Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: adam77
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[16+][TV Tokyo 2013] LIMIT - リミット | Sakuraba Nanami, Tsuchiya Tao (Vietsub Ep11, 12 END)

[Lấy địa chỉ]
311#
Đăng lúc 23-2-2014 22:59:24 | Chỉ xem của tác giả
cuối cùng cũng có tập 10. Yeah! Hóng lâu lắm rồi. thanks subteam nhiều nha! càng lúc càng không biết chuyện gì sẽ xảy ra với nhóm bạn này đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

312#
Đăng lúc 25-2-2014 14:50:51 | Chỉ xem của tác giả
mong mãi ngóng mãi cũng có ep 10 ((( ~ ôi tks sub team lắm lắm luôn ý <3 ~ coi được tập đầu xong là bị hút đến tập 10 luôn ~ phim này mỗi tập hơi bị ngắn xem chẳng bõ bèn j )) ~ đang chờ down để xem xem bạn trai kia sao giết e Usui @@ ~ càng xem càng hồi hộp mà ~ k biết đến ep mấy mới hoàn nhỉ ??? cuối cùng ai sống ai chết nữa ~ tò mò wa' đi mất ~~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

313#
Đăng lúc 25-2-2014 16:45:50 | Chỉ xem của tác giả
xem tập này căng não quá.
ôi Hinata, tại sao cậu lại hành động như thế chứ??? chỉ là ko may thôi mà @@ đừng sai lầm nối tiếp sai lầm nữa @@

chiếc liềm tội lỗi @@
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

314#
Đăng lúc 26-2-2014 13:26:29 | Chỉ xem của tác giả
chờ đợi vật vã mới thấy ep 10, hóng từ tết ra tới giờ được 1 ep mà mừng rớt nước mắt, dưng mà xem chẳng bõ gì cả, ngắn ơi là ngắn, oaoaooaoao
sub team mau mau ra ep mới nhá, không tớ lại lên cơn vật, cái chị Konno nhìn xinh quớ
mà hình như cuối cùng chị Konno vẫn sống đúng k, aiz, bị tò mò ghê.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

315#
Đăng lúc 28-2-2014 16:58:36 | Chỉ xem của tác giả
Mình đợi phim này lâu lắm rồi ấy.
Cảm ơn subteam nhiều nhé
Không biết truyện Royal Battle có được dựng phim không nữa, 2 truyện cũng giống nhau tương đối :-x
Thôi xem phim cái đã :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

316#
Đăng lúc 3-3-2014 00:10:07 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng cũng có tập 10 rồi TT.TT Mừng rớt nước mắt luôn TT.TT
Cơ mà giờ muốn coi tập 10 là phải coi lại từ đầu :"> mình quên hết nội dung phim rồi.
Hy vọng nhóm bạn trong tập 10 sẽ không ai phải chết nữa mỗi tập lại chết 1 đứa rồi
Chết ngay từ đầu thì ko nói chứ sống sót rồi lại bị giết chết thấy tội ghê lắm X<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

317#
Đăng lúc 8-3-2014 20:57:06 | Chỉ xem của tác giả
phananhcb gửi lúc 1-10-2013 02:18 AM
mình thấy phim này cùng lắm là 16+ thôi chứ làm gì đến mức 18+ nhỉ
máu me có  ...

thành thật mà nói coi phim này ta sẽ thấy "con người" đáng sợ hơn "ma quỷ"
đây chính là cuộc đấu tranh để giành giật sự sống trong hoàn cảnh khó khăn
kẻ giết người thực sự ẩn trong lốt người tốt
nhưng cuối cùng họ cùng tìm lại được sự lương thiện biết đoàn kết vượt qua và cuối cùng là một cái kết có hậu .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

318#
Đăng lúc 10-3-2014 16:11:44 | Chỉ xem của tác giả
Phim này xem đoạn đầu thấy ám ảnh với nhân vật Morishige Arisa thật, lúc nào tay cũng lăm lăm cái liềm . Nhưng cuối cùng đây lại là nhân vật đáng thương nhất.
Cả phim mình thích nhất Kamiya Chieko, vừa bình tĩnh, thông minh, lại rất tốt với bạn bè và gia đình . Konno Mizuki thì xinh nhất phim rồi, chỉ không thích chị Konno tí nào cả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

319#
Đăng lúc 11-3-2014 17:56:58 | Chỉ xem của tác giả
mình thấy bài hát cuối phim còn hay hơn bài đầu ấy chứ, cho mình hỏi là ai hát và tên bài hát là gì thế?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

320#
Đăng lúc 12-3-2014 20:17:51 | Chỉ xem của tác giả
phim hay và ý nghĩa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách