Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: oopssy
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[1999] Roswell (Completed 3 season - fix link die

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 30-9-2011 18:48:11 | Chỉ xem của tác giả
Góp ý ST 1 chút. 2 ss trước đọan opening có màu vàng cam thì chữ màu cam là hợp. Đọan opening ss3 này có màu xanh dương thì ST làm màu chữ và kara có hiệu ứng và màu sao cho nó hài hòa. Xem ep1 mình thấy hình con alien lúc opening còn bị mất góc ở dưới. :|
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 30-9-2011 22:23:47 | Chỉ xem của tác giả
ôi mong chờ
cuối cùng thì subteam cũng cho ra đời SS3
trc phải xem tạm mấy tập bên vnz
hi vọng ss3 sẽ sớm hoàn thành
regard
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 30-9-2011 22:26:37 | Chỉ xem của tác giả
Mặt dây chuyền độc nhất HN này. Các fan ROSWELL dìm hàng đi :)

Bình luận

Bạn cho mình Yh nhé mình để lại cho.  Đăng lúc 5-10-2011 03:17 PM
Ý, hàng hiếm nha. Hàng đặt hả bạn? Nhìn thích quá à? Bạn đặt ở đâu thía??? Mình cũng muốn có 1 "em" cơ...  Đăng lúc 4-10-2011 11:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 1-10-2011 10:13:59 | Chỉ xem của tác giả
Vừa coi xong ep 1 ss3, và trạng thái của mình là... hơi bị shock một tẹo!
Shock đầu tiên là bởi những tình tiết hơi gấp gáp của phim, khác hẳn so với 2 phần trước (có lẽ do mình đã quen với diễn biến chậm của phim trong các phần trước nên thấy tập này có vẻ hơi rối rắm).
Nhưng shock nhất là do nhân vật Liz đã thay đổi quá nhiều. Đến thời điểm này thì Liz mà mình vẫn biết chính là một cô gái sống rất chuẩn mực và rất có nguyên tắc. Đôi khi trong những tình huống nhất định cô ấy có thể phá bỏ một số nguyên tắc của mình, nhưng vẫn nhận biết được ranh giới nào có thể vượt qua và nguyên tắc nào vẫn bắt buộc phải tuân thủ. Còn cảm nhận của mình về Liz trong ep1 ss3 này chỉ là một cô gái tuổi teen bình thường (thậm chí là hơi nổi loạn). Mặc dù trong 2 phần trước Liz cũng thể hiện là có một phần nào đó trong cô ấy luôn muốn nổi loạn nhưng Liz vẫn có đủ sáng suốt để bắt bản thân phải đi đúng hướng, ít ra sau mỗi lần sai phạm (vô tình hoặc cố ý) Liz vẫn ý thức được là mình làm sai, ko nên như vậy. Còn trong ep này mình cảm thấy Liz ko còn là một cô gái có suy nghĩ sáng suốt và sống có nguyên tắc nữa, nhất là đoạn sau khi 2 người vừa cướp viên kim cương trở về, khi bị bố gặng hỏi, Liz chỉ trả lời có vài từ cụt ngủn "No where", "Clothes" với thái độ rất chi là...
Tiếp đến là nhân vật Max, trong mấy tập cuối của ss2 cậu ấy đã ít nhiều làm mình thất vọng, và sang đến ep1 này thì hoàn toàn thất vọng. Max sống buôn thả hơn, và cũng ko còn là một người cẩn trọng, luôn suy nghĩ kỹ càng để tìm ra giải phảp tốt nhất trước khi hành động nữa.
Mình biết là trong suốt quãng thời gian trước đó đã xảy ra rất nhiều chuyện, mọi người đều phải gánh áp lực rất lớn nhưng thực sự là cảm thấy Liz và Max đã thay đổi quá nhiều và dường như là đã đánh mất bản thân mình vậy. Tuy nhiên vì đây chỉ mới là ep1 nên cảm nhận này cũng chỉ là cảm nhận khi xem ep1, có thể sau khi xem tiếp các ep khác thì mình lại nghĩ khác đi.
Còn về các nhân vật khác thì mình chưa có nhận xét gì vì trong ep1 chủ yếu nói về cặp Liz Max. Tuy nhiên mình rất thích tạo hình của Izabel trong ss này, nhìn xinh hơn các ss trước rất nhiều.
Đó là đôi dòng chia sẻ cảm xúc sau khi xem ep1 ss3 của mình, nếu các bạn nghĩ khác mình hay giống mình thì cũng hãy chia sẻ để thread mình thêm xôm tụ với support tinh thần cho subteam nữa.{:173:}
Một lần nữa Thanks và yêu subteam rất nhiều!{:161:} {:155:}

Bình luận

Mình cũng bị shock khi xem tập 1 bạn à, nhg các tập sau tiết tấu có vẻ chậm lại rồi  Đăng lúc 7-10-2011 08:13 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +3 Thu lại Lý do
oopssy + 3 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 3-10-2011 14:01:41 | Chỉ xem của tác giả
đang down ep 1 ss3
đầu tiên là chúc mừng st đã hoàn thành xong 2ss, quả thật là chặng đường rất dài và vất vả
cảm ơn mọi người đã ko bỏ cuộc >:D<
kiên trì làm nốt ss cuối cùng này nhé ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 4-10-2011 20:33:44 | Chỉ xem của tác giả
Series này ra chậm quá dù đã có đủ 3 season rồi. Chẳng bù cho vampire diaries có ep nào mới là gần như có sub luôn. Xem chùa mãi lâu nay cũng thấy ngại nên nếu KST cần 1 chân editor thì nói với mình nhé. Mình muốn roswell sẽ nhanh ra ep mới hơn trước tháng 12 để mình còn tặng em mình nguyên bộ Roswell này. Cám ơn ST đã đọc.

Bình luận

Vì là phim cũ nên mới ra chậm đó bạn :D vì ko có dc khí thế máu lửa như phim mới, nhg subteam sẽ vẫn luôn cố gắng, mong bạn tiếp tục ủng hộ  Đăng lúc 7-10-2011 08:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 7-10-2011 12:50:06 | Chỉ xem của tác giả
tiếp tục chặng đường cuối cùng...
Vậy là sắp đủ cả 3 Season rồi, phải sưu tập đủ bộ để sau ni xem, tìm lại một phần tuổi thơ...
thanks ST nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

pnd4189 Tài khoản bị xóa
68#
Đăng lúc 8-10-2011 09:30:22 | Chỉ xem của tác giả
Nghe nói series này bị cancelled ở season 3 do rating thấp và vài lý do nữa,tiếc thật,giá làm thêm vài season nữa thì tốt,như Smallville tận 10 season.Truyện Roswell có hơn 10 tập mà chỉ làm phim có 3 season
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 8-10-2011 11:04:23 | Chỉ xem của tác giả
ôi tềnh iu ss 3 Moahzzzzzzzzzzzzzzzz
   Iu subteam cực độ {:290:}
đao capaps tốc
Thanhkkksssssssssssssssssssss
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 8-10-2011 11:33:11 | Chỉ xem của tác giả
Thanks subteam. Mình k ngờ là đội làm sub các bạn đã theo được đến tận phần 3 này. Đã biết về dự án làm sub phim robswell từ hồi các bạn mới làm những tập đầu season 1 nhưng k có điều kiện theo dõi hết đầy đủ. Hôm nay vào kst.net thấy các bạn đã đang làm đến season 3 thực sự rất bất ngờ và vui. Mong subteam tiếp tục cố gắng nhé. Đây là 1 trong những phim truyền hình Mỹ hồi trước m thích nhất đấy. Thanks các bạn rất...rất..nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách