Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2005] Pride & Prejudice - Kiêu hãnh & Định kiến (Vietsub HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
101#
Đăng lúc 30-8-2012 13:40:16 | Chỉ xem của tác giả
Hì, thanks subteam rất rất rất nhiều vì đã làm phim này. Nội dung phim, mô tuýp không mới, những hiểu lầm đơn giản, nhẹ nhàng, cao trào lên cũng rất nhẹ. But cái đó chẳng là gì, khi có dàn diễn viên kiệt xuất thế kia. Ôi, từng cử chỉ, hành động, câu thoại trong phim, sao nó "đời" đến thế. Ánh mắt của Darcy, sao nó "tình" đến vậy. Mình chết chìm trong ánh mắt đó, đấy là người xem thui đó, còn người hưởng ánh mắt đó không bit sẽ cảm thấy thế nào ??? Một bộ phim hay, rất hay ^^ Môt lần nữa, cảm ơn ST nhiều!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
Đăng lúc 1-9-2012 09:57:20 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn các bạn đã làm phim này. Mình đã xem rất nhiều bản dịch khác nhưng vẫn mong được xem bản dịch của các bạn nhưng sao mình không down bằng Torren được vậy toàn báo lỗi thôi

Bình luận

Down torrent thì khi nào đủ 100% mới down được nhé, còn nếu bạn down link nào cũng bị thì chắc do bạn down sao đó, chứ mn vẫn xem bt mà  Đăng lúc 14-9-2012 03:55 PM
Cảm ơn bạn nhưng mình vào các link kia đều không down được. Link re-up đâu vậy bạn?  Đăng lúc 8-9-2012 06:03 PM
Mình thử nhiều lần đều không được. Khi down bằng link khác thì down được cả 2.1Gb nhưng chỉ xem được 5 phút thôi, down lại 4 lần mà vẫn vậy???  Đăng lúc 3-9-2012 05:19 PM
Lỗi sao cơ bạn, các bạn khác down bt mà. Không thì bạn có thể down link re-up nhé.  Đăng lúc 1-9-2012 12:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
Đăng lúc 14-9-2012 12:33:44 | Chỉ xem của tác giả
cả tuần nay quay cuồng với Lizzie và Mr.Darcy :((
đây là một trong những lần hiếm hoi xem movie mà bấn kinh khủng như thế này:((
dù sợ đau tim nhưng vẫn mong ST làm sub những phim khác từ truyện của Jane Austen hay thể loại tương tự.... phim rất đẹp và nội dung, diễn xuất rất hay... nói chung là tuyệt vời!!!!!!!!!!!!
thanks ST one more time!!!!:XXX

Bình luận

áo đẹp :X  Đăng lúc 4-10-2012 03:35 PM
:) hay thiệt  Đăng lúc 4-10-2012 03:34 PM
hàng này hiếm không có hàng khác giống thế đâu bạn ui  Đăng lúc 25-9-2012 11:55 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
Đăng lúc 14-9-2012 15:38:07 | Chỉ xem của tác giả
Thanks ST vì đã làm bộ phim này!
Xem nhẹ nhàng mà đầy cảm xúc...
Tình yêu của đôi này khiến cho người ở thời @ cũng phải ước ao có được...
Mong ST sẽ tiếp tục làm sub cho nx dạng phim này.
Nx bộ fim mà mình tin rằng sẽ sống mãi cùng năm tháng, ko bao giờ cũ cả...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
Đăng lúc 14-9-2012 20:07:44 | Chỉ xem của tác giả
Thank sub tearm nhiều,mình ít khi xem film với đọc tiểu thuyết vì ko thích kết cục của những bộ này.Xem phim này xong thấy thật ấm áp mà nhẹ nhàng, tự nhiên thấy yên bình đến kỳ lạ :d.Ai biết bộ film nào như thế này nữa hok? nói cho mình coi với {:301:}, muốn cảm nhận thêm nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

106#
Đăng lúc 16-9-2012 23:07:40 | Chỉ xem của tác giả
Buổi tối chủ nhật của em không nhàm chán chút nào. :D

Đây là 1 phim hay, rất đáng xem :-bd

Chân thành cám ơn subteam rất nhiều. Hi vọng sẽ có nhiều phim tương tự nữa được làm sub.

Chúc mọi người một tuần mới thoải mái :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

107#
Đăng lúc 20-9-2012 12:43:16 | Chỉ xem của tác giả
ôi một thời mình mê phim này lắm. Mê đến mức down bản FullHD về, lên facebook tìm tất cả ảnh behind the scene (ảnh cũng đẹp cũng đáng yêu cơ), mê cả soundtrack down cả album về mặc dù hầu hết toàn là nhạc không lơi ngắn ngắn thôi nhưng mê mấy cái bài nhảy vũ hôi, mê cả If You Are Not The One...

Đến giờ vẫn còn hơi mê anh Darcy trong phim, lúc đầu cũng thấy bình thường, xong sau điên cuồng anh nhất là ánh mắt nam tính của anh, ôi hồi đấy còn nghĩ sau này phải yêu người đàn ông nào đàn ông mà không quỵ lụy như Darcy ấy.

Mình cũng rất thích gia đình Lizzy, mình thấy Jane trong phim này là xinh nhất so với các phim khác cô đóng, phim này bản chất thánh thiện hơn, nên mình có cảm tình hơn. Lizzy thì có nét thông minh, mà mình cũng rất thích âm giọng của chị nữa, giọng Anh thì phải xD

Nói chung là kinh điển của kinh điển. Rất đáng xem. Không biết Kites trans bản nào, vì có bản thêm 8 phút sau là đoạn 2 người lấy nhau đêm tân hôn hay gì gì đây mình không nhớ nữa, đoạn đấy không đúng nguyên tác truyện nhưng vì mình mê đôi này quá nên vẫn phải down về xem cho bõ tiếc...

PS:

Hình như lý do mình dần dần bớt cuồng nhiết đôi này là mình đọc được new Mr Darcy ngoài đời đã có vợ con, còn Lizzy thì yêu nhau với Wickham ngoài đời mấy năm liền xD

Bình luận

hở, ứ thích cái pí ẹt tí nào =>+  Đăng lúc 4-10-2012 03:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

108#
Đăng lúc 21-9-2012 21:44:50 | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim này hay không kém gì Đồi Gió Hú mà subteam đã giới thiệu. Mình thích những phim kinh điển như thế quá đi mất, vì nó chứa đựng rất nhiều ý nghĩa nhân văn. Không ám ảnh như Đồi gió hú, nhưng tình yêu trong Định kiến và kiêu hãnh thật đẹp và sâu đậm. Darcy làm mọi việc vì người yêu mà không tính toán, lúc cuối 2 người thừa nhận tình cảm với nhau khiến người xem phải vỡ òa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

109#
Đăng lúc 21-9-2012 23:55:54 | Chỉ xem của tác giả
Mình rất thích thể loại phim như thế này, phim thời phong kiến lúc nào xem hình ảnh cũng đẹp, mình thích nhân vật Lizzy, cô ánh nhìn thánh thiện và đẹp một cách kiêu sa, Darcy thì yêu mãnh liệt, lời thoại cũng tuyệt, và thích luôn cả mấy chị em Lizzy nữa, bộ phim nhẹ nhàng, kinh điển, quay phim rất đẹp, anh chị í thì quá đẹp đôi, ôi bấn :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

110#
Đăng lúc 23-9-2012 00:42:34 | Chỉ xem của tác giả
Một bộ phim rất hay, rất có nghĩa!Mềnh đã xem đi xem lại mấy lần rùi mà vẫn không chán!
Cám ơn Subteam nhiều nha!Nhờ có ST mà mềnh đã đươc xem những bộ film hay
{:290:}{:290:}{:290:}{:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách