Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: adam77
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[16+][TV Tokyo 2013] LIMIT - リミット | Sakuraba Nanami, Tsuchiya Tao (Vietsub Ep11, 12 END)

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 1-10-2013 16:05:57 | Chỉ xem của tác giả
nghe đã thấy hấp dẫn r :3
ngóng qá đi mất . coi bộ còn phải ngóng dài dài ={:412:}
kinh dị mà 18+ {:440:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 2-10-2013 16:30:29 | Chỉ xem của tác giả
ồ choáng thật :D mình mới đọc truyện tranh của phim này thôi, hay phết ^^ truyện của tác giả Keiko Suenobu thiên về khai thác những mặt tối trong học đường, những đấu tranh nội tâm, suy nghĩ giằng xé hay âm mưu nghi kị được thể hiện qua nét vẽ khá ám ảnh :D qua đó cũng thể hiện rất thật một xã hội thu nhỏ nữa. trước bị cuồng Life nên tìm các truyện khác của sensei, đây cũng là một trong những bộ truyện nổi bật, được đánh giá cao trong sự nghiệp của tác giả tính tới nay :)

mà nhớ trong truyện này còn có 1 bạn nam sống sót nữa cơ :-? nhưng poster thấy toàn bạn nữ mà bạn nào cũng xinh thế :)) trong truyện cái bạn cầm lưỡi cày bình thường trên lớp bị bắt nạt, tẩy chay, lại hơi mập, xấu, lập dị, nên lúc chỉ còn mấy bạn sống sót thôi, bạn ấy chơi luật rừng khá đáng sợ :SS

nói chung là rất hóng phim :3 cám ơn subteam ^^

Bình luận

oh mình chưa đọc truyện mà ko ngờ Morishige trong truyện xấu vậy hả ^^ còn trong phim thì xinh lắm ^^  Đăng lúc 6-10-2013 10:31 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 2-10-2013 22:29:52 | Chỉ xem của tác giả
Rất hóng dự án này Kites nhé!!! Đọc nội dung là thấy háp dẫn rùi và cứ có liên tưởng nó hao hao Battle Royal.

Ấn tượng phim này vì poster thiết kế dàn trải, nhìn khá là rợn rợn. Ngoài ra vì mấy chị nữ trên poster ai cũng xinh. Đọc review trước thấy ai cũng lần lượt chết cứ thấy tội tội ~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 3-10-2013 09:37:15 | Chỉ xem của tác giả
Toẹt vời. Em là em  thích thể loại kinh dị hành động này lắm luôn. Ngày nào cũng lên hóng phim mới được. Thank ST đã dịch bộ phim này nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
 Tác giả| Đăng lúc 3-10-2013 12:09:40 | Chỉ xem của tác giả
[J-Zone].Limit.E01.HD.KITES.VN.mkv

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 3-10-2013 12:24:21 | Chỉ xem của tác giả
uầy, phim này có bao nhiêu tập thế mọi người ơi??? Hồi trước là con nghiện truyện tranh, cơ mà sau 1 thời gian cai nghiện thì đã thành công, giờ chả biết truyện gì nữa híc híc, truyện này đã xuất bản ở việt nam chưa nhỉ?
hóng phim này :)) diễn viên xinh dã man
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 3-10-2013 13:02:38 | Chỉ xem của tác giả
Em ít khi xem phim Nhật, trừ phim hoạt hình {:441:}, cơ mà thấy có vẻ hấp dẫn nên kéo torrent về xem vậy.
Đúng là chỉ có khi bị đẩy vào chỗ chết, một mất một còn, con người mới bộc lộ bản chất thật của mình {:432:}
Phim kinh dị mà DV xinh qua thể {:440:}. Lót lá ngồi hóng sub ạ.
Cảm ơn ST đã làm việc vất vả {:444:} {:444:} {:444:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 3-10-2013 14:55:38 | Chỉ xem của tác giả
eo ui lâu lắm rồi không coi phim kinh dị, tự dưng thấy ghê ghê, mà sao thấy hóng hóng phim này ghê, là phim kinh dị mà chẳng hiểu sao cứ thấy tò mò sao í, nhìn cái poster phim thấy cô bé cầm lưỡi liềm đã thế còn cười đểu nữa chứ, nhìn đứng cả tóc gáy, còn các cô bé khác nhìn mặt lạnh như băng. chac phai xem phim nay thui, ma thay on wa!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 3-10-2013 16:19:15 | Chỉ xem của tác giả
phim hay :X lúc xem poster thấy các diễn viên chưa có hồn của vai diễn lắm, nhất là bạn cầm lưỡi cày :D đoạn đầu phim cũng vậy nhưng càng xem càng thấy các bạn ấy thể hiện được nhân vật của mình giống trong truyện ghê :X
mới có ep 1 thôi, nhìn chung là tương đối giống truyện, nhưng tập trung hơn vào những khía cạnh khác của nhân vật chính :) trong truyện lúc đầu mình ấn tượng với Kamiya nhất, nhưng trong phim ấn tượng với Konno hơn :) mong chờ những ep sau quá XD~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 3-10-2013 17:08:15 | Chỉ xem của tác giả
Ôi đây là live action của Limit đây mà:-O Mình cũng đọc bộ này mấy tháng trước thôi. H lại có phim để xem nữa. Tuyệt vờiiii
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách