Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2008-2009] Supernatural (Ep.21 + 22 - End season 4)

[Lấy địa chỉ]
551#
Đăng lúc 30-8-2013 11:23:59 | Chỉ xem của tác giả
hình như qua seasion 4 ít người xem theo dõi phim này quá, mọi người ơi phần 4 này đáng để xem lắm đấy...

Bình luận

mần đi mần lại chán chê rồi bạn ơi :))  Đăng lúc 6-9-2013 09:57 AM
Ko phải ko xem mà là xem rùiiii, đang chờ S-team ra ss5 :))  Đăng lúc 4-9-2013 01:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

552#
Đăng lúc 31-8-2013 00:18:12 | Chỉ xem của tác giả
Mình đang cày season 1 nà >.< đang mong nhanh nhanh tới đoạn có Cas xem bromance của 2 anh nó như nào, thích lão Dean ghê, bựa vãi {:313:} phim hay thật, mong mọi người ngày càng ủng hộ phim này, thanks subteam nha, các bạn dịch hay tuyệt {:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

553#
Đăng lúc 31-8-2013 14:13:51 | Chỉ xem của tác giả
Hôm trước mình có đọc về series này trên mấy trang nước ngoài, hóa ra đã ra hết ss8 rồi cơ :O:O
Diễn biến ngày càng hay và hấp dẫn, cuộc chiến giữa con người- ác quỷ- thiên thần rồi sẽ thế nào, tò mò thật đấy. phần 4 rất rất hay và đáng để trông đợi những phần tiếp theo.
Xem ss3 mình còn thích chị đóng ruby, nửa chính nửa tà, rất cá tính, thế mà... @.@
Nhân vật Lucifer mình chưa được rõ lắm, tại sao Lucifer hồi sinh lại mang đến sự khải huyền?? Kiên nhẫn hóng vậy :v :v

Bình luận

like bạn:)) thích Rub tóc vàng ghê, ss thích cả Bela nữa nhưng công nhận tính bitch dù c có nỗi khổ riêng  Đăng lúc 22-9-2013 02:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

554#
Đăng lúc 2-9-2013 13:24:57 | Chỉ xem của tác giả
kerry92 gửi lúc 31-8-2013 14:13
Hôm trước mình có đọc về series này trên mấy trang nước ngoài, hóa ra đã ra hết ss ...

Vì Lucifer chính là quỷ Satan, đại diện của cái ác. Khi hắn thức dậy, hắn sẽ kéo theo hàng loạt tai ương, nhằm tiêu diệt hoàn toàn con người trên mặt đất. Sự Khải Huyền nói trắng ra là Ngày Tận Thế.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

555#
Đăng lúc 2-9-2013 13:37:40 | Chỉ xem của tác giả
florence2412 gửi lúc 2-9-2013 13:24
Vì Lucifer chính là quỷ Satan, đại diện của cái ác. Khi hắn thức dậy, hắn sẽ kéo t ...

Thank bạn. Mình có search trên mạng và đọc vài bài báo, đại loại nói Lucifer là thiên sứ phản bội nên bị đày xuống địa ngục. Chắc đến ss5 là xuất hiện nhân vật này rồi :3:3
Những tập gần đây càng ngày càng hay quá, hôm nào mình cũng vào ngóng tập mới. Từ ngày là fan của Supernatural xem những phim ma khác ko còn bị hù dọa nữa :))

Bình luận

Ừ, xem bộ này càng lúc càng hay mà :D Hồi trc mình cũng thử down raw về xem, nhưng nghe nhiều từ lạ chẳng hiểu nên đành chờ sub vậy  Đăng lúc 2-9-2013 10:54 PM
Mình cũng bị ghiền. Xem từ ss1 đến ss4 1 lèo và giớ kiếm raw cái ss còn lại xem tiếp.  Đăng lúc 2-9-2013 07:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

556#
Đăng lúc 4-9-2013 08:32:14 | Chỉ xem của tác giả
theo dõi trên kites từ ss1 đến tận bây giờ, từ hồi xem supernatural mình đỡ sợ ma hẳn vì biết thêm 1 cơ số kinh nghiệm, như là rắc muối quanh nhà chống ma :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

557#
Đăng lúc 5-9-2013 09:47:22 | Chỉ xem của tác giả
phim này mang tiếng là có yếu tố kinh dị nhưng mà không làm người ta sợ vì cách tạo tình tiết cuốn người ta vào phiêu lưu hơn là kinh dị, rất kết phim này
Mà mọi người ơi 20 đã phải là end của ss này chưa thế, chạ có nhẽ kết thúc = việc Sam bị nhốt vào :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

558#
Đăng lúc 5-9-2013 23:33:07 | Chỉ xem của tác giả
Nhớ hồi coi ss1 vui gì đâu. Tập đầu tiên ngồi xem ngay trên trường, con ma mặc váy trắng vừa xuất hiện con bạn mình "đạp bàn" 1 phát mém rớt máy tính . Lúc đầu coi rất là sợ nha nhưng coi riết coi riết ko thể nào dứt ra đc. Xem phim có cảm giác mọi chuyện đều xoay quanh Sam và Dean thôi .
Nào là thần Cu-pít bắt buộc phải tác hợp bố với mẹ thành 1 đôi vì sẽ đẻ ra những con người quan trọng.
Sau này sinh con ra thì 1 đứa là xác của quỷ 1 đứa là xác của Đại thiên thần
Ta nói chứ phim coi là cứ chết mê chết mệt với Dean yêu dấu

Bình luận

Dean đẹp khỏi phải bàn luôn :)) Con của ổng cũng thừa hưởng đc đôi mắt tuyệt vời của ổng haha  Đăng lúc 6-9-2013 10:44 AM
=)))))))) bắt tay 1 cái nào , nhìn Dean cứ ngời ngời chói sáng sao ý nhể <3<3<3  Đăng lúc 6-9-2013 09:59 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

559#
Đăng lúc 6-9-2013 08:10:54 | Chỉ xem của tác giả
có ai có thể up lại hộ mình link khác của ss4 được ko, linh torrent thì giờ down chả có ai seed cả
hy vọng nhà mình làm cả các phần sau mình down đc bản sub khác trên mạng mà cứ bị lệch sub nên nản quá :((
p/s: anh Dean thật sự quá đẹp trai quyến rũ mà, đợt fm supernatural anh ý đàn hát cũng hay nữa :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

560#
Đăng lúc 6-9-2013 19:50:14 | Chỉ xem của tác giả
sắp ra ss9 rùi pà con ui ... hóng phim ( thật sự là hóng Dean cơ )
Trong lúc chờ đợi ss9 ... theo dõi lại từ ss1 của subteam rất là tuyệ vời. Thx sub nhiu lắm .
Bị cuồng Dean nên sreach Youtube ra mấy cái clip siêu cute của đoàn Supernatural , chắc có người post rùi nhưng mạn phép post lại cho bạn nào chưa pít ^^
http://youtu.be/CrJDf6O3lHI
http://youtu.be/e6rpZCoHuhk
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách