Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Portkey
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2009] Wuthering Heights - Đồi Gió Hú (Vietsub HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
121#
Đăng lúc 23-8-2014 15:11:03 | Chỉ xem của tác giả
ủng hộ 1 cái, siêu thích Tom hardy vì giọng nói trầm ấm sexy của anh í
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

122#
Đăng lúc 24-8-2014 19:36:58 | Chỉ xem của tác giả
Truyện này đọc từ ngày nhỏ, cực thích Heathcliff luôn. Nhưng Catherine thì không thích lắm. Có lẽ vì mình không thích kiểu nữ chính làm khổ cả 2 anh nam như vậy.
Tình yêu của Heathcliff là thứ tình cảm nguyên thủy nhất, dữ dội, hết mình, cực đoan. Dù có thể người khác sẽ bảo đó là kiểu tình yêu méo mó nhưng mình vẫn thích tình cảm cháy sáng rực rỡ như vậy

Tks team.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

123#
Đăng lúc 28-8-2014 16:32:04 | Chỉ xem của tác giả
Phim thật thất vọng, câu chuyện kéo dài lê thê, trong khi lại bỏ đi phần nói về thế hệ thứ 2 của gia đình Earnshaw/Linton. Bực mình nhất là vô số những cảnh quay close-up hoặc quay trong tối gây cảm giác nhức mắt, khó chịu. Đọc truyện hay bao nhiêu thì xem phim này chán bấy nhiêu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

124#
Đăng lúc 23-9-2014 08:43:52 | Chỉ xem của tác giả
Đỉnh cao của tình yêu dày vò ==
Xem mà cảm thấy ức sờ chế thay cho các nhân vật chính đọc truyện thì khó nhai hơn chút vì phong cách văn học phương tây. anw, like cả phim lẫn truyện
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

125#
Đăng lúc 10-11-2014 20:16:38 | Chỉ xem của tác giả
1 trong những cuốn sách gối đầu giường của mình thanks subteam nhiều lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

126#
Đăng lúc 28-11-2014 01:16:17 | Chỉ xem của tác giả
Mình đọc Đồi gió hú từ hồi cấp 2 và  đến giờ đó vẫn là một trong những tác phẩm hay nhất mình đã từng đọc. Tuy nhiên, gần đây mình mới có cơ hội xem phim. thật ra mình thấy dàn diễn viên không đẹp lắm, chưa giống như tưởng tượng của mình về các nhân vật. nhưng bù lại diễn xuất có họ lại khá ấn tượng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

127#
Đăng lúc 28-11-2014 16:01:45 | Chỉ xem của tác giả
Phim rất hayMình mê vô cùng đọc tiểu thuyết rồi nhưng vẫn muốn xem phim. không ngờ lại hay như vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

128#
Đăng lúc 28-11-2014 18:26:28 | Chỉ xem của tác giả
Mong ngóng những phim kinh điển kiểu này , thích quá thích quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

129#
Đăng lúc 30-11-2014 21:40:45 | Chỉ xem của tác giả
Tác phẩm kinh điển của văn học Anh! Chưa xem phim nhưng đã đọc truyện! Một bộ phim rất đáng để xem thử. Nhiều tác phẩm văn học đã được chuyển thể thành phim, có tác phẩm được khen là chuyển tải thành công, có cái lại bị chê tơi tả, tác phẩm này sẽ ra sao nhỉ? rất tò mò đấy!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

130#
Đăng lúc 11-1-2015 00:39:00 | Chỉ xem của tác giả
Ko ngờ Kites cũng có bộ này, mừng quá đi mất
Mình thật hi vọng nó cải biên so với truyện gốc. Mong rằng HeathCliff có thể ở bên Catherine hoặc ít nhất sẽ được hạnh phúc, hồi đó đọc truyện thương HeathCliff quá, khóc mấy đêm liền
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách