Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Bin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2007] Chuyện Tình Quảng Trường Siam / The Love of Siam - Witwisit Hiranyawongkul, Mario Maurer ~ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 23-6-2013 12:17:42 | Chỉ xem của tác giả
The Love of Siam [2007][HD]

Thumb:

Have fun.!!!

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
cuopbienmap + 5 Ủng hộ 1 cái!
•Mia• + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 23-6-2013 12:53:53 | Chỉ xem của tác giả
Oh yeah!! Thanks sub team nhìu lắm lắm lắm lun {:159:}{:143:}{:101:}. Đứa bạn kêu coi phim này hay lắm lắm mà trên mạng link die muốn hết chỉ có bản trên youtube mờ câm. Nay sub team làm bản này quá tuyệt vời .. Thanks
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 23-6-2013 16:09:37 | Chỉ xem của tác giả
Tải ngay mới được. k biết bản full thế nào. hihi. xem phim thấy rõ là xã hội Thái vẫn chưa chấp nhận lắm tình yêu đồng tính đâu dù là đất nước nổi tiếng với tỷ lệ chuyển giới, đồng tính khá cao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 23-6-2013 18:01:23 | Chỉ xem của tác giả
Chờ mãi mấy ngày hôm nay cuối cùng đã có hàng{:313:}{:313:}{:313:}. Thanks sub team nhìu lắm {:301:}{:301:}{:301:}Các bạn tải về giữ seed cho mọi người nhé {:155:}{:155:}{:155:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 23-6-2013 21:04:19 | Chỉ xem của tác giả
Xem lần đầu mình đã thik phim này.

Đặc biệt thích tình cảm của 2 nhân vật chính..k phải là quá mãnh liệt nhưng sự xuất hiện của đối phương đã đem lại cho cuộc sống của họ những cảm xúc mới, những ngọt ngào.

Nhất là sau khi gặp lại Tong, Mew đã sáng tác được những bài hát rất ý nghĩa mà trước đây cậu chưa từng trải nghiệm qua để có thể sáng tác ra. Mình nghĩ đó là biểu hiện rõ ràng nhất tình cảm Mew dành cho Tong.

Mình từ trước đến nay đều k thích nhất là kết thúc mở vì nó làm mình thấy bứt rứt, khó chịu hơn nhiều so với kết thúc buồn.

Dù vậy thì mình nghĩ kết thúc này cũng là để chiều lòng mọi khán giả dù họ ủng hộ tình cảm của Tong và Mew hay không thì kết thúc là do họ tự suy nghĩ và quyết định. Đối với mình thì mình hi vọng Tong và Mew tương lai có thể được hạnh phúc bên nhau cùng với gia đình và bạn bè.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 24-6-2013 22:42:16 | Chỉ xem của tác giả
Mỗi lần xem lại phim này.

Mình lại cảm thấy đau xót lúc Mew hỏi Tong khi bài hát kết thúc ở cuối phim.

Buồn, kìm nén nước mắt rơi.

1 kết thúc buồn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 25-6-2013 19:47:43 | Chỉ xem của tác giả
Phim quá hay!

Mình cực kỳ thích bài hát của Mew nhé, giọng Mew cũng ngọt ngào quá cơ.

Mario mình thấy đóng những vai tình cảm nhẹ nhàng như này là hợp nhất.

Phim coi lâu rồi nhưng giờ down lại để thi thoảng mở ra nghe lại bài hát của Mew!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 25-6-2013 21:25:40 | Chỉ xem của tác giả
bản full mong ước của mình.
Tìm bản không sub còn không có chứ mong gì bản sub. Giờ thì có rồi *gào thét*
Thích film này dã man luôn :D. Không biết những cảnh cắt thế nào đây.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 26-6-2013 11:22:55 | Chỉ xem của tác giả
Một thời mê mẩn Mario sau khi xem xong phim này, thậm chí nghe đi nghe lại nhạc phim, không ngờ bản mình đã xem hồi trước còn bị cắt, rất cảm ơn subteam đã làm bản full phim này.
Chính ra cái kết mở cũng khá hợp lý, tạo cho người xem cảm giác dở dang nhưng ko hề cụt, một chút gì đó nuối tiếc, điều đấy càng để lại ấn tượng sâu sắc hơn. Mình thường không thích lắm OE nhưng với phim này lại ngoại lệ.
Lần nữa thank ST nhiều ! <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 26-6-2013 17:24:43 | Chỉ xem của tác giả
Mình đã xem version cut một lần rồi giờ thì vừa mới xem bản full xong, càm giác vẫn như vậy
hix, trời ơi là trời tại sao cái ending lại như z. nói chung thì cũng không phải là một cái sad-ending nhưng lần nào coi cái kết mình cũng khóc hết áh, nhất là cái đoạn Mew về nhà gắn cái mũi vào người gỗ xong rồi ngồi khóc ây, huhu :((
mình cũng thấy tội Ying nữa, đáng yêu, biết thông cảm và cũng có chút j đó biết hy sinh nữa, thật sự thấy thương cô nàng ghê. Còn Donut thì mình thấy hờ hợt quá
lần nào coi xong mình cũng cảm thấy có j đó man mác sao sao ấy
nói chung thì đây là một bộ phim không nên bỏ lỡ, mem nào chưa xem thì xem đi nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách