Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
Thu gọn cột thông tin

Thông tin về các diễn viên tham gia dự án truyền hình mới (Liên tục cập nhật)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 19-6-2012 21:40:19 | Xem tất
woa toàn phim hay để ngóng
ôi sự nghiệp nghiện phim của em ngày càng dữ dội khi các đài truyền hình cáp cạnh tranh với 3 đài chính nên phim càng ngày càng  hay, khiến số lượng phim muốn coi càng ngày càng nhiều trong khi time mỗi ngày thì vẫn y nguyên
ôi chết mất với loạt phim mới này
cái phim ls hoành tráng kia chưa tuyển nữ dv á, nam quá dữ hem biết nữa sẽ là ai đây?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-6-2012 22:11:27 | Xem tất
Anh Go Soo liệu chak chắn nhận vai trong Doboongsoo ko thế, nếu có thể có loveline với Lee Jin thì tuyệt, chak chắn sẽ xem.
Nhiều phim mới quá, mùa fim nào của hàn cũng bận rộn :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-6-2012 22:13:11 | Xem tất
Ôi...ss Gr ơi,có tin gì về phim Secret Lover không ạ?
Hồi bữa coi trên forum soompi thấy nhiều mem nói là Đa nhà em đang tích cực thảo luận,có khả năng hợp tác với Lee Dong Gun mà...
Nhà em hóng tin lắm ss ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-6-2012 07:33:00 | Xem tất
chờ người đàn ông thứ 1000 có chun ngố{:438:}
mà film gì mỗi tập những 70' lận, sao k chia nhỏ thành 10-12 tập đê{:441:}
nhìn đi nhìn lại vẫn chưa có film nào mình thực sự thik dàn diễn viên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 20-6-2012 12:50:57 | Xem tất
조보아, 이병훈 PD '마의' 전격 캐스팅

Jo Bo Ah tham gia drama cổ trang "Mã Y" của đạo diễn Lee Byung Hun

‘메이퀸’ 측 “안내상은 출연하지만 최민수는 무산”

Ahn Nae Sang xác nhận tham gia "May Queen", còn Choi Min Soo từ chối (vai bố nữ chính chết trong E1)

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 20-6-2012 13:01:42 | Xem tất
김강우, 3년만에 안방복귀작 ‘해운대의 연인들’ 출연 확정

Kim Kang woo trở lại màn ảnh nhỏ sau ba năm, xác nhận tham gia drama "Haeundae' Lovers"

Phim phát sóng vào tháng 8 trên KBS2 sau "Big", kể câu chuyện một công tố viên tinh anh đóng giả làm xã hội đen để điều tra sau bị mất trí trở thành xã hội đen thật sự.

Nate
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 20-6-2012 13:05:24 | Xem tất
정석원 '해운대연인들' 출연 최종 논의중, 김강우와 맞장

Jung Suk won đang tiến hành thương lượng kịch bản "Haeundae' Lovers"

Nếu nhận lời, Jung Suk won đóng vai luật sư kiêm phó giám đốc khách sạn Choi Jun Hyuk. Anh và Kim Kang woo, Jo Yeo Jin tạo thành mối quan hệ tay ba (chắc là nam hai rồi)

Nate
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-6-2012 15:21:54 | Xem tất
ôi anh nhà gác mái này thế thì nhất định phải coi phim này mới được
mà anh đóng vai nam 2, dù sao cũng rất là hóng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-6-2012 20:12:14 | Xem tất
ôi ss GR ơi có tin đồn trên DC Đa nhà em sẽ đóng phim hài hành động remake của nhân viên công vụ cấp 7 đug ko ạ, nếu có ss pót zô đơi nhé :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 21-6-2012 10:10:09 | Xem tất

Hai nữ diễn viên Kim So Yeon và Lee Yoon Ji sẽ đóng vai chính trong drama lịch sử mới của đài SBS "Daepungsu".

Ngày 21.6, nhà sản xuất "Daepungsu" cho biết: "Sau một thời gian thương lượng, Kim So Yeon và Lee Yoon Ji quyết định tham gia phim. Bộ phim sẽ khởi quay ngay sau khi việc casting hoàn tất".

Công ty quản lý của hai nữ diễn viên Namoo Actors cho biết, hai người sẽ triển khai diễn xuất khác nhau trong phim.

Ngoài ra, "Daepungsu" lấy bối cảnh cuối giai đoạn Goryu, kể câu chuyện về người anh hùng Thái tổ Lee Sung Gyu trong thời loạn thế. Nam diễn viên Ji Jin Hee sẽ đảm nhận vai Lee Sung Gyu. Ngoài ra, hai nữ diễn viên Lee Seung Yeon và Lee Jin xác nhận tham gia phim.

Naver
[email protected]

PS: Đài SBS đã mở diễn đàn trên cafe.daum. Go Soo cũng tham gia drama này, không biết anh đóng vai gì?

http://cafe.daum.net/Daepungsu

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách