Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[1991] The Silence of the Lambs - Sự im lặng của bầy cừu - Vietsub HD completed

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 13-3-2016 16:37:11 | Chỉ xem của tác giả
phim này là phim kinh dị mà mình xem hẻm có thấy kinh dị lắm, nó giống như sự đối đầu đầy cân não của 2 phe và hiểu hơn tâm lý của những tên tội phạm. do chúng cũng như chúng ta, thèm muốn khao khát thì sẽ muốn chiếm giữ. mặc dù họ có những sở thích bệnh hoạn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 13-3-2016 19:46:51 | Chỉ xem của tác giả

Hôm trước có nghe bạn giới thiệu phim này mà đề tài có vẻ sợ sợ nên chưa dám coi
thôi sẵn đợi Kites làm rồi coi luôn thể
Hy vọng là ko quá kinh dị
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 17-3-2016 22:19:52 | Chỉ xem của tác giả
Phim này mình coi lâu rồi, coi lại vận thấy hay.Ấn tượng những đoạn đối thoại giữa hai nhân vật chính, coi bản này vận hay hơn bản mới
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 19-3-2016 09:07:35 | Chỉ xem của tác giả
Nghe nói phim này đạt nhiều giải oscar phải không nhỉ? Có mấy người khen phim hay hơn truyện.
Cám ơn Subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 19-3-2016 09:55:15 | Chỉ xem của tác giả
Đọc tiểu thuyết phải nói là rất hay, cảm ơn subteam!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 25-3-2016 08:12:42 | Chỉ xem của tác giả
Một bộ phim kinh điển trong kho tàng phim vô giá của nhân loại. Cho dù các diễn viên trong phim, ngoài đời có thể đã mất đi, nhưng hình ảnh nhân vật của họ vẫn sống mãi trong lòng người hâm mộ và trong lòng...kho chứa phim khổng lồ của Mỹ trong khu mỏ muối ở bang Texas.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 26-3-2016 14:38:10 | Chỉ xem của tác giả
Xem đến lần thứ 3 rồi mà vẫn sởn da gà thanks subteam nhìu : >
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 29-3-2016 20:36:47 | Chỉ xem của tác giả
Thấy trailer cũng ổn
Chuẩn bị kéo em nó về
Thanks subteam rất nhiều !!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 30-3-2016 22:02:37 | Chỉ xem của tác giả
Bác Anthony Hopkins rất hợp với loại vai này (đại khái là tội phạm trí thức thông minh). Chính nhờ khả năng diễn xuất của ông đã biến nhân vật Hannibal Lector trở thành huyền thoại và cũng giúp ông mang về giải Oscar cho Nam diễn viên chính xuất sắc nhất.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 1-4-2016 14:00:59 | Chỉ xem của tác giả
Phim không hề có nhiều cảnh máu me nhưng vẫn khiến người ta lạnh gáy. Diễn xuất của Anthony Hopkins thiệt là ám ảnh mà: thoại vừa phải nhưng câu nào thốt ra cũng nắn nót, ảnh mắt thâm sâu đầy ẩn ý, những lần nhếch miệng cười quá sức tinh tế, quá tuyệt vời luôn. Ông đã khiến cho Hannibal trở thành một trong những nhân vật kinh điển của thế giới phim ảnh: tàn bạo nhưng không phải man rợ, thâm sâu và cực kỳ khó nắm bắt! Ám ảnh không ngừng, nhưng là 1 sự ám ảnh rất đáng!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách