Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: adam77
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[16+][TV Tokyo 2013] LIMIT - リミット | Sakuraba Nanami, Tsuchiya Tao (Vietsub Ep11, 12 END)

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 7-10-2013 20:01:58 | Chỉ xem của tác giả
ô..ô..ô {:301:} đã có tập 2 *tung hoa*
Xem xong tập 1 thì...mình thấy cái đứa Sakura chết là đáng thạt ý chứ cậy xinh mà xỉ vả mọi người chả ra sao {:431:} lại còn đưa người khác ra làm trò hề nữa >_<
Khổ thân anh Hijita ( phải không nhỉ ??? ) đẹp trai lại tốt tốt (mình thấy đối xử tốt với mọi người nên nghĩ vậy ) thế mà lại chết
Bạn vẽ truyện tranh thì như cảm xúc đè nén lâu quá nên tâm thần bất ổn thôi..chứ người đáng sợ là đứa bạn trong nhóm Sakura mà cũng hay đi bắt nạt người khác cơ
Có lẽ mới chỉ xem tập đầu nên mình không thấy gì đáng sợ...nên nghĩ là phim chỉ ở mức 16+ thôi..chứ chắc không sợ đến mức ở 18+ đâu nhỉ ????

Bình luận

kiêu ngạo, xấu tính đâu có đáng chết  Đăng lúc 8-10-2013 03:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 7-10-2013 22:02:11 | Chỉ xem của tác giả
chồi ôi, phim này hay kinh dị mĩ tho luôn :)
Bữa kia down về coi một tập của ST xong, mình nóng lòng coi trực tiếp trên mạng luôn
Coi từ 9h sáng đến 3h trưa :D
Theo mình thấy phim có chiều sâu, chứ không có kinh dị gì mấy
Phim thấy đáng thương nhất là Hinata cùng Usui. Nếu không phải vì một sai lầm nhỏ thì Hinata đã khogn6 giết Usui, còn nếu Usui không quá kích động thì chắc chắn mọi chuyện cũng tốt đẹp không đến chiều hướng 1 người chết, còn 1 người thì ngồi tù.
Nhưng dù sao nếu không có tình tiết đó thì phim chắc chắn sẽ kém hấp dẫn rồi :D
xem tập 10 11 cứ tưởng là chỉ mình Moriko trở về được :). Coi xong hết mới thấy kết thúc cũng có hậu quá chừng :)

Tks ST đã làm phim này để mình có thể biết thêm một phim hay thế này :P

Bình luận

nếu bạn xem rồi thì đừng nói trước nội dung phim, những người mới xem như mình thấy mất cả hứng bạn ạ :)  Đăng lúc 8-10-2013 09:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 8-10-2013 10:34:10 | Chỉ xem của tác giả
Đã xem xong tập 2 =.=
Và cảm nhận của mềnh là đứa nào (trừ Kamiya ra) cũng đều có vấn đề =="
Haru thì cứ như bị cuồng tín đứa tên Sakura ấy @@" Nó chết rồi thì thôi đi chớ @@" Lại còn bảo Konno là cậu ko buồn ah ?? rồi tát em ý nữa @@" Nói chung ghét Haru nhất =="
Konno thì giống đa số mọi người :( bơi theo dòng chảy..nhưng giờ mới dần lộ bản chất ra
Arisa thì thần kinh bất định khỏi nói rồi ="= dễ nó chán quá hay tức quá rồi đi giết người lắm ==
Ushui thì nhát :( không có ấn tượng
Thích Kamiya thôi :(
Mà không biết Hinata còn sống không nhể ??? Xem 2 tập rồi mà không hiểu sao mềnh vẫn nghi nghi anh ý chưa chết :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 8-10-2013 12:01:11 | Chỉ xem của tác giả
WOW!! đợi mãi cuối cùng phim cũng có sub keke
Diễn biến tâm lí các nhân vật quá thu hút . Lại còn nói vềvấn đề học đường nữa chứ )
Kết thúc vẫn là cả 5 cùng sống sót. kết thúc đẹp ♥

À mình có ý kiến chút: Phim này bản của Nhật là 16+ mà subteam???? mặc dù mình thấy độ tuổi nào cũng xem đc hihi

edit by adam77
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
 Tác giả| Đăng lúc 8-10-2013 14:53:54 | Chỉ xem của tác giả
[J-Zone].Limit.E03.HD.KITES.VN.mkv

Bài viết chứa quá nhiều dữ liệu cho phép.

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký

x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 8-10-2013 17:12:14 | Chỉ xem của tác giả
trangmin2221 gửi lúc 28-9-2013 21:35
à phim này mình xem truyện rồi
Ganh ghét đố kị rồi cuối cùng giết nhau
Nhưng m ...

Nghe nói hình  nó có happy endingthường thường thì phim cũng hơi khác so với truyện, ví dụ như XXX Holic
{:176:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 8-10-2013 19:27:31 | Chỉ xem của tác giả
coi phim mà mình sợ con nhỏ vẽ truyện tranh kinh khủng í, trời ơi, lúc nào nó cũng như con tâm thần bất ổn định, cười cợt ghê chết đi được, mà lại còn cầm theo lưỡi liềm nữa chứ, mình sợ giùm cho mấy ẻm trong phim luôn >"<
mình cực thích Kamiya luôn, đẹp trí thức, mà lại còn bình tĩnh tỉnh táo nhất, đi tìm đồ ăn và những thứ cần thiết để sinh tồn <3
hóng phim quá, nhưng mà phim ngắn ghê, coi sốt ruột quá chịu ko nổi >"< cám ơn st nhiều nhiều nhe <333
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 8-10-2013 20:03:43 | Chỉ xem của tác giả
Xem phiim kết nhất cô bạn đeo mắt kính, vừa trầm tiĩnh, vừa bác học, lại sáng suốt nhất nữa, không có cô ấy thì mọi người chắc chết từ lâu rồi chứ đâu còn sức mà cạnh tranh đấu đá nhau. Phim Nhật bản đúng là có chiều sâu và hơi mang tính triết lí nữa, coi phim góp nhặt được nhiều lời thoại hay, có ý nghĩa!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 8-10-2013 22:17:58 | Chỉ xem của tác giả
Mới đó mà đã có tập 3 rồi, nhanh quá. Xem phim thật sự thấy chút mệt mỏi. Tình tiết không kinh dị như những bộ phim mình xem, cũng không quá dồn dập mà cứ ì ạch trôi qua. Những nghi ngờ, đố kị tạo một cảm giác nặng nề khi mình xem phim. Phim cũng cho thấy cách đối xử giữa người với người và những khía cạnh khác trong xã hội nữa. Chờ ep 4 :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 9-10-2013 10:22:00 | Chỉ xem của tác giả
phim hay lắm ý
buổi tối xem phim mới thấy hết cái hay của phim
đặc biệt những đoạn chị cầm kiếm cười điên loạn
sởn tóc gáy luôn{:138:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao