Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: .Me.
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[16.05.2015] Happy Camp | Ji Chang Wook, Trương Hàn, Tỉnh Bách Nhiên, Dương Dương - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 27-5-2015 12:19:42 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

aaaa ! Trương Hàn của iêm, Dương Dương của iêm, dạo này cứ quay đầu vs mấy vụ thi cử chưa xem được mà iêm nóng gan nóng ruột quá Toàn mỹ nam không hà, muốn giết người mà trong đợi bấy lâu ~
Cảm ơn ss Me và Subteam nhèo nhèo ~~~~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 27-5-2015 13:55:18 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Ji Chang Wook
hồi bạn đi Running Man thấy ngơ dữ dội, không biết sau khi qua khóa đào tạo Healer thì đã đỡ ngơ chút nào chưa
dạo này có nhiều thứ để xem quá, cảm ơn subteam nhiều nhiều

bữa nay có việc quan trọng phải làm, tinh thần có phần lo lắng, phải ráng nhớ đến việc tối có thứ để xem để thư giãn một chút mới được >"<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 27-5-2015 15:25:12 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Cảm ơn subteam rất nhiều.
Trong các game show của TQ thì thích nhất Happy Camp, vui vui,có ý nghĩa và không quá mức gượng gạo
Đang mê Tứ đại danh bổ nên là mê Hàn ca với bạn Dương Dương, Ji Chang Wook thì đẹp trai khỏi nói rồi. Các mỹ nam rất vui vẻ, tự nhiên, hòa đồng, biết làm trò hài hước.
Duy chỉ có một chỗ mình xem mà không hiểu lắm, ví sao chị Hứa Tình xuất hiện lại tặng quà cho Trương Hàn, tuy biết chị ấy đã tham gia Hoa Tỷ Đệ mùa 1 với Hàn ca nhưng đáng lẽ phải tặng quà cho người đã chọn chị ấy chứ nhỉ? không lẽ chị ấy cứ thích Hàn rồi thì tặng quà cho Hàn? tặng quà rồi còn nói cái gì mà vấp ngãmuốn qua về thế giờ nhỏ của chính mình..vv và vv.. mình thật sự không hiểu lắm ý nghĩa của vụ tặng quà này là gì...
Dù sao cũng một lần nữa cảm ơn subteam vì một show truyền hình thú vị, hấp dẫn.

Bình luận

sau khi các mỹ nam chọn bạn đồng hành thì người đó sẽ ra tặng quà cho mỹ nam đã chọn mình. Chị Tình là tặng quà cho bạn chơi mùa 1 HTĐ  Đăng lúc 1-6-2015 09:20 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 27-5-2015 19:35:18 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Trời ơi, tình cờ nhìn thấy mới giật mình nhớ ra đang chờ sub cho show này của Ji "ồ pa"
Hồi mới chiếu thấy update mấy cái pix ảnh cười toe toét mà hóng hớt vô cùng - chắc mẩm ảnh cũng vẫn 1 thần thái babo như thời RM thôi
Lần đầu tiên xem show của Trung Quốc mà dàn khách mời rực rỡ ghê - cảm giác như mình trúng số

Cảm ơn subteam rất nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 27-5-2015 20:43:00 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

.Me. gửi lúc 23-5-2015 11:37 PM
Lastleaf & C-Zone Subbing Team

Project Leader: .Me.

Healer phải không nhỉ? Tập này toàn trai đẹp, *tung bông*, Ji Chang Wook, từ Hoàng hậu Ki cho tới Cứu thế đã chứng minh nhan sắc khi làm tim mình vụn vỡ *mê trai*. Trương Hàn - đại boss của Sam Sam rồi TNTĐDB đóng với cả Dương Dương, rồi cái anh Dương Dương này đóng Đạo mộ bút kí với LDP, cả bạn Tỉnh Bách Nhiên đóng TYVTG với Trịnh Sảng *mê trai* hóng hóng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 27-5-2015 21:43:22 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Thấy page Lastleaf post rồi nhưng chưa có dịp coi. Giờ mới biết là hợp tác chung với Kites ^^
Wook đi show nhìn ngơ ngoe nhưng đáng yêu lắm, làm mình nhớ lại cái tập Running man bị Kwang Soo làm "tha hoá"
Trong show này thì mặc cái áo thun trắng, đơn giản nhưng đẹp chết người.
Cảm ơn các bạn trong subteam nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 27-5-2015 22:58:38 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

hehehe, cuối cùng cũng đã có sub để xem rồi, hóng mãi cơ, dù đã xem raw và hiểu sơ qua nhưng mà giờ có sub để xem thiệt là sướng quá đê
Tks subteam nhiều nhé, trời ơi, bộ tứ mỹ nam Ji Chang Wook, Dương Dương, Tỉnh Bách Nhiên, Trương Hàn thiệt là đẹp trai, thiệt là đáng yêu mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 28-5-2015 08:57:24 | Chỉ xem của tác giả
Coi tập này đúng là cười muốn banh cả họng, đau cả ruột. Dương dê đúng là có số bị đè mà. Hết bị Trần Vỹ Đình đè ra trong tập Hc lúc trước, còn hai lần bị Hàn ca đè ra bứt đuôi. Số ẻm đúng nhọ luôn. Rối lúc ẻm với Tiểu Ji PK, mở miệng ra cứ kêu người ta là anh ngọt xớt à. Thấy cưng gì đâu á. Lúc chơi trò yên tĩnh ý, ẻm lanh quá trời mà chơi cũng thiệt giỏi thiệt nhẹ nhàng, nhứt là lúc ẻm nhảy xa đó, trời ơi nó quá soái luôn mà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 28-5-2015 09:00:51 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Hóng show này lắm lắm vì hiếm lắm mới thấy anh Wook ngơ đi show, xem show cũng vui nhưng cứ cảm thấy tội tội Wook, nhiều đoạn cứ phải cười trừ vì bất đồng ngôn ngữ
Cũng an ủi xíu là có nhiều trai điệp, nhất là Hàn ca, má ơi, cute, bảnh tỏn siêu lạc lối luôn. Có đoạn chị già xinh đẹp mà anh Hàn chọn, ra sân khấu tặng quà cho ảnh, rồi anh Hàn phát biểu, chỉ đứng sát bên mà nhìn ảnh chằm chằm không nghỉ, kiểu nhìn rất là tình ý, thấy lo cho Hàn ca quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 28-5-2015 09:48:51 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Subteam quá đỉnh, đã có vietsub Happy Camp tập này rồi
Tập này tập trung toàn mấy người đập chai không à nha
Hóng tập này hồi Ji Chang Wook xác nhận tham gia rồi, giờ vào xem mới thấy có thêm Trương Hàn với Dương Dương nữa quá hay, kéo torrent lẹ lẹ rồi xem thôi
Thanks ST nhiều lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách