Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Difference
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2010] [15+] Yes or No? - Part 1 / อยากรักก็รักเลย - Aom Manaying, Tina Supanart Jittaleela ~ Vietsub HD Comepleted

[Lấy địa chỉ]
2031#
Đăng lúc 27-5-2013 10:32:31 | Chỉ xem của tác giả
Phim cảm động quá (
Tình cảm chân thành xuất phát từ con tim không phân tuổi tác giới tính ^^
dù rằng xã hội còn có rất nhiều thành kiến nhưng chỉ cần chúng ta có tình thì chẳng việc gì là không thể không thực hiện dc cả
Rất thích câu của Kim gửi trong con bướm giấy:
"One day if you are brave enough, we will fly together" {:301:}

p.s: thanks subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2032#
Đăng lúc 29-5-2013 14:13:42 | Chỉ xem của tác giả
trong lên mạng kiếm phim để xem, thì phim YON thấy các bạn khen phim này tất hay nên mình xem trailer và clip nhạc phim thì hay và rất dễ thương.
sau khi down 2 phần về xem, mình rất thích phim này, xem vài lần rồi mà không chán, muốn xem hoài.
kim và pie rất dễ thương .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2033#
Đăng lúc 1-6-2013 16:23:33 | Chỉ xem của tác giả
Phim đáng yêu khủng khiếp...  xem lại mấy lần rồi vẫn thấy hay. Mình thích các phim tình cảm teen của Thái kiểu này, nhẹ nhàng ^^ Xem khá nhiều nhưng mới thích Love of Siams trong thể loại phim này, giờ thêm Yes or no nữa :p
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2034#
Đăng lúc 4-6-2013 03:49:13 | Chỉ xem của tác giả
Phim thật nhẹ nhàng, nói chung là dàn diễn viên quá đẹp :(( xem xong cũng muốn yêu Aom luôn ý, Aom có phim mới cũng rất đáng yêu :((
Mình muốn sang Thái để đc chụp ảnh với Aom :P
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2035#
Đăng lúc 4-7-2013 14:13:39 | Chỉ xem của tác giả
Mình rất thích bộ phim này
Nhưng bạn nào có thể up bản HD torrent được ko? Mình chỉ down được SD của phần 1 thôi, chất lượng ko tốt lắm
Phần 2 thì HD rùi, hình quá chuẩn
Thanks nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2036#
Đăng lúc 6-7-2013 20:16:47 | Chỉ xem của tác giả
Sáng nay ngôi coi lai trailer cua YON1 bao nhiêu kí uc cảm xúc lại tràn về :)

Đây là 1 bộ phim mà mình chả biết mình coi lại bao nhiêu lần rồi nũa :(

Cứ ngồi nghĩ đến lúc mà Kim dầm mua ôm bánh mua cho Pie, Pie đi tìm rồi ôm nhau trong mưa :( mình thật sự thích lúc đó lắm :)

Còn đoạn khi Kim đến nhà Pie xin mẹ Pie chấp nhận mối quan hệ...nhưng Pie đã từ chối 1 cách lạnh lùng để rồi cả 2 đứa khóc bù lu bù loa lên cả :(( Cái đoạn đó không hiểu sao mình cung khóc luôn :(

Thật su 2 nam rôi đó 2 năm danh cho nhung ki niem cua YON mà vẫn cu thế mà tiếp diễn :) Mình sẽ góp gach xay nhà tung tí 1 :)

Và mình luôn tin vào Tiaom :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2037#
Đăng lúc 13-7-2013 22:03:46 | Chỉ xem của tác giả
yes or no đã mang đến cho mình một cái nhìn mới về tình yêu, con người và giới tính. tình yêu là vô tội, là thứ trong sáng và thiêng liêng, không phân biệt tuổi tác, hoàn cảnh và cả giới tính, les, gay, hay tom thì cũng là người, và đã là người thì ai cũng được có một tình yêu chân chính. quan trọng chỉ là chúng ta có dám, có đủ dũng cảm để theo đuổi tình yêu ấy hay không mà thôi.
mặc dù đã xem đi xem lại nhiều lần, nhưng mình vẫn cười ra nước mắt những khoảnh khắc hài hước giữa pie và kim, vãn khóc khi thấy kim rơi nước mắt, khi pie phủ nhận tình yêu của 2 người, khi kim dặn van hãy chăm sóc cho pie rồi lững thững ra đi, khi pie chỉ còn một mình trong không gian đã từng là của 2 người, nhớ về những kỉ niệm xưa để rồi nhận ra mình đã yêu và được yêu nhiều thế nào ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2038#
Đăng lúc 14-7-2013 21:05:43 | Chỉ xem của tác giả
Yes or no cho mình thật nhiều cảm xúc khác nhau. Bất cứ ai cũng có quyền yêu và được yêu. Mình ngưỡng mộ sự can đảm của Pie và Kim. Sự can đảm này đã giúp tình yêu của 2 người vượt qua thử thách.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2039#
Đăng lúc 14-7-2013 21:14:22 | Chỉ xem của tác giả
đúng là ghét của nào trời trao của ấy. pie ghét tom nên mới yêu kim đó
mới đầu thấy pie hơi ghê gớm quá với kim. nhưng kim được cái dễ gần và thân thiện nên cảm hóa được pie
tuy là mình không thích tình yêu đông giới
nhưng xem phim rất thông cảm với 2 người. tình yêu không phân biệt mà {:402:}
phim hay lắm. nghe tiếng thái nhiều thấy cũng thấy hay {:418:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2040#
Đăng lúc 15-7-2013 14:17:21 | Chỉ xem của tác giả
Kim thì đzai ~
Pie thì xinh gái ~~~~
phải gọi là quá xứng đôi í <3
nchung là mình ship couple này à nha :xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx
tks subteam nhiều ợ ~ phim cảm động quá