Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2007-2009] Pushing Daisies - Vietsub SS1 - E09 End Completed

[Lấy địa chỉ]
141#
Đăng lúc 21-4-2013 10:39:44 | Chỉ xem của tác giả
Phim này mình coi tập đầu thì còn hứng thú, qua đến tập 2 thấy nhàm quá. Lối dẫn dắt cảm giác nó cứ cường điệu, hơi quá + nhịp film cứ đều đều, coi không hứng thú lắm.
Nhân vật trong film thêm quá nhiều chi tiết rườm rà, điệu đà không cần thiết :) Mình nghĩ vậy. Chắc end film này tại đây không coi tiếp quá :)
Thanks subteam!

Bình luận

comt của bạn rất thú vị ^^  Đăng lúc 22-4-2013 01:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

142#
Đăng lúc 21-4-2013 12:37:59 | Chỉ xem của tác giả
Mình mới xem tập 1 thấy phim hay đó chứ. Chưa xem ep 2 nên không biết thế nào. Hi vọng sẽ thú vị hơn vì đọc nội dung cũng thấy hứng thú ^^ Thank subteam nhiều nhé <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

143#
Đăng lúc 21-4-2013 13:26:02 | Chỉ xem của tác giả
barian gửi lúc 21-4-2013 10:39
Phim này mình coi tập đầu thì còn hứng thú, qua đến tập 2 thấy nhàm quá. Lối dẫn d ...

Nhịp phim nó nhanh thế lại bảo đều đều =)))))))) Đúng là có bạn xem phim bằng con mắt của thánh.
Minh thấy mọi sự cường điệu của Ned, Chuck hay bất kỳ nv nào khác cũng đều rất khớp với thế giới diệu kỳ qua con mắt nhìn của anh Thợ Bánh.
Anw, bye bye!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

144#
Đăng lúc 21-4-2013 18:34:57 | Chỉ xem của tác giả
hàng về hàng về:X:X ep 2 có rùi mừng quá đi:X

thấy 2 anh chị cứ bị không được chạm vào nhau bùn quá huhu

ủng hộ Sub team nhiệt tình nhé^^cố lên cố lênnnn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

145#
Đăng lúc 21-4-2013 21:43:43 | Chỉ xem của tác giả
ye ye........... cảm ơn subteam nhiều nhiều {:418:} mong ngóng ngóng mong những một tuần
dù bị yếu bóng vía nên xem film lắm lúc hơi sợ nhưng vẫn cứ muốn xem tiếp, cả 2 anh chị lãng mạn úa nên chỉ thấy dạt dào cảm xúc, kiểu nhhư fall in love cùng với 2 anh chị luôn ý *bấn loạn* {:414:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

146#
Đăng lúc 23-4-2013 10:24:41 | Chỉ xem của tác giả
phim này nhìn có vẻ hấp dẫn! chắc có chút hài hước đúng thể loại mình thích, lại có diễn viên đẹp nưa mong năm nay có nhiều phim hay để mình xem. hàng tuần ngóng phim cảm giác vui vui! cố lên subteam...!!!!!!!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

147#
Đăng lúc 23-4-2013 21:20:48 | Chỉ xem của tác giả
chưa xem phim này nhưng đọc phần giới thiệu đã thấy thích rồi
mình thích kiểu phim như thế này dã man
hè sắp đến rồi lại có phim ngồi nhà ghiễn ngẫm
cặp đôi diễn viên chính đáng yêu quá
ủng hộ sắp team:)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

148#
Đăng lúc 23-4-2013 23:13:13 | Chỉ xem của tác giả
nhìn hình thấy có trai xinh gái đẹp rùi, nhưng chưa xem cũng không bít nhận xét như thế nào cả. căn bản buồn ở chỗ phim mỹ chiếu làm mấy ss liền , theo dõi cũng mệt lắm, hấp dẫn hẳn thì không sao, chứ cứ nửa nùa thì oải lắm. dạo này theo dõi HIMYM, VD, LPL nhiều seasons quá nên không biết còn đủ sức mà theo bộ này không nữa. Nhưng cũng thắc mắc, chẳng may anh vai chính mà cứu cô gái anh í iu, thế thì mãi mãi về sau kô đc chạm vào cô ấy nữa à? thế thì tội nghiệp ghê nhỉ. cơ mà poster lại thấy khá là tươi vui, đang cân nhắc có nên xem hay không nữa huhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

149#
Đăng lúc 23-4-2013 23:45:40 | Chỉ xem của tác giả
phim thú vị quá, hè này có phim để chờ rùi, mà anh nhân vật chính đẹp trai, hơi ngố ngố. Chả biết cặp đôi nhân vật chính sẽ thế nào đây, mong là kết hun.Mình thich cách dẫn dắt của phim quá, lúc nào cũng nêu từng ngày, giờ, phút, giây

Bình luận

sao mình down về không xem đc cả 2 tập nhỉ huhu  Đăng lúc 24-4-2013 08:54 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

150#
Đăng lúc 24-4-2013 20:12:07 | Chỉ xem của tác giả
Xem qua trailer thấy bộ phim thật sự rất dễ thương , mấy cảnh quay đầy màu sắc nữa chứ .

Hóng sub từng ngày hehe. Ủng hộ phim mới.

Sub Team  cố lên nhé. !!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách