Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: iamqa_2512
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2008][U-Zone & J-Zone] Skip Beat!/スキップ・ビート! [Vietsub Ep 25 - End]

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 9-3-2013 08:50:34 | Chỉ xem của tác giả
:O bây giờ mình mới biết là subteam làm anime này. Hạnh phúc rớt nước mắt luôn. :((
Mình thích bộ truyện này rất lâu rồi, nhất là nv nữ chính kyoko :x :x
Thanks subteam nhà mình nhiều lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 28-3-2013 22:27:30 | Chỉ xem của tác giả
Hic. Truyện tranh cũng chưa kết thúc không biết mối tình của Ren và kyo đến đâu. Hôm trước mình sang box chinese zone cũng thấy có phim dựa trên tiểu thuyết này hình như tên là thách thức tuyệt vời. Tuy nhiên mình thấy không hay bằng anime, vì nhìn không giống hình mẫu gì cả. Hic. Mình vẫn thích truyện và anime hơn. Thankiu subteam đã làm việc vất vả để có những tác phẩm hay cho mọi người xem.{:155:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 12-4-2013 14:26:27 | Chỉ xem của tác giả
thật sự rất thích manga này, chờ mãi mà tác giả không vẽ tiếp nữa..{:261:}
Không biết kết thúc ở anime thì như nào nhỉ, em thích anh Ren lắm.. {:290:}
Cám ơn các bạn đã làm phim này. {:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 16-4-2013 11:47:45 | Chỉ xem của tác giả
Ôi trời ơi, đợi ra tiếp season tiếp theo mà muốn die luôn, cũng như Vampire Knight vs Beelzebub TT_TT

Xem truyện hình như cũng chap 198 or 199 gì gồi mà anime mới có đến khúc < chap 100 nữa {:182:}

Vampire Knight Manga sắp end gồi mà anime vẫn cứ dậm chân tại chỗ, nghe đồn đại năm nay có season III mà chả thấy news gì , Skip Beat này thì ko 1 tin tức về season mới luôn

Kiểu này lòng các Otaku như mình chịu sao thấu. {:442:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 22-4-2013 11:12:04 | Chỉ xem của tác giả
hehe, phim hoạt hình cũng xem, phim ngoài đời cũng xem
nhưng đúng là phim đài loan không thể vượt qua được phiên bản hoạt hình
phim hoạt hình hay hơn và mắc cười hơn nhiều
mình thắc mắc là 2 nhân vật chính có đến được với nhau không nhr
mình không thích phim nào có kết thúc mở như thế :((((((((((((((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 22-4-2013 22:17:43 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay số đỏ quá lùng lung tung lại ra nhưng phim hay mình thích xem
Mình đã đọc truyện SB đến tập 18, giờ lớn hơn rùi không hay đọc truyện tranh nữa vì thế mà truyện này vẫn chưa đọc, hết giờ có anime đỡ phải đi lùng chuyện
Trước kia đọc truyện mình bị ám ảnh bởi sự kiên cường của kyoko và sự lạnh lùng điềm tĩnh cùng với trái tim nống của Ren. ôi yêu phim quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 24-4-2013 10:42:00 | Chỉ xem của tác giả
âyy. mình vẫn đang coi truyện Ship beat đến chap 199 rồi mà mới thấy cái hòm đc mở hết khóa, kyoko đã nhận ra đc tình cảm của mình vs ren (chờ mãi mới thấy có tình cảm ), không biết phải bao lâu nữa mới có cái kết ưng ý đây :3
cũng muốn xem film lắm lắm để xem film diễn biến thế nào nhưng mà chỉ biết down bằng torrent thôi k biết down bằng cái khác
buồn ơi là sầu!!
k biết trong phim sẽ thế nào đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 4-5-2013 17:11:33 | Chỉ xem của tác giả
haha, xem phim hoạt hình này mà cười bể bụng mãi, nhưng mà rốt cuộc, tập cuối cufng, hai người có đến đc với nhau không vậy, một kết thúc lưng chừng quá, làm xem mà đoán mò đoán cuội thoy :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 10-5-2013 20:23:17 | Chỉ xem của tác giả
Ủa giờ mới biết subteam làm hết 25 tập anime rồi.
Truyện thì vẫn cứ chờ đợi mòn mỏi. Vẫn biết là kết của anime thường không giống trong manga nên mới dám xem.
Hôm trước xem Thách thức tuyệt vời hài vãi mà không bám sát truyện lắm, cũng không có mấy nhân vật mình mong đợi. Chắc là anime sẽ có cơ hội làm nhiều hơn vì ko có tốn tiền thuê người, haha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 16-8-2013 23:56:44 | Chỉ xem của tác giả
Hjx, tháng nào cũng chờ đợi mòn mỏi truyện Skip Beat.
Anime thì chỉ có 25 tập, vẫn chưa có kết thúc thực sự cho Ren và Kyoko. Truyện này mình đã theo nó từ thời học cấp 2,hjx, mong là kết thúc có hậu.
Mình chưa xem phim "Thách thức tuyệt vời", tuy rất thích Si Won, nhưng mình ko thích bộ phim đó lắm, vẫn là yêu Ren và Kyoko trong truyện nhất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách