trẻ.
Lúc 2 bạn giận nhau ấy, mình buồn muốn khóc luôn. Buồn thật đấy. Cái kết rất dễ thương
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2060#
Đăng lúc 5-1-2014 09:12:16 | Chỉ xem của tác giả
Đây là phim về tình yêu đồng tính mà mình xem... Lúc đầu nghe mấy đứa bạn nói nhưng ko xem do ko thik lắm  về đề tài này... Những sau khi xem thì thôi chứ, bao hay, phim hay, diễn viên xinh quá trời...
Nội dung phim nhẹ nhàng, lôi cuốn
Xem xong kết đôi nhân vật chính ghê gớm lun ak... Đẹp đôi ghê lun ak...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách