Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Riona
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2007] [15+] Chuyện tình Bangkok / Bangkok Love Story / เพื่อนกูรักมึงว่ะ - Arucha Tosawat, Chaiwat Thongsaeng ~ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 28-2-2014 18:58:14 | Chỉ xem của tác giả
Trai đẹp đã hiếm mà lại cho yêu nhau thế này thì hủ nữ chính hiệu như tôi biết làm sao
Thui đành down về xem cho đỡ phí - phim có giai đẹp kịch bản hay tại sao không
Cổ vũ các anh yêu nhau nhiệt tình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 5-3-2014 21:54:40 | Chỉ xem của tác giả
đến khi xem xong vẫn cảm thấy nghẹt thở
cả phim bao trùm một không khí thật nặng nề, từ những mảnh quá khứ của gia đình Meak, từ sự dằn vặt không dám đối diện với tình cảm của Meak, về những đấu tranh sống của ng` em và mẹ... tóm lại đây là một bộ phim mình thấy khá là nặng nề, nhưng thật sự rất hay
có lẽ, nốt nhạc êm dịu duy nhất của phim là quãng thời gian 2 người ở cùng nhau ở căn nhà trên tầng thượng.. nhẹ nhàng chầm chậm xoa dịu vuốt ve cho những vết thương của nhau.. yêu nhất là cái lúc hai người nhìn lén nhau trên giường, ngây thơ trong trẻo lạ
đây là phim thứ 2 mình rơi nước mắt về chủ đề ty đồng giới..
đến cuối cùng cứ ngỡ là có thể ở bên nhau mà lại không thành, có lẽ cái nghiệt của Meak đến giờ mới trả hết

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +10 Thu lại Lý do
SơnBin89 + 10 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 7-3-2014 11:02:20 | Chỉ xem của tác giả
Ặc, thoạt nghe title phim cứ thấy hao hao, liên tưởng đến phim Mùa mưa ở Bangkok, nhưng liếc qua nội dung thì và cái ảnh thì lại hổng phải. Là phim của những người đàn ông mang lại hạnh phúc cho nhau đó sao. Mình cũng phải load về xem thử coi, hạnh phúc đó có thực sự hạnh phúc không, có khác biệt lắm không nhể ???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 8-3-2014 11:42:18 | Chỉ xem của tác giả
ta nói chứ, ko biết nội dung phim như thế nào, nhưng mà thấy cái poster là bay vào down phim ngay
sắc dụ aaaa sắc dụ
hehe, ủng hộ ST nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 9-3-2014 23:01:05 | Chỉ xem của tác giả
nhìn cái trailer mà bấn loạn a~

là BL đúng hơm đúng hơm. em phải đi xem, em phải xem

cám ơm ST nhiều lắm luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 11-3-2014 20:12:19 | Chỉ xem của tác giả
Hic hic, cám ơn subteam làm phim này nha   Phim này đình đám quá trời về thể loại này mà chưa thấy ai mạnh dạn làm sub hết!

Mà phim kiểu này thường kết thúc thảm. Hy vọng phim này không đến nỗi.

Mà 2 anh này, keke, hơi bị đập chai đó nghen
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 12-3-2014 20:19:27 | Chỉ xem của tác giả
Chỉ có đàn ông mới mang lại hạnh phúc cho nhau. Chị em phụ nữ chớ có mà mơ mấy anh chàng trai đẹp. Cứ tầm tầm cỡ mình là được rồi. )
Không biết phim hay không, để coi thử.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 14-3-2014 11:20:19 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn poster hot quá chạy vào nhìn thử, thấy thể loại đam mỹ nên down về xem luôn.
Lâu rồi chưa xem phim kiểu này, nhìn 2 anh đẹp trai quá.
Cảm ơn các bạn nhiều lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 16-3-2014 21:26:56 | Chỉ xem của tác giả
Mình ko phải hủ nữ, mình chỉ là kẻ ủng hộ mọi kiểu tình yêu thôi nhưng phải là tình yêu đích thực cơ ...
Phim kết thúc quá buồn, mình thường hay xem phim buồn nhưng phim này quá bi kịch
Bi kịch ông cha dượng khốn nạn, bi kịch chồng lạnh nhạt với vợ vì nhớ người yêu đồng tính, bi kịch muốn chữa bệnh cho mẹ mà phải đi bán thân
Cứ tưởng cuối phim 2 người họ hạnh phúc bên nhau nhưng định mệnh quá tàn nhẫn ...
Phim hay và cảm ơn sub team nhiều !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 18-3-2014 23:14:44 | Chỉ xem của tác giả
Mình thường không thích coi những phim có kết thúc buồn, vì nhiều khi thấy hơi bị ám ảnh và tiếc thương cho số phận các nhân vật... Nhưng mình đã từng coi qua phim Chuyện tình Bắc Kinh (không biết có nhớ đúng tên không?), cũng kết thúc buồn, nhưng cốt truyện hay. Cũng ám ảnh mình nhưng không nhiều. Hy vọng phim này với mở đầu tựa phim là Chuyện tình... tuy kết thúc buồn nhưng cốt truyện hay & đáng xem như vậy.

Cảm ơn ST trước nhé, mình dl về xem đây!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách