Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: BabyMoon
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2004] Hồn ma ký túc xá / หอผี / Ghost Dormitory - Weerachai Hattagowit ~ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 22-11-2013 19:09:04 | Chỉ xem của tác giả
Qua Halloween rồi nhưng vẫn lên đây hóng...công nhận dạo này đam mê mấy phim kinh dị ghê! nhất là mấy phim Thái đó. Hum bữa đi coi Baby blues giữa chừng phải bỏ về...phim ma gì mà chả sợ tẹo nào!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 28-11-2013 19:55:29 | Chỉ xem của tác giả
Phim kinh dị thì phim Thái Lan làm là nhất rồi,
Tựa phim nhìn vô là thấy thích,thấy hấp dẫn rồi hehe
Cảm ơn subteam nhiều ^^javascript:;
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 9-12-2013 23:27:20 | Chỉ xem của tác giả
hihi mình vừa xem xong, thật sự thì cũng không ghê lắm {:438:} hồn ma chỉ báo thù chứ không giết nhiều người , nhưng mà mình cũng phải xem cùng đứa bạn chứ xem 1 mình thì cũng k dám
thank ST nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 13-12-2013 22:54:35 | Chỉ xem của tác giả
huhu.. mình down nhiều phim ma lắm nhưng chưa bao giờ coi hết.. cứ thấy phim ma là ham muốn down về nhưng lại không dám coi. cứ lên mạng đọc bình luận của mọi người xem phim thế nào thôi.. không hiểu sao mình nhát và sợ ma lắm mà vẫn thích xem..hôm nào hứng lên thì cùng boyfriend coi 1 bộ xong rồi chả dám đi toilet luôn ^^!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 24-12-2013 11:59:38 | Chỉ xem của tác giả
lâu rồi không vào Thai zone, nhiều phim mới quá, phim Thái coi thì lúc nào cũng hài hước, thoải mái tinh thần, có ma nhưng cũng không căng thẳng như phim ma Mỹ
Quyết định đêm noel này ta làm vài bộ kinh dị về coi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 7-1-2014 11:45:09 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn bạn , dạo này bị thích phim thái. 2 tuần nữa là tết rồi đánh dấu down dần về xem buổi đeem cho thích hê hê :3.  :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 10-1-2014 09:57:10 | Chỉ xem của tác giả

h mới xem phim này ... hay quá đi mình Thích nhất xem phim của Thái lan , hấp dẫn i,hay ghê.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 4-2-2014 20:11:12 | Chỉ xem của tác giả
Phim này không có vẻ gì kinh dị lắm, nội dung đơn điệu không có tình huống bất ngờ chỉ là về một nhóm sinh viên đi tìm hiểu nguyên nhân và muốn tìm cách giúp cậu bạn bị ma nữ quấy rối thôi.
So với các phim khác cùng thể loại thì phim này tính hài hước lẫn kịch tính đều kém.
Phần cao trào nhất của phim là khúc cuối nhưng mình thấy người bố cũng đâu có lỗi đến nỗi con ông ta bị hại đâu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 11-4-2014 15:45:40 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích kinh dị thái, thanks các bạn nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 7-5-2014 11:23:08 | Chỉ xem của tác giả
phim nghe ghê quá...!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách