Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: anhndmin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2002] The Lord of the Rings: The Two Towers [Vietsub HD - FullHD Completed]

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 10-4-2012 12:23:45 | Chỉ xem của tác giả
Ôi ôi cuối cùng cũng đã có rồi :x:X:x
Mình ngồi hóng mãi từ lúc xem phần 1
Cám ơn subteam nhìu nhìu nhìu nhìu lắm :x:X
Các bạn vất vả rồi :x:x
Hơi tham lam nhưng mà phần 3 ra nhanh nhanh đi nào :x:X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 10-4-2012 12:34:10 | Chỉ xem của tác giả
em không biết nói sao.. chân thành cảm ơn st ạ ạ ạ ạ ạ ạ ạ :((
Bộ này em kiếm lâu lắm rồi nhưng có lẽ sub nhà mình vẫn chuẩn với hình ảnh vẫn nét hơn cả:((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 10-4-2012 12:40:27 | Chỉ xem của tác giả
tớ là tớ rất thích nhà E trong giai đoạn này đấy nhé
tái hiện lại 1 bộ phim kinh điển và vô cùng hấp dẫn, phải nói là xem nó gợi lại nhiều điều và nhiều ký ức (tớ chỉ thực sự biết đến chúa tể của những chiếc nhẫn phần 3 khi đang học lớp 11) thời kỳ đó đang say mê với người nhện cho nên ko để ý nhiều đến bộ phim này, vì thế TV cũng chiếu khá nhiều lần rồi nhưng chỉ xem hời hợt chứ ko có vừa xem vừa cảm nhận mấy, sau phần 1 nhà mình làm phụ đề thì tớ có dow về và xem thì phải đúng là thời gian đủ chín chắn đủ suy nghĩ và cảm nhận mới đủ để thưởng thức tác phẩm này.
tò mò ko biết khi nhà mình dịch phần 3 thế nào? phần 3 có đoạn công chúa giết chết thằng kỵ sỹ rồng, trước đó nó có kêu là ko 1 con người nào có thể giết dc nó :)) tớ sẽ tò mò nhất đoạn dịch đấy nhé :D

Bình luận

Đoạn đó là không một người đàn ông nào trên chiến trường có thể giết đc tên kỵ sĩ rồng đó. Rõ ràng đây là nữ nhân mà =))  Đăng lúc 10-4-2012 01:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 10-4-2012 13:41:26 | Chỉ xem của tác giả
có sub rồi hehe down nào down nào.
hí hí cảm ơn ST lắm ý, mình đang mong ngóng phim này lắm lắm :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 10-4-2012 15:03:28 | Chỉ xem của tác giả
ôi chời, phim này xem dài lắm
hồi trước xem mất nguyên cả một ngày không làm ăn gì luôn (cả 3 phấn)
subteam up cả 3 phần luôn cho dân tình chết shock   

Bình luận

ừ ^^  Đăng lúc 10-4-2012 06:42 PM
hì. thế down luôn về xem đi bạn  Đăng lúc 10-4-2012 06:05 PM
mình chưa ngóng thấy phần đâu, bây giờ mới nhìn thấy phần này giới thiệu  Đăng lúc 10-4-2012 03:43 PM
ngay phần đầu đã thông báo sẽ có đủ 3 phần mà  Đăng lúc 10-4-2012 03:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 10-4-2012 15:30:41 | Chỉ xem của tác giả
down được 6 mấy % thì báo lỗi, ôi ko, down lại vẫn báo lỗi, thế là sao nhỉ, hay cái link nó die, hay cái mạng nhà ta nó bị lởm ????

Bình luận

down lại đi bạn. ss cat nói đúng đấy. mình down xong rồi nè  Đăng lúc 10-4-2012 06:06 PM
Có người down xong rồi thì k thể lỗi được nhé :)  Đăng lúc 10-4-2012 04:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 10-4-2012 21:21:27 | Chỉ xem của tác giả
bao giờ mới có link MF nhỉ .........................................................
.............................................................................................

Bình luận

Mf hiện đang del file để thanh tra nhiều lắm nên tạm thời bọn mình ko re-up MF. Bạn học cách down tor đi, rất nhanh & tiện.  Đăng lúc 10-4-2012 09:38 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió -2 Thu lại Lý do
katty_cat -2 Spam

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 10-4-2012 21:38:54 | Chỉ xem của tác giả
phim này hay chết đi đc >.<
mình xem lần đầu năm 2007, hồi học lớp 11, ấn tượng đến giờ
hồi đó xem trên VTV1 chương trình phim cuối tuần.
xem xong là khoảng 11h đêm ... nên khỏi ngủ (nhiều cảnh máu me bạo lực nên sợ quá )). nhất là những đoạn giáp lá cà, lũ quái vật thì nhung nhúc nhung nhúc, đông như kiến, xem những đoạn đấy nóng hết cả người, đầu căng như cái trống ))
nhưng phải công nhận là kỹ xảo quá đẹp, phim dựng quá hoành tráng >.<!!! nội dung thì hay, gay cấn khỏi bàn
đến h dù đã để ý nhiều trên Starmovie hay HBO nhưng riêng mình vẫn thấy hiếm có phim nào sánh đc với Lord Of The Rings, kể cả Harry Potter (sorry fans của HP, nhưng với mình thì Lord Of The Rings có thể nói là trên 1 bậc

mình mới thấy 2 cái Fanmade MV này khá hay, nhac hoành tráng, phim đỉnh ^^. sự kết hợp hoàn hảo
h lại kết thêm 2 bài nhạc nền của 2MV này: After the Fall và Protectors of the Earth. 2 bài này là thể loại gì Opera à Bạn nào am hiểu nhạc nhẽo cho mình thỉnh giáo

Nhưng hình như ko phải OST của Chúa Nhẫn đâu nhỉ, xem lâu quá rồi nên ko nhớ nữa . phải đi down coi lại mới đc ^^
thanks Subteam vì 1 dự án phim quá hay . Mong Subteam sẽ làm trọn cả 3 phần ạ

Protectors of the Earth

romankomurka@Youtube

After the Fall

DiarFar@Youtube

Bình luận

ta cũng xem cùng thời điểm với nàng  Đăng lúc 13-4-2012 01:00 PM
clip đầu tiên hay quá, xem mà thấy người nóng hừng hực ấy...hóng tiếp trận chiến middle earth vậy ^^  Đăng lúc 13-4-2012 07:38 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 10-4-2012 22:12:20 | Chỉ xem của tác giả
sao mình tải link hd bị lỗi nhỉ...ai giúp mình vs ..................................................................................................

Bình luận

Lỗi như thế nào =.=, mình test rồi, down xong bình thường mà :-<.  Đăng lúc 10-4-2012 10:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 11-4-2012 01:23:06 | Chỉ xem của tác giả
woaa!
ủng hộ hết mình nhà mình làm sub!
down về thui, đêm nay lại mất ngủ oy!^^
thick quá cơ!^^
hóng! hóng!^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký