Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Dinos88
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2005] Prison Break -(Vietsub Completed All Seasons)

[Lấy địa chỉ]
221#
Đăng lúc 18-10-2014 10:04:02 | Chỉ xem của tác giả
phim này coi đi coi lại vẫn thấy hay
michael với sara thông minh dã man đúng là trời sinh 1 cặp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

222#
Đăng lúc 27-10-2014 09:30:10 | Chỉ xem của tác giả
Trước giờ chưa thấy coi bộ phim hình sự tâm lý nào hay như bộ phim này.
Coi mà mỗi phút giây đều hồi hộp, a Micheal đẹp trai quá, chỉ tiếc ảnh là gay. Mà sao người sản xuất chọn được hai người đóng vai a em ha, giống nhau ghê.
Cảm thấy phim bị anh hưởng bởi quy luật nhân quả nữa.
Kết thúc buồn nhưng có lẽ đó là cuộc sống.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

223#
Đăng lúc 9-11-2014 21:04:10 | Chỉ xem của tác giả
Lục phim nosub luyện nghe vô tình xem lại phim. Ở đâu ra kiểu bị nghiện lại thế này. Định lên tải lại season 1 do kites làm vietsub. Dù chẳng muốn xem lại vì ức chế cái kết - ai nói gì thì nói chứ để ông Mai chết mất xác không kịp nhìn mặt con nhảm ứ chịu được. 4 Season không được cảnh tình cảm tử tế nào, có đúng 1 hôm sum vầy hạnh phúc cũng không trọn vẹn, tưởng phút cuối sau khi dẹp loạn yên ổn xong là sống cuộc sống hạnh phúc như Mai mơ ước, vậy mà cũng bị vùi dập nữa, dừng vì rết thấp thì việc gì phải để Mai ăn hành quả chót đến như thế chứ.
Tải bluray cả 4 phần xem tử tế được phần 1, phải nói quá hay, dù 4 season mọi chi tiết đều ăn khớp nhau hoàn hảo như chỉ có thể ở trên phim nhưng trong khi phần 1 không bị dư ra chi tiết thừa nào thì các phần sau lại dư quá nhiều, làm mình cứ nghĩ đến sự hợp lý phim đang hướng tới và thấy chán dần. 3 season sau chỉ vì muốn ngắm Mai mà ráng coi.
Còn Wentworth Miller lặn biệt tăm sau phim này, ngoi lên 1 lần mừng húm, ai dè để thông báo i'm gay xong lại lặn tiếp. Vì lão mà mới thấm thía định nghĩa mê trai . Mong có phim lão ấy đóng nữa quá, dạng như PB càng tốt, giờ toàn ngồi xem mấy phim cũ rích ngán chết được.

Bình luận

cái tin ảnh là gay cũng còn nhiều điều bí ẩn lắm bạn ơi :))) nói chung là gay hay ko mặc kệ hihi lỡ yêu rồi, dứt ra ko được  Đăng lúc 19-2-2016 10:23 AM
mình hem thik xem ảnh làm guest bạn à T^T. Với cả mình xem rồi :)))  Đăng lúc 9-11-2014 09:21 PM
The Flash tập 4,5 có ảnh xuất hiện là guest starring á bạn, nhảy qua coi liền đi =)) Bữa coi thấy ảnh xuất hiện mà phấn khích dễ sợ :))  Đăng lúc 9-11-2014 09:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

224#
Đăng lúc 21-12-2014 21:41:45 | Chỉ xem của tác giả
Xem hết bộ rồi, phải nói là chưa bao giờ và sẽ k bao giờ có một phim nào vượt mặt được phim này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

225#
Đăng lúc 7-1-2015 23:11:03 | Chỉ xem của tác giả
Prison break là seri phim Mỹ đầu tiên mà mình xem, có cảm giác nó là phim dài tập hay và kịch tính nhất mà mình biết, trải qua 4 sesons nhưng chưa bao giờ có cảm giác nham chán, phải gọi là quá phục người viết ra được 1 kịch bản công phu như thế. Cũng phải kể đến khă năng diễn xuất cũng như nét đẹp tròi phú của anh Wenworth Miller, không thể chê vào đâu đc, mỗi tội anh ấy gay
Cảm ơn subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

226#
Đăng lúc 20-1-2015 10:47:01 | Chỉ xem của tác giả
Xem xong chỉ đọng nhất trong lòng mình là diễn viên chính đẹp trai thế mà lại gay .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

227#
Đăng lúc 21-1-2015 06:44:44 | Chỉ xem của tác giả
Phim này mình xem cũng khá lâu rồi, giờ nghiền lại vẫn thấy hay. Cơ mà film về mấy seasons sau càng thấy dài dòng không đi thẳng vào mạch film như seasons 1. SE1 phải nói là kịch tính hấp dẫn, xem phát là khỏi dứt ra khỏi màn hình luôn :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

228#
Đăng lúc 22-1-2015 22:44:17 | Chỉ xem của tác giả
Ôi cái thời vtv3 chiếu thì không được xem, bây giờ có thời gian nên cày kéo gần hết 2 ss rồi, tiếc với cái sự thật anh đã có bạn trai quá ( xem mà bị cuốn hút mãi không thôi, cứ giật thon thót không biết khi nào cớm xuất hiện hay ai đó sẽ bị giết >"< và Miller thì quá là đẹp trai menly đi, bộ áo tù cứ như sinh ra để cho anh ấy mặc >< quyến rũ với đôi mắt xanh sâu chết người nữa chứ == Tiếc là không có link torrent để kéo về, tks subteam nhiều lắm ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

229#
Đăng lúc 23-1-2015 11:52:58 | Chỉ xem của tác giả
phim này thì phải gọi là đỉnh của đỉnh rồi chứ còn gì nữa. cái đầu của michael với bộ nhớ siêu khủng luôn. tình yêu với sara đẹp. tình anh em tuyệt vời với lincoln nữa. chỉ tiếc sau bao nhiêu khó khăn đến ngày được thanh thản thì lại không thể vượt qua được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

230#
Đăng lúc 25-1-2015 10:15:10 | Chỉ xem của tác giả
Bây h mới có thời gian xem trọn bộ phim này
ái kết thực là thương cho anh Michael, sao anh ấy phải chết sau những gì anh ấy đã trãi qua? Nhưng bù lại tình yêu của anh ấy thì sống mãi. Mà cái kết vậy có lẽ hợp lý, để cứu vợ và con anh ấy. Mình thích việc ông cảnh sát hoàn lương, đối tốt với Michael.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách