Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: iamqa_2512
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2005] Futari wa Pretty Cure Max Heart/ふたりはプリキュア マックスハート [Vietsub Ep 14]

Đóng [Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 21-11-2011 19:21:22 | Chỉ xem của tác giả
hcp-doll-lolita gửi lúc 21-11-2011 18:07
Đúng là chưa thông báo chính thức gì, nhưng cậu xem lại cái tấm ảnh mình up có vi ...

uhm, mình bảo mong cái đó sẽ Smile Pretty Cure nhưng cũng đừng chắc chắn đó là thật chứ ^^
chữ ABC mờ mờ khó thấy đó cũng đâu chứng minh đc điều gì rõ ràng, thủ thuật tinh vi bây giờ thì bắt chước mấy cái đó cũng đc mà ^^
còn 2 tấm ảnh fanart đó giống với tấm ảnh Smile thì sao, tấm ảnh đó rõ ràng là thật hay giả thì vẽ ra cũng có thể sai mà. Còn mấy tấm fanart mình up cũng là vẽ từ tấm ảnh đc leak trước khi Cure Beat xuất hiện này

fan cứ tưởng đó là Cure Beat và Cure Symphony thật nên vẽ quá trời fanart này vì cứ tưởng Waon là Cure Beat nên ai ngờ là Siren mới là Cure Beat đấy thôi ^^
vì vậy mấy tấm fanart của Smile đó cũng chưa chứng minh đc gì đâu, nếu h trên mạng có mấy tấm fanart về bức có 2 Cure có chữ Smile bị sai chính tả thành Smaile thì cậu cũng tin đó là thiệt chứ ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 21-11-2011 20:00:23 | Chỉ xem của tác giả
ruby-chan gửi lúc 21-11-2011 19:21
uhm, mình bảo mong cái đó sẽ Smile Pretty Cure nhưng cũng đừng chắc chắn đó là thậ ...

Mình đã chắn được là nhờ cái viền đỏ khoanh vùng chữ ABC  thì sai sao được=))
Chữ mờ mờ thì nhưng cậu có nhìn thấy chữ ABC ko? nếu cậu nhìn kĩ hơn thì mình cũng có thể chắc chắn ko thể nào nhầm được
Chẳng có chuyện thủ thuật làm giả đâu vì tấm ảnh được làm theo kiểu vẽ in vải mà nó ghi chữ ABC gì đó đàng hoàng=))
Cũng chẳng có chuyện vẽ sai đâu vì nó đã vẽ theo tấm ảnh mình đã post rồi cái ảnh là ảnh gốc=))
À cái tấm leak trước khi Cure Beat xuất hiện chẳng qua mình nghĩ đấy là tấm ảnh ý tưởng định chọn Waon làm precure nhưng chưa chắc có đúng ko=))
Và đặc biệt ko có chuyện trùng hợp mà người ta vẽ fanart đâu nếu thế thì đã có cả 2 tấm thật giả  làm fanart rồi chứ ko chỉ 1 đâu
Nhưng cái tấm viết sai có ai làm fanart thêm nữa chẳng thấy mascot cũng ko có chữ ABC gì đó đâu trong khi những nhân vật kia được lên fanart
Mình hy vọng cậu ko thay đổi suy nghĩ khi mấy tấm ảnh mình post đấy là Smile Precure thật kẻo nếu ko mình cũng thấy tiếc sót ruột=))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 21-11-2011 20:22:18 | Chỉ xem của tác giả
hcp-doll-lolita gửi lúc 21-11-2011 20:00
Mình đã chắn được là nhờ cái viền đỏ khoanh vùng chữ ABC  thì sai sao được=))
...

chữ ABC mình đã thấy từ lúc mình post lên rùi mà ^^
chất liệu vài thì cũng có thể bắt chước đc chứ đâu phải là vải là ko thể làm giả đâu ^^
có thể lúc trước Toei định cho Waon làm Cure Beat nhưng ko bik tại sao lại đổi ý định 180 độ nên ai tin tấm ảnh đó là thật cũng té ngửa đấy thôi (hình như mình cũng nằm trong số đó) ^^
Và đặc biệt ko có chuyện trùng hợp mà người ta vẽ fanart đâu nếu thế thì đã có cả 2 tấm thật giả làm fanart rồi chứ ko chỉ 1 đâu
người vẽ 3 tấm fanart của cậu post và 2 tấm fanart của mình đều là do 1 người vẽ đó, cậu ấy lúc vẽ 2 tấm đó cứ tưởng là sẽ xuất hiện trong Suite thật ai ngờ bị Toei cho 1 cú troll đó thôi, nên 3 tấm fanart này cũng đâu có chắc chắn đâu, cậu ấy cũng chỉ bảo là muốn cái ảnh đó là thật chứ cũng đâu khẳng đó sẽ thật cho nên 2 đứa mình nên đợi vẫn tốt hơn ^^
Nhưng cái tấm viết sai có ai làm fanart thêm nữa chẳng thấy mascot cũng ko có chữ ABC gì đó đâu trong khi những nhân vật kia được lên fanart
ý mình là mình nêu ra giả thiết là nếu ko có tấm fanart nào vẽ về tấm ảnh mình đã post mà chỉ toàn fanart vẽ về tấm 2 Cure ko có mascot và tiêu đề sai chính tả thì cậu cũng vào đây nói rằng tấm đó sẽ là thật chứ?
Việc người ta ko vẽ fanart về tấm ảnh kia chỉ là do họ ko thích tạo hình đó nên họ mới ko vẽ thôi ^^

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 22-11-2011 08:41:44 | Chỉ xem của tác giả

ắt chước đau nhé

ruby-chan gửi lúc 21-11-2011 20:22
chữ ABC mình đã thấy từ lúc mình post lên rùi mà ^^
chất liệu vài thì cũng có th ...

Theo cậu thì người ta bắt chước làm giả kiểu gì mà tài thế?
Cái tấm đấy cậu cũng up nhưng phóng to mà mình cũng thấy cái chữ ABC chứ có nhầm đâu
có thể lúc trước Toei định cho Waon làm Cure Beat nhưng ko bik tại sao lại đổi ý định 180 độ nên ai tin tấm ảnh đó là thật cũng té ngửa đấy thôi (hình như mình cũng nằm trong số đó) ^^ Có lẽ mình nghĩ người ta thay đổi vì Waon trông ko thích hợp nhìn lúc biến hình ko dễ thương nên đổi thôi
Tiện thể mách cho cậu 1 thông tin này Toys của Bandai toàn sản xuất trước 1 năm nên họ đã phải ý tưởng cho ai làm precure lâu rồi có vấn đề là chẳng qua là người ta bí mật ko cho ai biết nên có người tưởng ảnh đấy Waon làm precure nên cứ thế mà tung tin=))
nên 3 tấm fanart này cũng đâu có chắc chắn đâu, cậu ấy cũng chỉ bảo là muốn cái ảnh đó là thật chứ cũng đâu khẳng đó sẽ thật cho nên 2 đứa mình nên đợi vẫn tốt hơn ^^
Mình cũng sẽ biết là như thế nhưng up tới tận 3 tấm thì vẫn thấy rằng cậu đấy phải chắc chắn đấy là Smile precure thật rồi chư ko thì sao cậu ấy ko vẽ luôn cả 2 nhân vật trong Smile precure kia đi=))
ý mình là mình nêu ra giả thiết là nếu ko có tấm fanart nào vẽ về tấm ảnh mình đã post mà chỉ toàn fanart vẽ về tấm 2 Cure ko có mascot và tiêu đề sai chính tả thì cậu cũng vào đây nói rằng tấm đó sẽ là thật chứ? nếu thế thì mình đã phân vân cả 2 rồi chứ ko chắc chắn 1 như thế đâu=))
Việc người ta ko vẽ fanart về tấm ảnh kia chỉ là do họ ko thích tạo hình đó nên họ mới ko vẽ thôi ^^ nếu nói thế thì ko người này vẽ thì người khác vẽ nhưng họ vẽ trước được tức có khẳng định 1 số nhân vật đấy là thật=))
Và đây cũng là 1 tấm khác về nhân vật trong Smile precure mà đã có 4 tấm làm fanart rồi trong kia cái tấm viết sai có ai vẽ đâu mà mình cũng chắc khi vẽ fanart tấm này thì càng khẳng định người ta ko chọn sai nhân vật làm Smile precure=))

Chẳng qua mình thấy nếu như họ ko cho tấm gốc đã up thì chẳng có chuyện họ fanart mấy tấm này đâu
Bây giờ cậu thử tra wiki hay chỗ facebook xem họ có bảo cái tấm cậu từng up là thật ko?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 22-11-2011 18:09:08 | Chỉ xem của tác giả
hcp-doll-lolita gửi lúc 22-11-2011 08:41
Cái tấm đấy cậu cũ ...

Cái tấm đấy cậu cũng up nhưng phóng to mà mình cũng thấy cái chữ ABC chứ có nhầm đâu

đã bắt chước đc thì phải tài rồi, mà đó chỉ là chữ ABC chứ có phải là hình vẽ nào phức tạp đâu mà lại ko bắt chước đc
vấn đề là chẳng qua là người ta bí mật ko cho ai biết nên có người tưởng ảnh đấy Waon làm precure nên cứ thế mà tung tin=))
vì vậy mình mới nó có khi người ta cũng cứ tưởng tấm ảnh Smile Pretty Cure đó là thật mà đi tung tin thì sao?
Mình cũng sẽ biết là như thế nhưng up tới tận 3 tấm thì vẫn thấy rằng cậu đấy phải chắc chắn đấy là Smile precure thật rồi chư ko thì sao cậu ấy ko vẽ luôn cả 2 nhân vật trong Smile precure kia đi=))
thì mình đã bảo cậu ấy thích tạo hình đó nên mới vẽ rồi còn gì, còn tận 3 tấm thì sao, cậu không nghĩ đến việc cậu ấy chỉ muốn vẽ cho đủ bộ 5 Cure cho giống tấm ảnh kia à
vậy 2 tấm fanart về Cure Beat và Cure Symphony kia cậu ấy đâu có chắc chắn gì mà cũng vẽ đấy thôi
còn 2 Cure ko có mascot trong tấm ảnh kia chỉ đơn giản là xấu wá nên ko ai thích nên cũng ko ai mún vẽ thôi, chứ tấm đó mà đẹp thì cũng đã có người vẽ ra rồi, chỉ là do tấm ảnh đẹp và dễ thương hơn thôi
nếu thế thì mình đã phân vân cả 2 rồi chứ ko chắc chắn 1 như thế đâu=))
cậu vẫn chưa trả lời đúng ý câu hỏi của mình đưa ra, câu trả lời của cậu là khi cả 2 tấm ảnh sai chính tả và tấm ko sai chính tả đều có fanart. Còn câu hỏi của mình là khi tấm đúng chính tả ko có tấm fanart nào và tấm sai chính tả đó có quá trời fanart thì cậu cũng vào đây bảo rằng tấm sai chính tả mới là đúng chứ?
nếu nói thế thì ko người này vẽ thì người khác vẽ nhưng họ vẽ trước được tức có khẳng định 1 số nhân vật đấy là thật=))
Và đây cũng là 1 tấm khác về nhân vật trong Smile precure mà đã có 4 tấm làm fanart rồi trong kia cái tấm viết sai có ai vẽ đâu mà mình cũng chắc khi vẽ fanart tấm này thì càng khẳng định người ta ko chọn sai nhân vật làm Smile precure=))
giống như ý mà mình đã nói ở trên, họ vẽ là vì họ thích chứ chưa ai dám khẳng định tấm ảnh đó là thật hết
còn tấm viết sai là vì tạo hình quá xấu nên chẳng ai mún vẽ thôi, chứ nếu tấm đó mà cũng đẹp thì cũng có người vẽ rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 22-11-2011 18:53:53 | Chỉ xem của tác giả
ruby-chan gửi lúc 22-11-2011 18:09
Cái tấm đấy cậu cũ ...

Cậu nói thế mà cũng nói được à? thế theo mình hỏi đố cậu biết người ta làm giả kiểu gì mà tài vậy
vì vậy mình mới nó có khi người ta cũng cứ tưởng tấm ảnh Smile Pretty Cure đó là thật mà đi tung tin thì sao?Nhưng mà đa số bây giờ bảo tấm đó là thật thì chẳng sai được đâu
thì mình đã bảo cậu ấy thích tạo hình đó nên mới vẽ rồi còn gì, còn tận 3 tấm thì sao, cậu không nghĩ đến việc cậu ấy chỉ muốn vẽ cho đủ bộ 5 Cure cho giống tấm ảnh kia à
vậy 2 tấm fanart về Cure Beat và Cure Symphony kia cậu ấy đâu có chắc chắn gì mà cũng vẽ đấy thôi
còn 2 Cure ko có mascot trong tấm ảnh kia chỉ đơn giản là xấu wá nên ko ai thích nên cũng ko ai mún vẽ thôi, chứ tấm đó mà đẹp thì cũng đã có người vẽ ra rồi, chỉ là do tấm ảnh đẹp và dễ thương hơn thôi

Nhưng mình mới thấy cậu ấy vẽ có 3 tấm chứ có vẽ 5 tấm đâu=))Kể cả xấu hay đẹp khi đã lên series rồi thì thế nào cũng sẽ vẽ fanart=))
Còn câu hỏi của mình là khi tấm đúng chính tả ko có tấm fanart nào và tấm sai chính tả đó có quá trời fanart thì cậu cũng vào đây bảo rằng tấm sai chính tả mới là đúng chứ? nếu như thế thì mình đã bảo là phân vân cả 2 và kể cả thế thì mình đã điều tra thông tin kĩ lại rồi và đã bảo tấm ảnh ko sai chính tả là Smile precure còn gì=)) Ko lẽ cậu cũng định xoắn mình à?(mình mới hỏi câu này thôi chứ đừng hiểu lầm người ta nhé)
còn tấm viết sai là vì tạo hình quá xấu nên chẳng ai mún vẽ thôi, chứ nếu tấm đó mà cũng đẹp thì cũng có người vẽ rồi kể cả khi xấu thật nhưng đã lên series chã lẽ người ta lại ko vẽ=)) Bây giờ web nào cũng bảo tấm  viết đúng đã là Smile precure rồi đấy
Cậu cũng chưa trả lời câu hỏi cho mình rằng ko biết  cậu đã điều tra thông tin chưa hay lại ko tin mình vậy=))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 22-11-2011 19:30:27 | Chỉ xem của tác giả
hcp-doll-lolita gửi lúc 22-11-2011 18:53
Cậu nói thế mà cũng nói được à? thế theo mình ỏi đố cậu biết người ta làm giả ...

Cậu nói thế mà cũng nói được à? thế theo mình ỏi đố cậu biết người ta làm giả kiểu gì mà tài vậy
thì ko phải mình đã nói rồi sao, 1 tấm hình vẽ người ta còn có thể bắt chước đc huống chi là chữ viết, mà chữ đó là chữ đánh máy thì càng ko phải nói
hưng mà đa số bây giờ bảo tấm đó là thật thì chẳng sai được đâu
bộ đa số lúc nào cũng là đúng à, thế đa số người bảo Suzu chỉ là bạn của Ako thì sao cậu ko tin đi, đâu phải đa số lúc nào cũng giống thiểu số
Nhưng mình mới thấy cậu ấy vẽ có 3 tấm chứ có vẽ 5 tấm đâu=))
có thể cậu ta chưa vẽ xong hoặc ko thích vẽ thì sao, nếu cậu ta ko vẽ thì cậu bảo rằng đội hình chỉ có 3 người thui à
Kể cả xấu hay đẹp khi đã lên series rồi thì thế nào cũng sẽ vẽ fanart=))
nhưng lúc này vẫn chưa có series kia mà
nếu như thế thì mình đã bảo là phân vân cả 2 và kể cả thế thì mình đã điều tra thông tin kĩ lại rồi và đã bảo tấm ảnh ko sai chính tả là Smile precure còn gì=)) Ko lẽ cậu cũng định xoắn mình à?(mình mới hỏi câu này thôi chứ đừng hiểu lầm người ta nhé)
mình ko xoắn ai hết, mình chỉ hỏi thế thôi. Cậu bảo cậu điều tra thông tin kĩ và bảo tấm ảnh ko sai chính tả là Smile precure. Vậy sao lúc post tấm ảnh sai chính tả kia cậu cũng bảo điều tra thông tin kĩ mà
kể cả khi xấu thật nhưng đã lên series chã lẽ người ta lại ko vẽ=))
cái này mình cũng đã nói ở trên, cái này chưa có series kia mà, Toei vẫn chưa nói gì mà
Bây giờ web nào cũng bảo tấm  viết đúng đã là Smile precure rồi đấy
web nào là web nào, mình hỏi cậu cậu có bao giờ chịu share web lên đâu mà nói mình câu đó
Cậu cũng chưa trả lời câu hỏi cho mình rằng ko biết  cậu đã điều tra thông tin chưa hay lại ko tin mình vậy=))
ko phải là ko tin nhưng nghe cậu bảo chắc chắn tấm ảnh kia là Smile thiệt là mình hơi lo ngại vì mình tưởng bở nhìu vào năm trước
thế nên mình mới bảo đợi khi nào có thông báo chính thức mới nói tiếp chứ tấm ảnh cũng đâu có chữ gì nói về series ngoài cái tiêu đề Smile Precure to đùng đó
năm ngoái có 1 tấm giới thiệu về Suite có cả hình vẽ Cure, mascot và quá trời chữ giới thiệu tên gọi của từng Cure thì lúc đó mình mới tin đó
còn việc điều tra thông tin thì mình ko dám, ngay cả 1 người đã điều tra thông tin như cậu vào đây bảo Cure Module ko phải là vũ khí của Cure Muse, hay tấm ảnh dance concert là quảng cáo của Precure The Seasons With Precure All Stars The Movie, hay là việc người bạn Suzu của Ako trở thành chị em của Ako lúc nào ko hay thì mình sợ mình kiếm ra mấy cái thông tin còn bậy bạ hơn mấy thông tin trên nữa mất ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 22-11-2011 21:57:00 | Chỉ xem của tác giả
ruby-chan gửi lúc 22-11-2011 19:30
Cậu nói thế mà cũng nói được à? thế theo mình ỏi đố cậu biết người ta làm giả ...

Nếu nói theo mấy kiểu đấy thì mình nghĩ cái khả năng người ta làm giả để đc cái gì chứ mà phải làm giả
bộ đa số lúc nào cũng là đúng à, thế đa số người bảo Suzu chỉ là bạn của Ako thì sao cậu ko tin đi, đâu phải đa số lúc nào cũng giống thiểu số
Cái đó cũng còn tùy theo cậu thì cậu cũng moi đâu ra thông tin đa số đấy bảo chỉ là bạn của Ako chứ mà để mình tin
có thể cậu ta chưa vẽ xong hoặc ko thích vẽ thì sao, nếu cậu ta ko vẽ thì cậu bảo rằng đội hình chỉ có 3 người thui à Nếu vậy thì cậu ko cần phải nói điều ko cần thiết như vậy đâu mình cũng chưa bảo là đội hình có 3 người đâu nhé mà cậu khẳng định vậy
nhưng lúc này vẫn chưa có series kia mà
Hiện tại thì chưa có nhưng tượng lai mới có vì series cũ chưa hết
Cậu bảo cậu điều tra thông tin kĩ và bảo tấm ảnh ko sai chính tả là Smile precure. Vậy sao lúc post tấm ảnh sai chính tả kia cậu cũng bảo điều tra thông tin kĩ mà
Cái đó mình phải điều tra kĩ và bảo tấm thứ 2 mới là thật rồi nhéchứ ko thì cậu cũng đừng nói oan mình thế nhé
ko phải là ko tin nhưng nghe cậu bảo chắc chắn tấm ảnh kia là Smile thiệt là mình hơi lo ngại vì mình tưởng bở nhìu vào năm trước
thế nên mình mới bảo đợi khi nào có thông báo chính thức mới nói tiếp chứ tấm ảnh cũng đâu có chữ gì nói về series ngoài cái tiêu đề Smile Precure to đùng đó
năm ngoái có 1 tấm giới thiệu về Suite có cả hình vẽ Cure, mascot và quá trời chữ giới thiệu tên gọi của từng Cure thì lúc đó mình mới tin đó
còn việc điều tra thông tin thì mình ko dám, ngay cả 1 người đã điều tra thông tin như cậu vào đây bảo Cure Module ko phải là vũ khí của Cure Muse, hay tấm ảnh dance concert là quảng cáo của Precure The Seasons With Precure All Stars The Movie, hay là việc người bạn Suzu của Ako trở thành chị em của Ako lúc nào ko hay thì mình sợ mình kiếm ra mấy cái thông tin còn bậy bạ hơn mấy thông tin trên nữa mất ^^

Nếu kể cả cậu chưa tin mình cũng ko ép hiện tại bây giờ người ta mới up ảnh thôi còn tấm ảnh đầy đủ cả Mascot và giới thiệu hiện tại vẫn chưa có thôi
Mình ko bảo Cure Module ko phải là vũ khí của Cure Muse đâu nhé mà mình chưa dám khẳng định hoàn toàn nhưng cũng vì điều đó mà cậu so sánh chuyện chuyện này với chuyện kia luôn
Nhân tiện thank Sweet nhiều mình đỡ phải mất công nhiều về vụ này Cứ tạm khóa mình cũng chẳng trách cứ mà càng mừng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 22-11-2011 22:16:03 | Chỉ xem của tác giả
hcp-doll-lolita gửi lúc 22-11-2011 21:57
Nếu nói theo mấy kiểu đấy thì mình nghĩ cái khả năng người ta làm giả để đc cá ...

Nếu nói theo mấy kiểu đấy thì mình nghĩ cái khả năng người ta làm giả để đc cái gì chứ mà phải làm giả=))
để dụ những người cả tin chứ làm gì ^^
Cái đó cũng còn tùy theo cậu thì cậu cũng moi đâu ra thông tin đa số đấy bảo chỉ là bạn của Ako chứ mà để mình tin
từ những người xem movie chứ từ đâu, mình cũng hỏi nhìu người và ai cũng bảo là bạn của Ako, và vui ở chỗ là họ còn hỏi mình moi đc thông tin Suzu là chị em của Ako vớ vẩn đó từ đâu ra đấy ^^
Nếu vậy thì cậu ko cần phải nói điều ko cần thiết như vậy đâu
điều nào là ko cần thiết nhỉ?
Hiện tại thì chưa có nhưng tượng lai mới có vì series cũ chưa hết=))
mình cũng chưa bảo là đội hình có 3 người đâu nhé mà cậu khẳng định vậy
mình có khẳng định gì đâu mà tại mình thấy cậu nói câu này mà ^^
"Mình cũng sẽ biết là như thế nhưng up tới tận 3 tấm thì vẫn thấy rằng cậu đấy phải chắc chắn đấy là Smile precure thật rồi chư ko thì sao cậu ấy ko vẽ luôn cả 2 nhân vật trong Smile precure kia đi"
Hiện tại thì chưa có nhưng tượng lai mới có vì series cũ chưa hết=))
cái này mới là" ko cần phải nói điều ko cần thiết" nè, chuyện này là đương nhiên nhưng tương lai mới có thì đợi tới tương lai rồi hãy nói chứ h nói sớm làm gì ^^
Mình ko bảo Cure Module ko phải là vũ khí của Cure Muse đâu nhé
vậy thì lúc trước người nào cứ thấy tớ up bằng chứng chứng minh Cure Module là weapon của Cure Muse lại cứ chối phây phẩy mà sao khi tớ up clip từ phim ra lại hùa hùa theo nói 1 câu sáo rỗng "vũ khí của Ako được Cure Module nó là một loại sáo" câu này hình như đâu phải cậu nói đâu nhỉ, chắc mình nhớ nhầm ai đó rồi đổ thừa cậu nói rùi ^^
p/s: từ bài viết này mình mong sweet hoặc mod iamqa close topic 1 thời gian chứ cứ tình trạng này thì cả 2 người bị ăn thẻ mất, còn ko thì đợi có ep mới thì hãy mở topic lại cũng đc ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 22-11-2011 22:40:30 | Chỉ xem của tác giả
Khóa thread 3 ngày. Nếu còn tiếp tục war sẽ khóa 1 tháng, đồng thời phạt cảnh cáo.
Mod.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
iamqa_2512 + 5 E vất vả rồi ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách