Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ngoctuyenjp2
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2002] So close | 夕阳天使 | Tịch dương thiên sứ - Triệu Vy, Thư Kỳ, Mạc Văn Úy, Song Seung Hun/ Vietsub SD Completed

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 5-1-2014 13:35:08 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi, tò mò thế nào mà lại lột vô đây
mình nhớ có lần vô tình coi đc một đoạn của phim này lúc nhỏ
vậy mà còn bị ám ảnh hoài vì tình cảm của chị em trong phim
phải tải về liền mới đc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 5-1-2014 21:00:11 | Chỉ xem của tác giả
Lần đầu coi film này là năm lớp 9 ) cực thích Thư Kỳ và Triệu Vy ghét Mạc Văn Úy lắm
Bi giờ coi lại thì thích cả 3 chị. ai cũng tài giỏi và xinh đẹp hết
Thanks subteam nhìu nhìu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 5-1-2014 23:47:17 | Chỉ xem của tác giả
Phim này xem khá lâu rồi nè giờ xem lại thấy cũng hay ghê.
Cực kì thích Triệu Vy và Thư Kỳ diễn xuất rất tuyệt vời.
Bây giờ ngoài thị trường không còn bán DVD này nữa. Cảm ơn subteam rất nhiều vì đã làm bộ phim này. Nhất định phải down phim này về xem mới được hihi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 6-1-2014 16:19:07 | Chỉ xem của tác giả
mình xem phim này từ hồi còn nhỏ xíu
đánh nhau thấy đã con mắt.
giờ xem lại vẫn thấy hay
tks ST
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 6-1-2014 19:51:48 | Chỉ xem của tác giả
Thư Kỳ quả thật không hổ danh,trong phim cảnh nào cũng sexy vô cùng, bắn súng quá ngầu, Triệu Vy thì tinh ranh dễ thương, hai chị em phối hợp ăn ý ghê, mấy cảnh hành động thiệt là đặc sắc, nhất là khúc Thư Kỳ ngồi nhà bấm máy tính chỉ đường cho Triệu Vy thoát thân.Qúa tuyệt vời <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 23-3-2014 14:45:33 | Chỉ xem của tác giả
Phim này mình vô tình được xem trong đĩa nhạc! Ra sức tìm kiếm và cuối cùng cũng tìm được! Xem hay thiệt!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 7-10-2015 21:13:07 | Chỉ xem của tác giả
công nhận phim hành động đánh hơi bị ác.mà ko ngờ phim xưa giờ còn đc xem lại.cảm ơn team nhiều!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 24-3-2016 00:47:27 | Chỉ xem của tác giả
Sưu tập thêm 1 cái "đã xem" nữa dành cho phim của Triệu Vi tỷ tỷ. Phim hay lắm, lắm đoạn bất ngờ, 20 phút đầu có hơi buồn ngủ, đoạn sau mới bắt đầu kịch tính Vai diễn của Vy tỷ trong phim này kém đỉnh một chút - là nguồn cơn của tai hoạ nhưng vẫn là nhân vật mà mình thích nhất, trẻ ko vấp ngã thì ko thể lớn, thích cách mà Ái Quần đối mặt với nỗi đau, có sự phóng khoáng, có sự ngang tàng, bộc trực thẳng thắn, có sự tự do. Rồi đến cuối phim rất là bùn cười vì cô Mèo cảnh sát rượt đuổi 1 hồi lại yêu luôn cô chuột Ái Quần. Con chuột lại còn tặng cho con mèo 1 cái kiss làm mèo ta đứng hình 5s nữa. Thiệt bá đạo hết nói đúng với khí chất của Tiểu Yến Tử ngày nào

- Không ngờ trong phim còn có Song Seung Hun nữa.
- Bài "Close to you" rất hay, mặc dù mình biết đến bài đó lần đầu trong She was pretty, một bộ phim sản xuất sau phim này tận 14 năm
- Không hiểu sao phim lại có tên là "So Close" nhỉ, dịch ra tiếng Việt "Tịch Dương Thiên Sứ" càng ko hiểu nốt...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 11-10-2016 17:42:55 | Chỉ xem của tác giả
Ngày xưa còn bé xem đĩa ca nhạc có lồng cảnh phim này vào. Thích kinh khủng. Giờ mới đi tìm lại phim để xem.  Ko ngờ kites cũng có sub phim này luôn.
Cảm ơn subteam nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 25-10-2016 08:25:04 | Chỉ xem của tác giả
Phim rat hay, minh rat yeu thich cac san pham cua st Kites.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách