Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: bjmbjmxjnh
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[16.08.2014] Happy Camp | Guest: Dương Thừa Lâm, Trịnh Khải, Trần Kiện Phong, Thư Sướng | Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 17-2-2015 21:25:41 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

ai da, con tính ko dzào đâu, vào lảm nhảm người ta cười mẹ con mừn chết cơ mà có cô Tều với cô Mèo nhắc con dzữ quá nên con mới vào đó
ai da, con và toàn thể các chị em đã hết lòng vì cháu nó thế này, cháu nó mà không leo lên nổi nữa là phụ lòng mọi người lắm nghen, cố lên nào, cố lên nào~ Ủn mông lên thêm 1 bậc nữa thôi nào~
ước muyến nhỏ nhoi lấy hên đầu xuân năm mới của mẹ con cháu, hy vọng bà con cô bác mọi người góp chút công sức giúp đỡ dùm, mẹ con cháu xin cảm tạ mọi người rất nhều ạ

Bình luận

mẹ mền sai mền vàohỏi thăm bạn~ lâu quá k thấy bạn =]]]]  Đăng lúc 18-2-2015 07:27 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 17-2-2015 22:15:17 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Thanks Subteam Rainnie's House rất nhiều !
Mong rằng thời gian tới subteam sẽ cho ra lò nhiều sản phẩm vietsub chất lượng nữa ) !
Nhân dịp năm mới chúc Subteam Rainnie's  House dồi dào sức khỏe, luôn luôn vui vẻ nha ^^!  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 18-2-2015 00:26:55 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Nhìn thấy cái tít Dương Thừa Lâm nên nhảy bổ vào xem, trước đây mình ko hay xem mấy chương trình của Trung quốc này đâu, từ khi xem bố ơi mình đi đâu đấy mình mới lần mò đc xem tới chương trình này. Thỉnh thoảng có một vài tiết mục hay, nhưng mà ko thích nhất cái điểm có nhiều MC dẫn quá trời, làm nhiều khi nói tranh nhau, hoặc có ng cả ngày ko nói đc 1 lần. Haiz, chứ chương trình này có đợt toàn hô hào ng nổi tiếng ko à, đã thế còn kéo bè kéo cánh cực kỳ nhiều ng chứ, làm khán giả đau tim. Chị Dương Thừa Lâm dạo này gầy thế nhỉ, biết chị nhỏ ng lâu rồi nhưng mà thấy chị đứng với anh xung quanh mới thấy rõ rêt nè. ủng hộ subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 18-2-2015 12:00:49 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

có Dương Thừa Lâm là phải xem ngay mới được
mà công nhận chương trình này hay và buồn cười
Vì có mấy MC buồn cười vô đối lunn ý
cảm ơn subteam nhìu nhìu nhaaaa hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 18-2-2015 12:31:20 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Mấy chương trình thực tế này coi vui ghê, mắc cười dễ sợ. Tui thích xem chương trình này với mấy chương trình thực tế của Hàn Quốc, có cảm giác người tham gia không bị kịch bản hóa. Còn nhìn lại hầu hết mấy chương trình trong nước thì ôi thôi kịch thấy sợ, không tự nhiên chút nào.
Dương Thừa Lâm lúc nào cũng dễ thương đáng yêu quá, như người đẹp không tuổi vậy. Cảm ơn các bạn đã không ngại dịch lời thoại để bà con gần xa được theo dõi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 18-2-2015 12:36:51 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Xin lỗi em chỉ là một đứa đến muộn

Nói chung là do chủ thớt không chịu nhá hàng cho tui nên tui bỏ lỡ cả núi tiền tung tăng chơi tết...vậy nên bắt đền chủ thớt đó

Mới đầu xuân mà chủ thớt rạo rực chuẩn bị bữa tiệc mùa hè rùi nè...khởi đầu đã thấy cả xe kem to tổ chảng, cảm giác khoan khoái, mát rượi gì đâu luôn áh...

Show này kéo dài hơn một tiếng lận nên chưa có thời gian xem hết nhưng lướt qua thì thấy khá vui nhộn, các diễn viên cười toe toét suốt cả chương trình luôn...Để từ từ có thời gian chiêm nghiệm rùi sẽ bình luận thêm  

Cám ơn ST nè

Bình luận

=))) có giá trị thật ấy chứ kaka  Đăng lúc 18-2-2015 02:26 PM
accept fr e đi, sau này có j e mời mọc cho dễ, mấy nay e đi vận động ng cmt quá trời lun á =))  Đăng lúc 18-2-2015 01:09 PM
mai mốt để chị mở hàng đi... con cháu của cưng sẽ mua may bán đắt =))  Đăng lúc 18-2-2015 12:52 PM
em hú c trong thread lương còn gì =)) mà chân thành cảm ơn ng đẹp nha :3 e nó mong ngày cháu được lên hot đã lừ rất lâu rồi =)))))  Đăng lúc 18-2-2015 12:47 PM
p/s: thì ra nhờ comt của mình mà thớt này lên hót...chợt thấy được giá trị đích thực của mình :)  Đăng lúc 18-2-2015 12:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 18-2-2015 21:14:53 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

"Dương Thừa Lâm, Trịnh Khải, Trần Kiện Phong, Thư Sướng"
Khách mời toàn là người mình kết mới thích chứ
Lâu lắm mới xem Happy Camp mà như thế này sướng quá mất thôi
Cảm ơn bạn dịch nhiều nhiều lắm ah
Nhân tiện bây h là 21h12 phút ngày 30 Tết, chúc mọi người ăn Tết vui vẻ
Mong subteam sẽ có nhiều sản phẩm hay hơn nữa trong thời gian sắp tới
Thanks for all
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 18-2-2015 23:28:29 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Rất ít khi coi mấy show truyền hình của Trung như thế này ~
Cơ mà cực thích Thư Sướng, thấy có tên của chị ấy là bay vô
Càng nhìn càng thấy Thư Sướng đẹp, đặc biệt là mấy kiểu tạo hình sắc xảo >.<
Rồi lại còn Trần Kiện Phong nữa chứ, tự dưng nhớ đến Phong Hỏa Giai Nhân ghê <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 19-2-2015 00:44:38 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Thích Dương Thừa  Lâm và Thư Sướng nhất nên nhảy vào xem (dù quá muộn)
Hóng mãi mới được 1 show của mọi người tham gia
Ấn tượng với Thư Sướng từ cái hồi chiếc điện thoại thần kì tới giờ luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 19-2-2015 14:48:40 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Chưa bao giờ xem Show thực tế nào của Trung Quốc cơ mà thấy tên Dương Thừa Lâm là phải bổ vào xem ngay Dương Thừa Lâm dễ thương đáng yêu quá, lại còn trẻ đẹp nữa
Cảm ơn subteam đã vất vả dịch để cho mem coi Chúc mọi người ăn Tết vui vẻ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách