Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: dalphe
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2007] Xác chết số 19 / บอดี้ ศพ #19 / Body # 19 - Arak Amornsupasiri ~ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 15-11-2013 20:50:46 | Chỉ xem của tác giả

Pae và Pang trong phim này trẻ măng. Nhìn thật dễ thương. Nhìn Pang lúc đó và lúc sau này khác nhau thật (he he dao kéo nên đẹp hẳn ra)
Phim thể loại kinh dị này thấy cũng thường thường. Nói chung là sau khi coi The Conjuring xong thì cái phim này ko có xi nhê. À, 1 số đoạn còn dịch nhầm nữa (có lẽ là translator dựa vào bản dịch tiếng anh nào đấy)
Phim này dùng kỹ xảo quá nhìu. Con ma thì ghê thật đó nhưng đôi mắt thì giả tạo quá. Cơ mà bộ ngực thì rất là sexy. Con mèo vẽ 3D nhìn cũng ko thật.
Cốt truyện thì OK. Nhưng kiểu này thì có nhìu rồi nên thấy ko mấy bất ngờ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 17-11-2013 11:24:02 | Chỉ xem của tác giả
dạo này khu vực T-zone có nhiều phim kinh dị quá, đây là bộ phim kinh dị Thái đầu tiên mà mình xem.
Phim có nhiều cảnh máu me, ghê quá, kỹ xảo trong phi cũng nhiều nữa. Điểm chú ý trong phi là con mèo đen nhìn hơi rợn gáy.
Nội dung phim không có nhiều điểm bất ngờ, chỉ có một nút thắt gần cuối phim là khi ông bác sỹ chính là Chon và ông ta bị đa nhân cách.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 20-11-2013 17:04:05 | Chỉ xem của tác giả
phim co ve hay nhi, coi trailer da thay háo hức lắm {:398:}{:398:}{:434:}{:406:}{:410:}{:400:}{:433:}

Rate

Số người tham gia 1Sức gió -5 Thu lại Lý do
leeteuk.chip -5 spam

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 24-11-2013 13:47:48 | Chỉ xem của tác giả
phim ma hay phim kinh dị vậy mấy bạn
tớ "la liếm" hết mấy phim ma mới ra ở t-zone nên hơi sợ
thấy cái này có vẻ hay
thanks subteam nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 25-11-2013 17:19:23 | Chỉ xem của tác giả
Không hiểu sao Thái rất hay làm phim kinh dị, phim ma, nhỉ?
Mình đến Thái không phải chỉ một hai lần, mà cũng có lần ở rất lâu, đi rất nhiều, lang thang đủ mọi ngõ ngách thấy ma chả có cái bóng nào.
Toàn gay là chính hi hi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 29-11-2013 18:10:21 | Chỉ xem của tác giả
Trong cơn ác mộng của anh, luôn văng vẳng những tiếng gào thét của một cô gái cầu mong giúp đỡ trước khi cô bị giết chết một cách tàn nhẫn

Rate

Số người tham gia 1Sức gió -5 Thu lại Lý do
leeteuk.chip -5 spam

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 2-12-2013 20:00:49 | Chỉ xem của tác giả
oaaa phim kinh dị ah... thik thể loại phim này lắm.
ko bik phim thái làm co hay như phim của Mỹ hay làm ko nữa
cam ơn subteam lun
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 14-12-2013 14:48:44 | Chỉ xem của tác giả
Trong series phim ma mình tải thì bộ phim này ổn nhất. Các tình tiết rất hấp dẫn và kết phim khá bất ngờ và hoàn toàn loogic.
Tuy nhiên có ai giải thích hộ mình là chị gái cái xác số 19 là ai vậy? Là cô gái bị giết từ đầu phim hay là cô chị trẻ kia? Cô chị trẻ kia cũng ngoại tình với ông bác sĩ bị đa tính cánh kia a?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 7-1-2014 11:43:59 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn bạn , dạo này bị thích phim thái. 2 tuần nữa là tết rồi đánh dấu down dần về xem buổi đeem cho thích hê hê :3.  :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 10-1-2014 09:58:41 | Chỉ xem của tác giả

h mới xem phim này ... hay quá đi mình Thích nhất xem phim của Thái lan , hấp dẫn i,hay ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách