Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: oopssy
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[1999] Roswell (Completed 3 season - fix link die

[Lấy địa chỉ]
321#
Đăng lúc 1-4-2013 19:37:58 | Chỉ xem của tác giả
oopssy gửi lúc 3-9-2011 15:09
Season 3

Cho hỏi tập 1 sao chỉ có 200 m, lúc down về không xem được vậy ? Có bạn nào giúp mình với không ?

Bình luận

Cảm ơn bạn, để mình check  Đăng lúc 3-4-2013 12:37 PM
Mình có up ep 1 ss 03 ở page 31 , link mediafire . bạn muốn xem thì down về  Đăng lúc 3-4-2013 10:53 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

322#
Đăng lúc 12-4-2013 08:07:33 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn subteam nhiều thật nhiều, không còn gì để tả dc độ sung sướng khi tìm dc thread này, bao nhiêu lâu tìm phim này xem lại với phụ đề mà không dc, h thấy rồi, cuồng mất thôi, thật, bắt đầu ngồi down khí thế thôi, thanks again subteam nhé! :"D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

323#
Đăng lúc 12-4-2013 19:12:27 | Chỉ xem của tác giả
Một thời tuổi thơ gắn liền với Roswell
Những bạn trẻ hồi đó còn bé xem mấy anh chị ý mê miệt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

324#
Đăng lúc 12-4-2013 19:24:00 | Chỉ xem của tác giả
woa, vừa thấy trên Facebook post ảnh của cô gái robot thì sang kites kiếm ngay được link roswell ^^
Ngày bé rất nghiện Hercule - vị thần sức mạnh, đảo giấu vàng, cô gái robot, tây du ký, bao thanh thiên.....
Hay hoạt hình như Laputa, Pokemon, Siêu nhân Gao, Conan - cậu bé đến từ tương lai, aladin, Lion King ......Những phim đó h kiếm link tưởng chừng rất khó Nên mình rất rất rất ủng hộ st làm các phim cũ kinh điển
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

325#
Đăng lúc 12-4-2013 20:01:50 | Chỉ xem của tác giả
ôi, ổ cứng đầy rùi, chưa có tiền mua ổ cứng di động, nên đành bookmark lại, sau này có tiền mua ổ cứng rùi down về coi, cũng tại mình thui, hix, coi xong k chịu xóa đi, giữ lại sau này lấy ra cày lại....toàn phim hay nên k nỡ xóa...{:432:}
phim này mình chết mê chết mệt từ hồi bé lun ý, tiếc là hồi đó không được coi trọn bộ, bi giờ vừa bận công việc lại thêm ổ cứng đầy, vẫn chưa coi được.......mình kém duyên với phim này quá.......
cảm ơn ST nhìu lắm. vì đã làm lại bộ phim này...............
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

326#
Đăng lúc 16-4-2013 13:41:58 | Chỉ xem của tác giả
nhìn thấy roswell mà lại nhơ về loạt phim lúc 18h ngày xưa của vtv3...cacsch đây cũng phải 10 năm rồi...cùng thời với season smallvilee đây mà,,,nam chính và nữ chính trong phim có vể đẹp như thiên thần ấy...nhất là đôi mắt,, phim này cực hay luôn nhưng giờ chưa có thời gian xem lại,,,, nhất định sẽ downlad về xem hết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

327#
Đăng lúc 29-4-2013 08:46:52 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay và vui chết đi được  tình tiết nhẹ nhàng, nhân vật cũng đáng yêu
Có những chi tiết thật là bá đạo  nhưng coi rồi mới hiểu sao mọi người lại thích xem{:159:}{:181:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

328#
Đăng lúc 2-5-2013 16:49:42 | Chỉ xem của tác giả
PHim hay, làm nhớ về tuổi thơ quá.
Thích vẻ đẹp nhẹ nhàng của chị nữ chính ghê, nam thì lại thích anh dvien phụ hơn. =))
Ấn tượng với couple phụ cái đoạn quay lại rồi hôn nhau khi đang cãi lộn. Xem từ lúc còn bé tới giờ vẫn ko quên. =))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

329#
Đăng lúc 20-5-2013 08:55:16 | Chỉ xem của tác giả
Một trong những bộ phim gắn liền với tuổi thơ của mình..............hồi đó ngày nào cũng canh đến 6h tối để xem phim này............giờ xem lại vẫn thấy đầy cảm xúc như hồi đó{:295:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

330#
Đăng lúc 6-7-2013 18:42:48 | Chỉ xem của tác giả
woa, vừa thấy trên Facebook post ảnh của cô gái robot thì sang kites kiếm ngay được link roswell ^^
Ngày bé rất nghiện Hercule - vị thần sức mạnh, đảo giấu vàng, cô gái robot, tây du ký, bao thanh thiên.
Hay hoạt hình như Laputa, Pokemon, Siêu nhân Gao, Conan - cậu bé đến từ tương lai, aladin, Lion King ..Những phim đó h kiếm link tưởng chừng rất khó Nên mình rất rất rất ủng hộ st làm các phim cũ kinh điển
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách