Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2008-2009] Supernatural (Ep.21 + 22 - End season 4)

[Lấy địa chỉ]
591#
Đăng lúc 28-10-2013 18:42:32 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này lên mấy trang xem phim thì tự nhiên thấy có supernatural season 9
Không biết là đã có từ lâu hay mới làm nhỉ...
Cơ mà muốn đợi sub của Kites để xem nên k dám manh động :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

592#
Đăng lúc 29-10-2013 18:52:37 | Chỉ xem của tác giả
Season 4 hay vì có Cas XD mà ghét Sammy :
ghét nhất là cái lúc nó chổng mông vào mặt Dean bỏ đi >"< Urghhh, cảm thấy như kiểu nó cố tình không hiểu Dean ý :<<<<
Subteam ơi cố gắng lên, làm một phát đến Season 9 luôn xD = *ảo tưởng sức mạnh*
cảm ơn ST nhiều lắmmm :*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

593#
Đăng lúc 31-10-2013 10:25:21 | Chỉ xem của tác giả
Mình rất thích bộ phim này. Xem đến season 4 vẫn thấy hấp dẫn. Hồi đó down từ nhiều nguôn trên mạng, xem bằng endsub, giờ có sub của kites làm thì không còn gì bằng. Ráng chờ đến season 5, down về xem tiếp. Hi vọng bộ phim sẽ ngày càng gay cấn, và có một hồi kết hạnh phúc. Câu slogan của phim "The road so far" mang lại cái buôn man mác về số phận của 2 anh em, ma quỷ xuất phát từ nội tâm của con người, sẽ không thể nào tiêu diệt hết được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

594#
Đăng lúc 31-10-2013 16:06:01 | Chỉ xem của tác giả
Hy vọng sub team nhà mình làm típ series huyền thoại này he he! Hiện đã ra tới season 9 nhưng vẫn hóng sp của kites từng ngày
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

595#
Đăng lúc 1-11-2013 23:06:06 | Chỉ xem của tác giả
Chắc chỉ có mình mình mới thế này :))
Bữa nay mình mới coi Supernatural lần đầu trên AXN và giờ thì bị hấp dẫn mất rồi :3 Mình không biết hồi chiều mình coi season mấy nữa mà là tập nói về kẻ biến nỗi sợ của những đứa trẻ tại Chuck's (?) thành hiện thực và giết người thân của chúng @@
Mình hay bị ám ảnh những cảnh phim có mùi kinh dị :)) bởi vậy mình chỉ coi đến khúc hắn biết được anh tóc xoăn sợ chú hề rồi tạo nên hai tên hề đến giết anh ấy @@
Mình chung cái bệnh sợ ấy nên tắt ngóm tivi, và giờ thì mò vào đây để down từng tập một :3
P/s: Cảm ơn subteam đã làm series này nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

596#
Đăng lúc 2-11-2013 22:19:40 | Chỉ xem của tác giả
Nhớ Dean quá, bao giờ mới có tập tiếp nhỉ? Không muốn đi coi trang khác sớm, chỉ muốn xem sub của Kites thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

597#
Đăng lúc 10-11-2013 11:39:32 | Chỉ xem của tác giả
hic hic anh em có làm tiếp phần 5 không mà không thấy động tĩnh gì vậy, thèm xem phim này quá àh :(( phim có 9 phần hay sao ý mọi người nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

598#
Đăng lúc 22-11-2013 19:49:15 | Chỉ xem của tác giả
Hic hic, film này hay thật đấy :( xem xong không rời mắt ra được :( Không biết bao giờ mới xem đủ đến phần đang chiếu nhỉ? Thank subteam đã dịch và chia sẻ nha :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

599#
Đăng lúc 23-11-2013 13:23:33 | Chỉ xem của tác giả
nhà mình cho e hỏi là nhà mình có làm phần 5 không ạ ??
tại phim hay quá, lại chưa rõ kết thúc nữa nên hóng phần 5 lắm ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

600#
Đăng lúc 7-12-2013 11:50:06 | Chỉ xem của tác giả
Trong bộ này khoái nhất 2 người: The Death và Cas :x. Cơ season 5 cũng hay lắm. Mặc dù đã coi hết 8 season và theo dõi season 9 nhưng mà vẫn hóng subteam làm sub season 5 :x. Down chất lượng cao về để dành mốt coi lại xD

Bình luận

Death à ông kị mã phải không ổng chả có mấy lần xuất hiện mà sao bạn ấn tượng dữ zậy  Đăng lúc 13-2-2014 03:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách