Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: .Me.
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[16.05.2015] Happy Camp | Ji Chang Wook, Trương Hàn, Tỉnh Bách Nhiên, Dương Dương - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 26-5-2015 16:15:37 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Từ ngày biết bạn Wook tham gia Happy camp, tớ hóng ơi là hóng
Giờ lên kites thấy có show rồi, tớ mừng ơi là mừng
Thank subteam nhiều lắm, giờ tớ đi down show về để xem độ ngố ngơ của bạn Wook đã
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 26-5-2015 16:44:35 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Thanks subteam...mọi người vất vả rồi
Là một nữ nhân chân chính em không thể nào bỏ qua show này đc >.< Lí do đương nhiên cũng như các tỉ muội ở đây
Zai đẹp thế kia bỏ sẽ mất quyền lợi
Thích nhất cái bạn nam sinh tên Dương Dương
xem Dương Dương số HC lần trước thấy bạn hiền hiền làm sao dễ bị bắt nạt làm sao huhuuuu
.đúng kiểu thư sinh em thích nếu không tính kiểu menly của Ngô Diệc Phàm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 26-5-2015 19:57:45 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Ôi ôi, tập có anh Hoàng thượng đập trai đã ra lò à, cám ơn subteam nhìu nhìu . Lại có cả Trương Hàn, zai đẹp cứ hội tụ như thế này thì dân tình mê zai như em điên đảo mất thui
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 26-5-2015 21:09:39 | Chỉ xem của tác giả
Tuôi không thể kìm lòng nổi trước dàn cast ấy . Lúc ngó thấy Dương với Tỉnh là chết đứ rồi, lại thêm Hàn và Ji. Lúc xem thì thôi chết hẳn. Xao bạn nào cũng cu cheo vậy há???
Xem xong vào lại ngay để cảm ơn subteam. Xong kiên trì kiên trì...đọc hết comment của các thím suốt 9 pages (rảnh háng quá độ) để tận hưởng những lời yêu thương mặn nồng của các chế...để tâm hồn được đồng cảm. Cứ thấy tên Dương Dương, Tỉnh Bảo, Ji ngố Trương Hàn được nhắc mà thấy chữ sao nó đẹp thế  )
Show lần này không nhặt được miệng đoạn Be quiet luôn . Mặt các thím biểu cảm quá hãi, không chỉ các thím lên thử thách (hẳn là Duy Gia tỏa sáng ) mà cả các thím ở đội nhà  . Đạo diễn HC thế nào nghĩ ra trò sói cừu, là để lộ liễu câu dẫn chị em đúng không? biết thừa là cho mấy bạn thiếu niên như hoa ấy mặc đồ cừu đồ sói là độ cuteness overload mà
Dù tuôi là team Dương Phong cơ mà hint của Hàn Dương cũng tung tóe quá a. Cái gì mà đè lên nhau chụp ảnh còn móc tay vào nhau? Cái gì mà sói cừu biến nông trường thành giường vật lộn thế )).
Hàn Nhiên cũng chất mà Nhiên Dương cũng ấp iu. Bạn Ji mà quen thân hơn tí thì chắc không thoát đc
Có 1 đoạn lật cô gái thứ 4 (là Sảng đúng hem) bị cut, làm tò mò quá, không biết lúc í Hàn có nói gì không vậy? Vẫn không hiểu nổi sao Hàn vs Sảng ct, chỉ là không hiểu thôiiii. Trc kia nge nhiều anti Hàn anti Sảng nhưng quả thật xem show thấy con người của 2 bạn này thật tốt, thật thật í, chẳng ai chảnh chọe xấu tính gì. [Dù rằng bây giờ cũng rất ship Nhiên Sảng ]
Cảm thán lần cuối là Dương dê cu cheo quá nối. Tính tình cứ vô tư lự thể hiên kiểu trẻ con không làm màu mà rất làm màu

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
.Me. + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 26-5-2015 23:11:48 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Ôi lần này không phải quá hot hay sao? :">
Có Trương Hàn, lại còn cả Wookie đáng yêu nữa chớ!
Từ đợt Hoàng hậu Ki thích bạn Wook quá luôn, quá Healer thì không thể không tan chảy vì bạn ý!
Mà lại còn cả bạn Dương Dương cute nữa! :">
Càng ngày càng thấy bạn ấy đáng yêu, lần HC trước đã ưng bạn ý rồi, xem xong tai trái càng "say nắng" bạn ấy hơn. Giờ thế hệ mỹ nam trẻ ngày càng nhiều, thật hy vọng bạn Dương Dương sớm sắm một vai nam chính của tác phẩm chuyển thể nào đó! :3

Bình luận

Tỉnh Dê là hảo tỷ muội =)) Bạn chẻ Dê đa tài lắm á, nấu ăn lái xe, chăm sóc quan tâm người khác số dách.  Đăng lúc 6-6-2015 09:33 AM
uh, giờ mềnh đang coi Hoa tỷ đệ 2 cũng có Dê vs Tiểu Tỉnh :">  Đăng lúc 3-6-2015 11:54 AM
uh, giờ mềnh đang coi Hoa tỷ đệ 2 cũng có Dê vs Tiểu Tỉnh :">  Đăng lúc 3-6-2015 11:54 AM
kiểu nv có mở đầu không có kết thúc gây ức chế lắm :'( . Thiếu Tứ không dám kêu bạn xem, film dở như hạch có mỗi dàn mỹ nam kéo lại  Đăng lúc 3-6-2015 10:46 AM
mình xem rồi ý, nhưng nv của bạn ý cái kết ko đc rõ ràng hơi buồn :(  Đăng lúc 1-6-2015 01:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 27-5-2015 00:25:32 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

hhi có Hàn ca Ở đâu là mìh Ở đó Show này coi cũng hài vui"Trg Hàn" bị te tua-
lần đầu tiên mình coi Show thực tế bên TQ khg thua kém gì Show RM HQ nhỉ-anh chàng đẹp zai**Ji chang Wook"-tham gia nữa-=nam thần DuongDuong dạo này đẹp zai vui tính-=TBN-lần đầu tiên mình thấy**Merci Mod-Suteam.  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 27-5-2015 00:26:36 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

ôi trời thích quá đi mất :3 cảm ơn mọi người đã làm sub nghen tớ thích chương trình này dữ luôn ) cả cái poster cũng đẹp nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 27-5-2015 00:50:52 | Chỉ xem của tác giả
giữa đêm khuya mà ngồi đu cậu kiểu này chắc khỏi ngủ mất thôi

cục cưng của tôi, cưng quá là cưng
nhảy cũng cưng, giới thiệu cũng cưng, mặc áo là bài cũng cưng, giơ tay đếm từ 1 đến 10 cũng cưng, leo lên bục cũng cưng, v-sign cũng cưng, cười lại càng cưng bạo nữaaaa

tính ra anh nhà tui khỏe lắm nhé, Dương Dương xếp bằng ngồi như ông địa mà ảnh nhẹ nhàng kéo cái 1 ngon lành
chễm chệ 1 mình 1 bục như ông hoàng, khổ nỗi chả lọt được vô ống kính

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 27-5-2015 10:47:48 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Công nhận show hay và hài
Đoạn anh Ji vật tay trông man quá đi
mỗi tội có phần cô Hứa Tình k thích nổi cái kiểu chớp chớp mắt nhìn nhìn nhìn thấy thật là ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 27-5-2015 10:55:15 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Cảm ơn Subteam đã làm sub tập này, càng ngày càng thích Dương Dương! Mình đã định xem raw mấy lần rồi nhưng xem sợ không hiểu làm mất hết hứng thú nên đành chờ xem có được sub không. Cuối cùng cũng ra lò! xem thôi... Thanks các bạn lần nữa nha!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách