Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: adam77
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[16+][TV Tokyo 2013] LIMIT - リミット | Sakuraba Nanami, Tsuchiya Tao (Vietsub Ep11, 12 END)

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 6-10-2013 17:47:51 | Chỉ xem của tác giả
Theo mình thì Love long letter nhờ có sự hiện diện của người lớn nên không có cảnh chém giết gì hết, qua mỗi tập phim các bạn nhỏ có thể học được một chút điều nho nhỏ, bản thân mình cũng học được nhiều điều.
Mình cũng có đọc qua tập đầu của Limit nhưng ám ảnh quá nên thôi, giờ không biết có nên down phim về coi không nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 6-10-2013 18:53:06 | Chỉ xem của tác giả
clamptsu gửi lúc 6-10-2013 17:47
Theo mình thì Love long letter nhờ có sự hiện diện của người lớn nên không có cảnh ch ...

không có gì đâu bạn. coi để thấy thực trạng học đường của Nhật thế nào. 1 bộ phim đáng để xem lắm đấy  {:414:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 6-10-2013 19:11:07 | Chỉ xem của tác giả
clamptsu gửi lúc 6-10-2013 17:47
Theo mình thì Love long letter nhờ có sự hiện diện của người lớn nên không có cảnh ch ...

Không có chém giết chỉ có mấy cảnh máu me ám ảnh với người chết mắt chưa nhắm thôi =))
Nên cũng k sợ lắm đâu ấy à, cứ down về mà xem đi, hay lắm, mình sợ ma sợ máu me mà mình đã cày hết 12 ep rồi đấy.
Cực hay, cực đáng xemmmm :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 6-10-2013 19:11:56 | Chỉ xem của tác giả
Không biết phim này có hay ko. Nhìn poster với đọc nội dung thì rất ấn tượng nhaz

tại vì gắn mác 18+ nên bay vào liền. Để tránh tình trạng hóng thì mình đợi full bộ

roy kéo luôn. Ung3 hộ ST dự án này nhaz. Thanks bạn trans news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
 Tác giả| Đăng lúc 6-10-2013 19:29:52 | Chỉ xem của tác giả
lylyflower gửi lúc 5-10-2013 14:07
Ờ , nhưng con hâm cầm theo cây lưỡi liềm thì khác à nha
Nó phạch một cái là đi ngay ...

canh lúc nó trong hang động, 1 đứa đứng trên miệng hang, kiếm tảng đá nào bự bự, mém từ trên xuống ngay đầu nó :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 6-10-2013 20:46:31 | Chỉ xem của tác giả
thời gian down nhiều gấp mấy lần thời gian xem ý, xem 1 ep chưa đầy 30' đã thấy hết rồi :'(
sang đến ep 2 này vẫn tập trung vào Konno nhiều, mình thấy Morishige là diễn tròn vai nhất, kế là Kamiya :D nhân vật chính Konno nhiều đoạn thấy hơi gượng 1 tí nhưng mấy cảnh diễn tay đôi với Morishige thì rất có cảm xúc ^^ Usui với Haru thì chưa cảm được nhiều, tuy nhiên bạn Hinata thì khá khác so với hình tượng mình cảm nhận từ truyện ra :-? chắc vì bạn ấy... hơi còi 1 tí :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 6-10-2013 21:44:27 | Chỉ xem của tác giả
Ôi thanks subteam nhiều nhiều luôn T___T

Mình cuồng truyện này lắm, hôm nay lượn vào kites mới biết truyện được chuyển thể thành phim T___T Ôi hạnh phúc dã man T___T Truyện gay cấn, và đấu tranh tâm lý, không biết phim thế nào T___T

Bắt đầu down về xem :"> Hóng :">

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 6-10-2013 22:16:15 | Chỉ xem của tác giả
Phim đề 18+ và cái poster máu me ấn tượng thế kia thì chắc hấp dẫn lắm đây !
Lâu rùi mới có phim hay để ngâm cứu
Mình chỉ lăn tăn là không lẽ để các em ý có thể sống sót tới cuối phim không ?
Cảm ơn subteam nhiều , trải chiếu hóng dần !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 6-10-2013 22:19:04 | Chỉ xem của tác giả
Mình xem phim này rồi, tuy phim chỉ chú trọng chủ yếu đến diễn biến tâm lý của các nhân vật chứ mấy cảnh máu me đâm chém để sinh tồn không có nhiều nhưng diễn biến phim vẫn rất hồi hộp, gay cấn, rất nhiều bất ngờ cho đến phút cuối.Mỗi nhân vật đều quá một quá khứ, một câu chuyện riêng để giải thích cho tính cách của họ hiện tại, tất cả các nhân vật được xây dựng làm mình lúc thì thấy họ thật đáng thương, sau đó lại thấy đáng ghét, rồi lại thấy đáng thương và thông cảm...nói chung là một phim hay, đáng xem!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 7-10-2013 00:25:47 | Chỉ xem của tác giả
o. phim nhat ak?
hinh nhu minh chua xem phim nhat bao gio ngoai phim hoat hinh ca.
nhung ma nhin phim nay co ve hap dan. kinh di ma :)
co ma bi gan mac 18+
oi tam hon trong sang cua con be phai lam sao? kkkkkkkk

Rate

Số người tham gia 1Sức gió -5 Thu lại Lý do
Maniac -5 viết tiếng Việt có dấu nha bạn.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách