Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Chich_bong
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[1986] TÂY DU KÝ 1986 - Lục Tiểu Linh Đồng, Mã Đức Hoa, Từ Thiếu Hoa, Diêm Hoài Lễ [Vietsub E22] - DROP

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 29-5-2013 14:39:25 | Chỉ xem của tác giả
Trở lại tuổi thơ thôi
Mình vẫn thích nhất bản cũ này, diễn viên thì đóng đạt, lại còn đẹp nữa chứ. Chả bù cho các bản sau
Cái này xem thuộc hết rồi, nhưng mà vẫn muốn xem lại
Tks subteam!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 29-5-2013 16:35:09 | Chỉ xem của tác giả
Cho xin 1 vé về với thời thơ ấu nào. Không chỉ có thế hệ 8x mình đây mà còn rất rất nhiều thế hệ phải kể tới bố mẹ cô chú . đều mê mẩn phim này. Thời đó còn nghèo chưa có ti vi nhiều, phim ảnh nhiều như bây giờ mà coi được bộ phim tuyệt đỉnh như thế này thì thật quý giá. Cứ tới 18h là đài VTV3 lại chiếu phim. Hầu như mùa hè nào cũng chiếu lại nhưng cứ coi đi coi lại cảm xúc vẫn nguyên vẹn như lần đầu được coi phim. Cảm phục tất cả đoàn làm phim những người đã sản xuất ra bộ phim tuyệt vời như thế
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 29-5-2013 17:45:08 | Chỉ xem của tác giả
1/6 TV chiếu lại phim h C-Zone cũng làm lun
Em nhường vé cho mấy bạn khác vì em năm nào vào dịp này ông cũng lôi bộ đĩa Tây Du Ký ra luyện
Thật tình là trước h coi thuyết minh ko àh nên h đổi món xem vietsub cho nó chân thực
Em là em cực kì kết mấy bản nhạc trong phimmong là ST cũng làm sub mấy đoạn đó.nghe mãi ko chán

Bình luận

ok e!.. có sub OST của phim theo từng ep đấy... yên tâm nhóa...^^  Đăng lúc 29-5-2013 06:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 29-5-2013 18:05:20 | Chỉ xem của tác giả
nhìn mấy nhân vật này tự nhiên có j đó thổn thức trong lòng. thổn thức như vừa gặp lại những người bạn cũ đã chục năm rồi ko gặp, thổn thức như vừa được quay ngược thời gian quay trở lại quá khứ, và thổn thức khi xem lại 1 kiệt xuất điện ảnh thứ thiệt.
kết nhất câu của ST là "để lại cho con cháu sau này". đúng, để lại cho thế hệ mai sau 1 bản phim thật đẹp, thật chất lượng

Bình luận

=)))  Đăng lúc 29-5-2013 07:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 29-5-2013 18:18:09 | Chỉ xem của tác giả
ôi Kites mà làm phim này thì ủng hộ hết mình. Nhà mình đã có đầy đủ 1 bộ rồi; nhưng lồng tiếng thôi
Mặc dù vậy cũng thỉnh thoảng lấy ra xem lại, đây vẫn luôn là bộ phim mình thích nhất từ trước đến giờ, hơn cả mấy bộ Hàn Quốc mình ghiền gần đây
chẹp chẹp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 29-5-2013 19:22:52 | Chỉ xem của tác giả
ôiiiii tuổi thơ dữ dội của tôi.
có bao nhiêu bản Tây Du Kí rồi mà vẫn không thể nào thay thế được phiên bản Tây Du Ký 1986 này.
nói thật sư phụ cũng đẹp trai nữa hehehehe
mới thấy bác Lục Tiểu Linh Đồng qua Việt Nam thăm lăng Bác mình rất thích Tôn Ngộ Không. lúc bác Lục Tiểu Linh Đồnh tham gia bộ phim này còn trẻ và rất đẹp trai, thư sinh hí hí
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 29-5-2013 20:55:34 | Chỉ xem của tác giả
Cái này có phải là vé đi tuổi thơ ko nhỉ ????{:297:}
Hạnh phúc hơn cả các em bé ý chứ, mong mong lắm, có nằm mơ cũng ko nghĩ là Kites sẽ làm sub danh tác này
Liệu 3 danh tác còn lại các tình yêu có làm ko nhỉ ? mòng thật sự rất rất mong ST làm cả bộ tam quốc nữa.
Hức hức.xúc động quá.CẢM ƠN ST NHIỀU LẮM !!!!!!!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 29-5-2013 21:12:35 | Chỉ xem của tác giả
Tây du ký - Tây du ký ơiiiiii

.Đi học về , mọi thứ phải làm thật nhanh , và thât nhanh ngồi trước màn hình chờ giờ hoàng đạo điểm .

Không thể bỏ sót dù chỉ một phút của phim Tây du ký - Sáng hôm sau đi học trong đầu vẫn ngân vang bài hát

của Thầy trò Tam Tạng trên đường đi thỉnh kinh.

P/s : Chích à , lẽ ra có sub rồi hãy thông báo chứ .  "comming soon " kiểu này hại bạn quá , ngày nay lượn

ra lượn vào không biết bao nhiêu lần .  vẫn  "comming  soon " !!!!!!

Bình luận

hehe, right here waiting for u...**  Đăng lúc 30-5-2013 02:08 PM
soon sớm thôi mòa... lót dép hóng-ingggggggggggggggg  Đăng lúc 30-5-2013 12:02 AM
Tui tự ghi vô cho mợ thấy "trách nhiệm " nặng hơn chút đó ^^  Đăng lúc 29-5-2013 09:32 PM
mới coming chưa có soon mà =))  Đăng lúc 29-5-2013 09:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 29-5-2013 21:32:01 | Chỉ xem của tác giả
không ngờ phim này lại được kites làm lại một bộ phim mà đối với tuổi thơ của nhiều người nó là cả một kí ức tuyệt đẹp làm cho trí tưởng tượng của nhiều người bay bổng trong đó tất nhiên có cả mình mặc dù bây giờ xem lại chắc chắn mình sẽ có cảm giác nó hơi thiếu hoành tráng một chút nhưng chắc chắn mình vẫn yêu thích nó như xưa phải không mọi người
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 29-5-2013 21:53:30 | Chỉ xem của tác giả
bản này hình như làm từ trước năm 1986, không quá nhiều kĩ xảo, không được tiên tiến như ngày nay, gần 30 năm đến nơi rùi chứ ít gì nhưng mà vẫn thích xem bản này nhất, gắn liền với cả thời ấu thơ :") dù có không biết bao nhiêu bản làm lại nhưng không thấy ai diễn vai tôn ngộ không hợp bằng lục tiểu linh đồng :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách