Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: emperor63
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2005] Hoàng Tử Ếch/ 王子变青蛙/ Minh Đạo, Trần Kiều Ân, Vương Thiệu Vỹ [Vietsub Ep 30 End]

[Lấy địa chỉ]
341#
Đăng lúc 16-4-2013 15:53:40 | Chỉ xem của tác giả
Đông Phương Bất Bại xinh đẹp nhất mà mình từng xem
Trần Kiều Ân ngày càng xinh, đẹp một cách quá hoàn hảo :D
Phim này lâu rồi, nhưng mà xem lại vẫn nguyên vẹn cảm xúc của ngày nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

342#
Đăng lúc 18-4-2013 08:49:08 | Chỉ xem của tác giả
Mình xem phim này vài lần rùi. Tuy là chỉ có đĩa chất lượng kém, hình ảnh mờ mờ, lồng giọng nữa chứ nhưng mình vẫn thấy nó rất rất rất là hay. Một thời mình bị nghiện phim này. Giờ lại có sub + HD nữa thì xong mình rồi. Lai bắt dầu cày đi cày lại mấy lần nữa có khi cũng không chán ấy chứ. Được cái diễn viên phim này ai cũng đẹp, nhìn sướng hết cả mắt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

343#
Đăng lúc 18-4-2013 13:42:22 | Chỉ xem của tác giả
trước đây mình không thích phim thần tượng đài loan cho lắm. mọi sự thay đổi từ khi người bạn ép mình coi phim hoàng tử ếch này. mình chết đứ đừ với vẻ đẹp trai cùa anh Minh Đạo, sự tinh nghịch nhí nhảnh của TKA. sau phim này mình là fan cỡ bự của 2 anh chị luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

344#
Đăng lúc 29-4-2013 15:15:37 | Chỉ xem của tác giả
ahhahah giờ đã thi xong ta sẽ ngồi luyện lại bộ này :x :x :x
anh Minh Đạo phim này mình thích quá trời quá đất ><
Ân Ân của tui nữa <3 <3 <3
iu nàng từ thuở này :) :) :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

345#
Đăng lúc 29-4-2013 16:51:50 | Chỉ xem của tác giả
Ôi bộ phim tuổi thơ {:440:} Có xem lại mấy lần trên youtube nhưng mà chỉ có phiên dịch, rồi hình thì mờ nhức cả mắt @@ Nên giờ có vietsub bản đẹp coi thiệt là sướng quá đi mà {:428:}
MingEn forevaaaa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

346#
Đăng lúc 2-5-2013 14:44:30 | Chỉ xem của tác giả
ôi xem phim này làm mình nhớ lại tuổi thơ của mình {:297:}. Hình như đây là bộ phim đi đầu cho dòng phim thần tượng ở Đài Loan đó {:309:}. Sau thành công của phim này thì nhiều nhà làm phim khác cũng bắt đầu đầu tư cho dòng phim thần tượng đó. {:419:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

347#
Đăng lúc 2-5-2013 19:02:10 | Chỉ xem của tác giả
Chết đứ đừ hình tượng của anh Đạo trong phim này
Người đâu lạnh lùng đẹp giai đến thế là cùng. <3
Nhớ hồi mới chiếu trên htv7 đi đâu cũng thấy hình anh ý hết, hihi.
Phim này là phim đầu tiên khởi nguồn cho quá trình đam mê phim thần tượng Đài Loan của mềnh. :3. Nhưng càng về sau thấy các phim mới càng nhàm nên giờ đã ko còn hứng thú rồi. =(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

348#
Đăng lúc 3-5-2013 10:52:39 | Chỉ xem của tác giả
thanks subteam {:418:}
hồi trước có chiếu trên tivi nhưng lại k coi đc,bây giờ down lại coi thôi
2 người rất đẹp đôi,trong phim có nhiều đoạn dễ thương lắm
mình thích câu chuyện về con ếch của Minh Đạo khi cả 2 bị rơi xuống hố lắm,rất ý nghĩa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

349#
Đăng lúc 4-5-2013 22:52:09 | Chỉ xem của tác giả
tình yêu là quà tặng bất ngờ dành cho mỗi con người, và Đơn Quân Hạo là quà tặng hạnh phúc bất ngờ cho cô gái chuyển ga Diệp Thiên Du, duyên phận đã đưa hai người đến với nhau và gắn kết nhau qua những ngày vất vả, chia sẻ buồn vui, cùng phấn đấu. Cảm ơn subteam! đây là bộ phim thần tượng đầu tiên mình xem, rất lâu rồi mới được xem lại{:173:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

350#
Đăng lúc 6-5-2013 03:03:35 | Chỉ xem của tác giả
bộ này link torrent còn download đc k nhỉ ? sao bấm down về mà nó k có chạy gì hết á T_T mún down tip bộ Anh Dã 3+1 nữa, xem Đông Phương Bất Bại xong bị phát cuồng rùi lục phim của sis Trần Kiều Ân xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách