Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2008-2009] Supernatural (Ep.21 + 22 - End season 4)

[Lấy địa chỉ]
541#
Đăng lúc 23-8-2013 23:51:13 | Chỉ xem của tác giả
Chờ mãi được xem tập 19, 20 vui quá :x:x:x
Mình thích bộ này lâu lắm rồi bh mới vào cmt, mới đầu xem vì Dean quá manly nhưng về sau thích cả Sam nữa. Nhiều khi xem mà thương thương Sam sao ý, từ bỏ cả ước mơ và tương lai vì gia đình, lại phải đấu tranh nội tâm ghê gớm nữa. May mắn vì có ng anh tuyệt vời như Dean ở bên <3
Ủng hộ 2 heros của mình :d
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

542#
Đăng lúc 24-8-2013 00:02:26 | Chỉ xem của tác giả
duakoi1702 gửi lúc 23-8-2013 23:25
bà mẹ bảo là của ng khác mà bạn, tớ nhớ là con của 1 người chị ý gặp ở quán rư ...

Tớ đang xem raw đến phần 5 và hai mẹ con chị ấy lại xuất hiện vai trò như gia đình của Dean, những người cần được các thiên thần hứa sẽ bảo hộ nếu Dean giúp họ. Từ thái độ của Dean cho đến thái độ của Lisa, cái cách Lisa luôn cản Dean làm thân với Ben đều rất dễ khiến người ta sinh nghi. Huống hồ gì đã giấu gần 10 năm, sợ gì thêm một lời nói dối.

Thế cho nên tớ mới bảo là "hình như" đúng là con ảnh.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

543#
Đăng lúc 24-8-2013 20:41:05 | Chỉ xem của tác giả
rong ruổi trên những chặng đường khắp nước Mỹ tìm kiếm những bí ẩn, cảm động trước tình cảm anh em của hai bác, vẫn là nụ cười khinh khỉnh của bác Jensen trong thiên thần bóng tối
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

544#
Đăng lúc 25-8-2013 10:07:33 | Chỉ xem của tác giả
ấu dè, có ep 19, 20 rầu, tải về thâu, tks sub team nhiều nhiều =]]

Càng ngày sao càng thấy bợn Sam ngu dần đều thế nhỉ, mấy ss đầu còn thích, từ lúc hút máu quỉ xong cảm giác như nó không còn được tỉnh táo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

545#
Đăng lúc 26-8-2013 19:50:34 | Chỉ xem của tác giả
sao càng ngày càng thấy Sam giống nghiện :-ss
tính cách cũng không còn là Sam ngày nào :(
toàn tự quyết định một cách bướng bỉnh dù Dean có can thế nào đi nữa :-<

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

546#
Đăng lúc 27-8-2013 17:21:56 | Chỉ xem của tác giả
Uầy chưa gì mà đã sắp hết season 4 rồi :(
anh Adam đẹp giai xD mỗi tội chả hiểu sao mình vẫn không thích :<
nói túm lại là ghét tất cả những người xen vào giữa Sam với Dean trừ Castiel ra =)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

547#
Đăng lúc 27-8-2013 20:34:59 | Chỉ xem của tác giả
hoangha2907 gửi lúc 24-8-2013 20:41
rong ruổi trên những chặng đường khắp nước Mỹ tìm kiếm những bí ẩn, cảm động trư ...

công nhận:X hồi xem thiên thần bóng tối, t thích chị Jessica vs anh ý thay vì anh chuyên gia máy tính kia cơ=) hồi ý phát cuồng lên vì kiểu bad boy của ảnh=)))

Cơ mà qua 4 ss luôn tỏ ra cool và bất cần đời thì h t thấy anh ý lại tội tội quá :(
Dù Sam luôn nói cần phải đứng ra gánh vác mọi chuyện thay Dean do anh ý đã thay đổi khi từ địa ngục về
nhưng mà Sam k hiểu được nỗi lo của Dean (chắc một phần cũng vì nghiện máu quỷ r :-ss)
nên Dean càng ngày càng cô độc và khép kín nội tâm hơn :-<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

548#
Đăng lúc 28-8-2013 09:18:08 | Chỉ xem của tác giả
Một số ảnh quảng bá cho season 9 (tuy sub nhà mình mới đến season 4 thôi)

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

549#
Đăng lúc 28-8-2013 22:41:38 | Chỉ xem của tác giả
Thích Dean vô cùng luôn ấy!!!! Dean và thiên thần cute quá =]]]] Biết là nghe biến thái nhưng thấy anh thiên thần lúc nào cũng muốn bảo vệ Dean với thương Dean hết!!!
Dean đẹp trai hết sức nóiiii!!! {:144:} Castiel ngoài đời cũng dễ thương =]]]]
Lắm lúc không thích Sam lắm!! Có cảm giác như Sam không chịu hiểu nỗi lòng của Dean vậy!!
Anw, phim này thật sự hấp dẫn và hay!!
Từ hồi coi phim này, biết được quá trời thứ về ma, quỷ hahaha =]]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

550#
Đăng lúc 29-8-2013 11:58:58 | Chỉ xem của tác giả
mình coi phim này bằng cách mắc cười lắm , coi từ ss cuối coi lên ss đầu , nên mới đấu coi chả hiểu gì hết , nhưng từ từ cũng hiểu , coi phim này chỉ thích khúc hai anh em , người thì yêu quỷ người thì yêu thiên thần coi vui ra phết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách