Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Chich_bong
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[1986] TÂY DU KÝ 1986 - Lục Tiểu Linh Đồng, Mã Đức Hoa, Từ Thiếu Hoa, Diêm Hoài Lễ [Vietsub E22] - DROP

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 28-5-2013 23:48:30 | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim-hè -nào-cũng-coi của em <3
Nhà em tới thế hệ thứ 3 coi phim này rồi đó.
Nhớ cả từng chi tiết mà coi hoài không bao giờ chán.
Tuổi thơ em sẽ trống 1 lổ chà bá nếu không có "Tây Du Ký" 1986
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 29-5-2013 00:03:43 | Chỉ xem của tác giả
Có thể nói đây là bộ phim gắn liền với tuổi thơ của mình . Lúc nào cũng thích Tôn Ngộ KHông xem đi xem lại mai mà cứ háo hức như lần đầu.Tuy sau có nhiều bản mới nhưng Tây Du Ký 1986 vẫn luôn là No1.Tks subteam đã translate lại.Muốn một lần nữa sống lại vs cảm xúc ngày ấy.{:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 29-5-2013 01:25:00 | Chỉ xem của tác giả
The Hot Summer project Tay Du Ky ,phim này làm năm 1986,năm
1986 đó mình mới được gần 1 tuổi , mình chưa xem Tây Du Ký bao
giờ , nên nhân dịp này sẽ xem cho biết , chỉ biết đại loại là phim hơi
có vẻ thần thoại , cám ơn bạn mình sẽ sắp xếp time để thưởng thức
Tây du ký .

Bình luận

ôi vậy là bạn sinh cùng năm với mình, nhưng mà hồi Tây Du chiếu ở VN thì mình cũng đi học rồi, xem được rồi mà.  Đăng lúc 29-5-2013 06:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 29-5-2013 08:42:56 | Chỉ xem của tác giả
ố tồ Tây Du Kí

hồi nhỏ mê phim này kinh khủng

sẵn sàng ko ăn cơm chứ nhất quyết không bỏ

chỉ để xem khỉ đột Tề thánh

nhớ thật, e học hành thành tài e sẽ dow mần sau

Tks ST nhiều nhiều ạ{:444:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 29-5-2013 08:42:57 | Chỉ xem của tác giả
Cho em xin 1 vé về với tuổi thơ với nào
Một bộ phim mà đến bây giờ có chồng con rồi mà vẫn thích xem kinh khủng, lúc nào xem lại cũng thấy như mới tinh, vẫn có cảm xúc như ngày nào xem lần đầu tiền.
Nhớ hồi xem lần đầu, cứ đến giờ chiếu phim là cả khu tập thể lại náo loạn lên, trẻ con chạy rầm rập ở các tầng để về xem cho kịp giờ
Bây giờ nhớ lại những khoảnh khắc đó thấy sao mà thích thế.
Trẻ con ngày xưa không có máy tính, không có trò chơi điện tử không có nhiều trò giải trí như bây giờ nên thật sự thấy quý và trân trọng những bộ phim như Tây Du ký, chứ trẻ con bây giờ có xem mấy đâu, suốt ngày chat chit online, điện tử.
Túm lại là hoan nghênh và ủng hộ nhiệt liệt dự án này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 29-5-2013 08:45:51 | Chỉ xem của tác giả
Khiếp,chưa rảnh vào post mừ trôi tận page 9.
bác Đường Tăng nào cũng đẹp troai. Hihi.
cảm ơn người đẹp đã bán vé cho em quay về tuổi thơ. Đề nghị ep 1 bán với giá 5$. Người mua đầu tiên em sẽ trao thưởng 100$.

Bình luận

page 7 chứ :v  Đăng lúc 29-5-2013 09:30 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 29-5-2013 08:50:01 | Chỉ xem của tác giả
whoa whoa, siêu like bác lục tiểu linh đồng
kí ức tuổi thơ của chúng ta, hồii xưa, năm nào tv cũng chiếu xem 1 lần mà chẳng chán bao giờ
nhân tiện,trailơ lừa tình vật vã ad ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 29-5-2013 09:25:06 | Chỉ xem của tác giả
trước đây khi còn học trung hoc mỗi năm xem tây du kí một lần tính ra đã xem hơn chục lần rối mà mọi người khi trên truyền hình có chiếu phim là bật kênh lên xem đủ biết sức hấp dẫn của phim rồi sau này có các phine6 bản khác xuất hiện mặc dù hiện đại hơn nhưng mọi người đều không thích bằng bộ dầu tiên này.cám ơn subteam nhìu nhìu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 29-5-2013 10:26:04 | Chỉ xem của tác giả
mình cũng rất thích phim này hồi bé nhưng theo mình thì các bạn czone làm không được thực tế lắm vì có nhiều bản thuyết minh và phát đi phát lại trên tv r, các bạn nên dành sức làm những pj khác mà chưa ai làm thì hay hơn

Bình luận

thực tế thì chúng mình cùng đợi vietsub nhé... bảo đảm bạn sẽ bất ngờ khi so sánh giữa thuyết minh vs vietsub đấy ợ...  Đăng lúc 29-5-2013 01:06 PM
bạn có thể so sánh bản thuyết minh và bản tụi mình resub sẽ thấy đièu khác biệt :"> cứ thử so mỗi tập 1 thôi là thấy rồi nhé ^^  Đăng lúc 29-5-2013 10:50 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 29-5-2013 10:34:11 | Chỉ xem của tác giả
Hơ hơ, ngày xưa mình cũng có ước mơ ăn thịt Đường Tăng nhưng giờ đây mình có ước mong Đại Thánh là oshin của mình. haizzz tuổi thơ con cũng dữ dôi lắm nhưng giờ đây lớn rồi, nhìn lại món quà này cảm thấy buồn.

Hãy cùng với Kites mua vé tàu quay về miền kí ức tuổi thơ nào

Vợi vé tàu có đắt k, chứ tôi giờ đang ăn bám bố mẹ k có nhiều tiền đâu, miễn phí ha.

Dời ạ, ngày xưa coi suốt ngày tôi chửi rủa lão Đường Tăng, toàn là gây xui xẻo, đẹp trai mà lèo nhèo quá

Tuổi thơ ơi, mi chờ tao nha

Bình luận

ước mơ hồi bé của bạn nhỏ nhoi thiệt.... ^^ vs ước mơ của hiện tại còn nhỏ nhoi hơn.... :v  Đăng lúc 29-5-2013 01:07 PM
thi xong đh đê :v  Đăng lúc 29-5-2013 10:50 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách