Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 6679|Trả lời: 3
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Thông báo ngắn về vấn đề RESET PASSWORD

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Chào các bạn!

Kể từ hôm nay 16/09/2013, đối với các trường hợp bị mất password ( mật khẩu), admin không chịu trách nhiệm và cũng không chịu trách nhiệm với bất kỳ trường hợp nào nữa. Cũng nhấn mạnh rằng, BĐH không có trách nhiệm phải giải trình lý do đối với các trường hợp trên, vì quản lý password là vấn đề riêng của từng cá nhân chứ không phải chung của diễn đàn.

Trước đây, BĐH vẫn hỗ trợ các bạn lấy lại mất khẩu trong các trường hợp đáng tiếc đặc biệt, nhưng không có nghĩa đây là trách nhiệm của BĐH. Tránh các trường hợp share pass cho quá nhiều người, xin reset, rồi lại mất, rồi lại xin reset; kiện cáo, hoặc lý do nào khác v...v  BĐH không thể giải quyết từng trường hợp.

Do vậy, mong các bạn cẩn thận hơn trong việc quản lý và sử dụng nick cá nhân của mình.

Trân trọng.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 30-5-2014 20:27:39 | Chỉ xem của tác giả
Cho mình hỏi là với phim Empress Ki, mình down xong link qua utorrent rồi, nhập pass thông báo trên kites mà vẫn ko đc. Giúp mình với

Bình luận

pass là kitesvn.com chứ không phải là kites.vn nhé bạn  Đăng lúc 5-7-2014 04:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 24-8-2015 01:48:20 | Chỉ xem của tác giả
có thể nào cho mình hỏi không hiểu tại sao nick của mình đã dùng trong hơn 3 năm nay tự nhiên bị mất hết số điểm và sức gió đang có ( khoảng 277 điểm) mà mình cũng không thấy thông báo hay tin nhắn gì? làm ơn cho mình biết tại sao? chẳng lẽ bỏ luôn cái diễn đàn này không chơi nữa?

Bình luận

bạn vào phần độ cao ở trên cùng tay phải, xem xem có lịch sử chuyển dịch độ cao không  Đăng lúc 24-8-2015 08:50 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 2-3-2016 17:03:31 | Chỉ xem của tác giả
Mất điểm số và sức gió thì lại kiếm lại chứ biết sao giờ bạn ơi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách