Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2008-2009] Supernatural (Ep.21 + 22 - End season 4)

[Lấy địa chỉ]
601#
Đăng lúc 26-12-2013 23:33:33 | Chỉ xem của tác giả
Thực sự thì mình thấy là có khá nhiều seri mình đang theo dõi khá là hot, nhưng cuối cùng bố cục phim lại có vẻ bế tắc và gây ức chế cho người xem, thậm chí là muốn kết thúc luôn cho xong, đỡ phải loanh quanh luẩn quẩn mãi như thế. Còn phim này mình lại không thấy như vậy. Mong ST làm sub tiếp lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

602#
Đăng lúc 26-1-2014 23:10:32 | Chỉ xem của tác giả
Thấy bên Mỹ đang chiếu phần 9 của phim này rồi nên lại nhớ Dean và Sam khủng khiếp. Mong lại được xem các anh đi tiêu diệt quỷ, chơi khăm nhau và nói chuyện với nhau quá. Cứ khi nào vào Kites là lại hóng bên nhà Ezone xem subteam có làm phần tiếp theo không mà hóng mãi hóng mãi. Mong subteam sẽ tiếp tục dự án này. Cám ơn subteam đã mang đến một bộ phim hay thế này cho mọi người.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

603#
Đăng lúc 31-1-2014 23:35:29 | Chỉ xem của tác giả
Subteam ơi cho mình hỏi các bạn có dự định làm tiếp series này không ạ
lâu quá rồi không xem hôm trước lên tumblr thấy cái post lại nhớ bọn nó ghê nhớ cái mặt biểu cảm của Dean với puppy dog face của Sammy T___T không biết bao giờ mới lại được thấy hai đứa nó nữa dây oa oa *chấm nước mắt*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

604#
Đăng lúc 16-2-2014 11:06:41 | Chỉ xem của tác giả
đang theo dõi phần chính hóng hằng tuần nè , ở đây làm sub hay mà sao không thấy nữa , mấy trang online coi  dịch cũng được mỗi cái là sub zà hình không đồng bộ cái trước cái sao xem ức chế quá , mong la o đây làm tiếp coi lại cho đã
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

605#
Đăng lúc 21-2-2014 18:29:11 | Chỉ xem của tác giả
mong subteam sẽ làm tiếp các season tiếp theo. Phim này hay dã man mà mình mới chỉ được theo dõi đến phần 4
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

606#
Đăng lúc 4-3-2014 01:12:57 | Chỉ xem của tác giả
phim tuy dài nhưng càng xem càng cuốn , hình như còn có dự định làm ss10 nữa @@ . Thích nhất castiel
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

607#
Đăng lúc 4-5-2014 08:37:05 | Chỉ xem của tác giả
Phim càng lúc càng hấp dẫn và lôi cuốn, cũng có những đoạn rất là hài hước Tình hình là mình đã "cày" hết season 4 luôn rồi giờ tiếp tục ngồi hóng các season tiếp theo của Subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

608#
Đăng lúc 30-6-2014 05:39:33 | Chỉ xem của tác giả
các bác ơi cho em xin link mf bộ này với .link down trên kia chán lắm.em không down được vì nó lâu lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

609#
Đăng lúc 10-7-2014 15:44:55 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng thấy vui vì rất nhiều bạn thích series này, như vậy thì subteam cũng sẽ có động lực làm tiếp hơn.
Càng ngày mạch film càng hấp dẫn và gây tò mò. Mình đã xem xong từ năm ngoái rồi và vẫn đang hóng mỏi cổ chờ ss mới. Mình thích bạn Dean thộn , vì bạn ý là người coi trọng gđ nhất quả đất, bạn ý sống vì mọi người trong gđ mà ko ngại làm bất cứ việc gì. Với lại anh Jensen cũng đập chai nữa, cái cằm chẻ cute hehe.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

610#
Đăng lúc 10-7-2014 19:33:48 | Chỉ xem của tác giả
Có liên quan
Hình như Dean (ko nhớ tên thật ngoài đời) ở trong danh sách những người đàn ông quyến rũ nhất đấy
Lại càng có lý do để hóng tiếp nhé các fan nữ!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách