Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Bin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2006] [18+] Sống Trong Sợ Hãi / 13: Game of Death / 13 เกมสยอง - Krissada Sukosol Clapp ~ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
101#
Đăng lúc 29-3-2013 22:10:32 | Chỉ xem của tác giả
Vừa xem xong, nói chung nội dung phim cũng được, kinh dị vậy là ổn rồi.
Sock nhất là cái nhiệm vụ dây treo quần áo, xác máu me nằm lổm ngổm!! Kinh dị :((((
Nhiệm vụ số 5 thì quá sức .... nhìn mà muốn nôn luôn hajzzzzzzzzzz
Tuy vẫn còn nhiều điều chưa giải đáp nhưng với người nhát gan như mình thì ok rồi, k vương vấn lời giải :D
Cảm ơn subteam nhé!!! :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
Đăng lúc 30-3-2013 12:14:10 | Chỉ xem của tác giả
Úi!! phim này kinh dị quá..coi trailer rợn người luôn..down về chắc không dám xem quá..nhưng phim thái hay nhất là ma mà..sợ cũng phải coi thôi..bởi vì nó quá hay mà...

Chúc ST luôn thành công...{:418:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
Đăng lúc 30-3-2013 15:44:54 | Chỉ xem của tác giả
Ai xem phim này rùi giải thích cái kết cho mình được không,Vậy là ông bố cũng tham gia trò chơi sao??Hình ảnh đầu phim có ý nghĩa gì??Hình ảnh kết thúc có liên quan gì không?
Có nhìu chỗ chưa hiểu lắm nên hơi ức chế...

Dù sao cũng thanks ST nhìu nhìu :x :x

Bình luận

mình nghe nói ông bố có con trai cũng là người chơi ở phần trước đó, 12 games hay sao ý  Đăng lúc 2-4-2013 08:02 PM
mình cũng thắc mắc như bạn, ko hỉu kai kết cho lém, bạn nào hỉu có thể giải thích giùm với. rút cuộc là trò chơi nì như thế nào vậy?  Đăng lúc 31-3-2013 03:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
Đăng lúc 31-3-2013 10:29:40 | Chỉ xem của tác giả
Phim Ma Thái đã nghe người ta kể là ghê và tâm linh hơn phim Mỹ nhiều nhưng chưa có dịp xem vì sợ ^^! Không biết phim này thế nào đây, nhưng nhìn hình thấy ghê wo ah, down về rồi rủ người yêu xem chung vây {:180:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
Đăng lúc 31-3-2013 10:34:25 | Chỉ xem của tác giả
Phim này cho mình hỏi 18+ là do có cảnh nóng hay bạo lực quá zậy mấy bạn {:435:}
Phim này đúng nội dung mình thích nhưng nghe nói có những cảnh hơi máu me và có phần ăn.....{:428:} nên hơi ngại {:399:}
Cảm ơn Subteam nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

106#
Đăng lúc 31-3-2013 19:43:39 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn Subteam nhé.                                            
Phim ma thái thì hay rồi, coi trailer có vẻ hấp dẫn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

107#
Đăng lúc 31-3-2013 19:59:29 | Chỉ xem của tác giả
vth_000 gửi lúc 6-11-2012 15:59
Mình tưởng nếu ổng ăn xác người thì bình thường (vì đã có trong phim kinh dị) nh ...

Hok phải phân thiệt đâu bạn,hỗn hợp sầu riêng,s-rô w/ đậu phụng đó,mà nhìn giống thiệt ghê,công nhận kĩ xảo trình cao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

108#
Đăng lúc 1-4-2013 11:46:17 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Phim xem cũng okie, nhưng mà đoạn kết chắc
chỉ có mình ông tác giả kịch bản nghĩ ra quá.
Trải quá ko bít bao nguy hiểm, gay cấn mà cuối
cùng lại kết cục lãng nhách, thiệt tình ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

109#
Đăng lúc 1-4-2013 23:46:40 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận phim hay, hồi hộp và gay cấn không khác gì phim Hollywood, phim rùng rợn theo 1 cách rất riêng và ám ảnh, mặc dù mình không hiểu lắm phần đầu phim. Có phải bà lão được cậu bé dắt qua đường và bà lão mà Chit dắt khỏi bệnh viện là một không? Và tại sao cuối phim người kiến tạo trò chơi lại nói tôi không giết anh ta mà chúng ta đã cùng làm chuyện đó?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

110#
Đăng lúc 2-4-2013 08:32:23 | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim nói về giới hạn của mỗi con người khi ta vào bước được cùng. Chit tham gia được 12/13 trò cũng vì không có đường thoát. Người kiến tạo trò chơi "nói tôi không giết anh ta mà chúng ta đã cùng làm chuyện đó"
Vâng chúng ta việc đó bằng cách thờ ờ và lạnh lùng trước nỗii đau của người khác. Bộ phim cảnh bảo một xã hội mã rất có thể tương lai sẽ hình thành: Ban đầu là vô cảm rồi sau đó đó hạnh phúc và sẵn sàng trả tiền để được cười trên nỗi đau của người khác.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách