Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Dinos88
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2005] Prison Break -(Vietsub Completed All Seasons)

[Lấy địa chỉ]
201#
Đăng lúc 25-2-2014 16:32:13 | Chỉ xem của tác giả
tui đã coi phim này liên tục 4 season trong 2 tuần thiếu ngủ , thật là thất zọng zới 1 cái kết phim như zậy hình như nghe nói là do đợt khủng hoảng mà phim phải cắt ngắn lải ở season 3 làm cho phần này ngắn hơn 2 phần trước , nội dung cũng nhạt hơn nên rating thấp xuống buộc nhà sản xuất phải cho ngừng gấp rút bộ phim ở season 4 bắng việt cho ra thêm 2 tập phim coi như cái kết . không còn cách nào khác để kết thúc bộ phim đành cho anh Wentworth Miller  nhà ta chết . Nhưng dù sao cũng có cái dù củ chuối 1 chút còn đỡ hơn các series phim khác như Kyle XY chẳng hạn nới hết là hết ức chế muốn chết luôn hà

Bình luận

giống bạn, download đầy đủ 4 season về coi đến season 3 nản quá nghỉ luôn  Đăng lúc 26-2-2014 01:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

202#
Đăng lúc 26-2-2014 13:58:05 | Chỉ xem của tác giả
season 1,2 coi 1 mạch trong 1 tuần, coi season 3 xong bỏ luôn, càng coi chất lượng càng xuống. Nhảy xuống tập cuối coi luôn cho xong
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

203#
Đăng lúc 26-2-2014 21:35:20 | Chỉ xem của tác giả
sunkat :Tui thấy tiết cho 1 series phim hay như zậy mà lại bị lơ là ở season 3 rồi bị dừng đột ngôt zô duyên như zậy , mình coi xong lâu rồi mà giờ nhớ lại zẫn còn thấy tức zô cùng nè , còn rất nhiều zấn đề chưa có hồi đáp mà kết thúc . Mà bên Mỹ phim truyền hình ra mỗi mũa như zây nguy cơ bị dừng rất cao nên mình cũng ngại xem từng season chờ ra hết xem lược luôn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

204#
Đăng lúc 26-2-2014 21:36:11 | Chỉ xem của tác giả
hehehe. mấy ngày nay đang bị bấn loạn bởi PB và anh Michael, luyện thâu đêm suốt sáng!
Down về cũng lâu rồi mà sao h mới coi phim này nhỉ, đi chậm thời đại quá! Nhưng ko sao, chậm còn hơn ko.
ui, thích couple MiSa quá ah, lãng mạn, dễ thương, nhẹ nhàng mà sâu sắc...
ss3 ko có Sara nên bay qua luyện ss4 luôn, thương Sara quá, thương Michael nữa, trải qua bao nhiêu chuyện cuối cùng vẫn ko thể ở bên nhau!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

205#
Đăng lúc 28-2-2014 11:47:39 | Chỉ xem của tác giả
Cái kết thực là thương cho anh Michael, sao anh ấy phải chết sau những gì anh ấy đã trãi qua? Nhưng bù lại tình yêu của anh ấy thì sống mãi. Mà cái kết vậy có lẽ hợp lý, để cứu vợ và con anh ấy. Mình thích việc ông cảnh sát hoàn lương, đối tốt với Michael. Tivi đang chiếu phim này có lồng tiếng đó các bạn.

Bình luận

lồng tiếng thì giảm độ hay đi rồi bạn :"> giọng anh Mike khá trầm nghe thích lắm^^  Đăng lúc 6-3-2014 09:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

206#
Đăng lúc 15-3-2014 21:43:53 | Chỉ xem của tác giả
Catvan gửi lúc 28-2-2014 11:47 AM
Cái kết thực là thương cho anh Michael, sao anh ấy phải chết sau những gì anh ấy đã tr ...

Anh đã quậy nhiều lần như dậy đúng hơn là không xem chính phủ ra gì thì sao họ có thể bỏ qua cho được anh không chết thì phim không thể hết được nhưng  qua bao nhiêu chuyện mà chết lãng nhánh như zậy mới kì chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

207#
Đăng lúc 23-3-2014 19:16:17 | Chỉ xem của tác giả
Bây h mới có thời gian xem trọn bộ phim này
Ban đầu mình rất thắc mắc là tại sao ss3 lại ngắn như vậy, đúng là khi xem đến ss3 thấy chán hơn thật, chỉ mong đễn cuối phim luôn thôi có lẽ vì vậy mà phần này lại ngắn như vậy, nội dung đã ko còn hấp dẫn như trước lại còn rút ngắn số tập, kết vội vã lại càng khiến ng xem ko muốn xem tiếp nữa
Khi xem ss4 thì mình hoàn toàn thất vọng luôn, xem ss1, ss2 ko bỏ lỡ 1 giây nào thì phần 4 mình phải tua rất nhiều.
Còn 1 điều nữa là cái chết của Michael thật ko đáng chút nào, ở những phần trc có những lúc cái chết gần trong gang tấc mà anh ý vẫn ko sao ấy vậy tập cuối lại chết vì lý do đấy mình thấy sao sao ấy
Dù sao thì đây cũng là một trong những bộ phim rất đáng xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

208#
Đăng lúc 5-4-2014 09:07:32 | Chỉ xem của tác giả

Một bộ phim hay và có nhiều ý nghia, thank subteam đa mang đến những bộ phim hay cho mọi người
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

209#
Đăng lúc 29-4-2014 18:27:15 | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim cực kì hay. Hay dã man luôn ý. Lúc chưa có Vietsub phải mò đi coi Eng coi liên tù tì mấy ngày liền luôn, và mình đã bị lậm phim này
Phim không phép thuật, không choảng nhau đẫm máu mà mang tính hình sự, gay cấn li kì, bí ẩn, cực kì lôi cuốn. Có rất nhiều cảnh hồi hộp đến mức muốn bay tim ra ngoài.

Và cũng như các bạn ở trên... Coi mùa 1, 2 không muốn bỏ lỡ khoảnh khắc nào. 2 mùa sau, cảm giác không còn thích thú cho lắm. Cái kết thương cho anh Michael
Trải qua bao nhiêu khoảnh khắc thót tim, thế mà cuối cùng lại chết lãng nhách vậy sao. Cuối cùng cả hai không được bên nhao. Huhu.
Nhưng dù sao thì cũng nên xem 1 lần. Không tiếc ráng chịu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

210#
Đăng lúc 17-5-2014 16:10:51 | Chỉ xem của tác giả
coi phim cực kì hồi hộp .. quá dữ kịch bản quá hay ghiền cả nhà
Thêm nhân vật chánh quá đợp và quyến rũ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách