Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Difference
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2010] [15+] Yes or No? - Part 1 / อยากรักก็รักเลย - Aom Manaying, Tina Supanart Jittaleela ~ Vietsub HD Comepleted

[Lấy địa chỉ]
2041#
Đăng lúc 23-7-2013 13:50:22 | Chỉ xem của tác giả
nghe mí đứa bạn 8888 về phim này mà chắc nịch 1 câu " tao ko xem phim đồng tính đâu, thấy ghê"
rãnh quá down về xem thử
và...dthg quá sức, thiệt ko nói thì cũng ko biết em Kim là gái {:418:}
thế này bảo sao con bạn tui gái thẳng mà mê ẻm
phim dthg, trong sáng, và...2 bạn rất đẹp đôi
xem xong thì nghĩ ...ừm, tình yêu đồng tính vẫn dthg như các cặp đôi khác thôi, ko như mình tưởng
nói chung thì...chỉ cần yêu nhau là đc {:445:}
thanks st nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2042#
Đăng lúc 2-8-2013 15:10:02 | Chỉ xem của tác giả
xem phim này vì lời giới thiệu của 1 người bạn {:418:}
mình cũng có xem qua một vài đoạn trên youtube thấy phim cũng dễ thương nên down về xem thử {:301:}
thực sự lúc đầu nghe nói phim này nói về đề tài tình yêu đồng giới nên cũng có ngại ngại xem, nhưng vì diễn viên chính quá đẹp và còn vì thấy mọi người xem xong ai cũng khen nên cũng rất hào hứng được xem {:290:}
thanks subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2043#
Đăng lúc 5-8-2013 18:59:49 | Chỉ xem của tác giả
Mình đã xem 2 cả phần phim này, nhiều nhân vật xinh , nhưng mình thấy nó ko có nhiều ý nghĩa sâu sắc và triết lý về tình yêu như The love of Siam, xem phim YON mình thấy ko có cảm giác buồn và hụt hẫng như TLOS.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2044#
Đăng lúc 9-8-2013 09:11:42 | Chỉ xem của tác giả
tại sao mình không được là tom nhỉ?mình là tom có phải tốt hơn bao nhiêu không?!!!!!!!!T_T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2045#
Đăng lúc 13-8-2013 19:32:30 | Chỉ xem của tác giả
xem phim này xong đúng là co' cái nhìn khak' về những ng thuộc tg thứ 3, nhưng Thái Lan nt  o? VN chak' sẽ kho' hơn nhiều vì mọi ng vẫn còn quá kì thị họ.Mỗi ng sinh ra ko co' quyền đc lựa chọn gioi' tinh' cho riêng m nhưng họ co' quyền đc sống như chính con ng họ,ko f? dấu diếm điều j ca? đc quyền yêu đc co' 1 ng để hiểu.nếu co' thê? 1 ty như trong Fim m cũng sẵn sàngbiết đâu bất ngờ hì hì
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2046#
Đăng lúc 14-8-2013 01:41:32 | Chỉ xem của tác giả
Lướt 1 vòng xem film Thailand nào hay down về xem, thấy thread này nhiều trang chắc hay, dv đẹp. Mà Tina Jittaleela lúc đầu tưởng con trai ai dè xem kĩ thì thật ra là Tomboy {:131:}

Vậy hóa ra film này thuộc thể loại đồng tính rồi.. ko kì thị gì người thế giới thứ 3 cơ mà vẫn ngại xem ghê. Mà thôi down thử xem thử thế nào{:132:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2047#
Đăng lúc 23-8-2013 21:35:07 | Chỉ xem của tác giả
Nghe bạn quảng cáo phim này nên phải lên down luôn xD
Xem trailer thấy ciu ciu diễn viễn chính thì ôi mẹ ơi :OOOO
nói chung là phải xem thôi :* thanks subteam xD
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2048#
Đăng lúc 28-8-2013 15:13:18 | Chỉ xem của tác giả
YON xem mấy lần vẫn cứ thấy hay
Mà xem phim tình cảm Thái nhẹ nhàng nhưng chất ><
Đúng gu của mình. hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2049#
Đăng lúc 3-9-2013 19:33:29 | Chỉ xem của tác giả
Yes Or No là một bộ phim hay đánh đúng vào tâm lí của giới trẻ hiện nay - Vấn đề đồng tính !
Đây là một thước phim đẹp về chuyện tình của Kim và Pie,mình đã đổ gục trước chuyện tình này :p
mình xem đi xem lại không biết bao nhiêu lần rồi :)
Lúc đầu Pie rất khó chấp nhận sự thật là Pie đã thích Kim ( dĩ nhiên rồi) nhưng rồi tình yêu cũng chiến thắng tất cả a ^^ khi xem cảnh 2 người dưới mưa mình nổi cả da gà :)) mình hay vậy khi xem 1 cảnh nào đó lãng mạn, một bài hát thật sự hay. Hâm mộ ghê cơ :">
Vì bản thân vốn là một người đồng tính - vâng mình là một người đồng tính !
bộ phim mang lại cho mình nghị lực và hy vọng vào tương lai : gia đình sẽ cháp nhận mình như gia đình của Pie và Kim. Gia đình mình cũng như gia đình Pie vậy, không thể chấp nhận được chuyện đó. Mình hy vọng tương lai mình come-out sẽ được chấp nhận như Pie :((
chung quy phim rất hay khiến mình thật sự xúc động  

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
ichigo_daifuku + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2050#
Đăng lúc 20-10-2013 23:41:35 | Chỉ xem của tác giả
Thể loại phim đồng tính của Thái khá là nhẹ nhàng sâu sắc, k có cần phồn thực quá nhiều như mấy phim đồng tính VN =.=' Mình bấn phim này cả tháng giời, lâu lâu lại lôi phim ra coi lại. Kết Kim vì vẻ ngoài cute xinh zai (youtube có nhiều người bình luận tưởng Kim là boy thiệt :)) ), cơ mà diễn xuất của Kim còn hơi cứng:D Pie thì miễn bàn rồi, thần thái dáng vẻ của Aom rất chi là hợp với cái kiểu đanh đá, khó chiều nhưng cũng rất đáng yêu của nhân vật Pie :X
Trong phần 2, mình nhớ nhất cái cảnh Pie khóc lóc khi thấy Kim thay đổi, khi Pie vẫn là Pie như bình thường nhưng bỗng nhiên một ngày tất cả những điều Pie làm đều bi cho là sai :( Mình cảm nhận điều đó rất là thực tế, khi một trong 2 người thay đổi thì cảm giác đối với người còn lại sẽ không được như xưa nữa. Ở giai đoạn đang thay đổi ấy, nếu người đó không tìm lại được cảm giác của mình thì tình cảm của họ sẽ rất dễ chuyến biến theo chiều hướng khác. Cũng may là trong sâu thẳm của Kim luôn chỉ có Pie nên tìm được đường về sớm, không thì có lẽ bị Yam hốt luôn rồi =.='
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách